Tui chỉ ghét thằng Red_devils

yellow_monkey

Thanh Niên Xóm
:eek:nion-head1::eek:nion-head1::eek:nion-head1::eek:nion-head1:

Red_devils là một thằng trong lớp rất đểu cáng .
nó ngồi gần một bạn rất hiền mà nó không chịu biết. Suốt ngày nó chỉ biết bắt nạt bạn này .
may quá hôm nay tui đọc được bài no viết về admin thy` minh mới nghĩ ra cách này để lột Trần bộ mặt đểu cáng của nó
xin cho tui nói hắn bàng nó :vì thật sự bề ngoài nó thật hiền nhưng đúng ra nó thật mát rượi(mất dậy).
thường ngày bạn ngồi bên cạnh nó toàn nhường nó vì : ANH ấy không muốn chấp một đứa trẻ như nó.

AI MUỐN NÓI GÌ VỀ NÓ THÌ CỨ VIỆC.
:eek:nion-head15::eek:nion-head15::eek:nion-head15::eek:nion-head15::eek:nion-head15::eek:nion-head15::eek:nion-head15::eek:nion-head15:

administrator

Administrator
Staff member
chưa đến lúc chém tới chú này, mà xem ra chủ toppic bức xúc quá.
All_onlylove ko học cùng lớp, ko biết, nhưng khuyên chú red_devils, lớn rùi không nên bắt nạt bạn gái nhé. :eek:nion-head10:

Xem chú ngày viết All_onlylove toàn thấy ngộ, thường ngày gặp thấy chú cũng tốt, đọc xong đang suy nghĩ lại:eek:nion-head11:.
Ai biết thông tin gì, góp ý, cùng chém chú này luôn cả thể.

MrLee

Quy Ẩn Giang Hồ
bạn không gõ tiếng việt nhiều quá mình test lại không lại có người không hiểu mình chỉ bổ sung bên cạnh từ mát rượi là ( Mất dậy ) không mọi người lại hiểu lầm ý bạn nếu có gì sai sót bạn chỉnh sửa lại nhá nhưng nhớ gõ tiếng việt.:eek:nion-head50:

>Kai<

Thanh Niên Xóm
Trời ơi! mọi người lại nghe thằng đo' noi' linh tinh a`,mọi người phải nghe tư` 2 or nhiều phía mới đc,thử hỏi cả lớp coi tui đối sử với no' ntn,bức xúc wa':eek:nion-head1:.Đề nghị dân 11A3 ra đây thanh minh cho tuj dùm cái
Hãy hỏi:_love_hero_,.....:eek:nion-head15::eek:nion-head15:

chưa đến lúc chém tới chú này, mà xem ra chủ toppic bức xúc quá.
All_onlylove ko học cùng lớp, ko biết, nhưng khuyên chú red_devils, lớn rùi không nên bắt nạt bạn gái nhé. :eek:nion-head10:

Xem chú ngày viết All_onlylove toàn thấy ngộ, thường ngày gặp thấy chú cũng tốt, đọc xong đang suy nghĩ lại:eek:nion-head11:.
Ai biết thông tin gì, góp ý, cùng chém chú này luôn cả thể.

Thằng này toàn nói linh tinh thui,chắc ko bit' post cái ji` nên post linh tinh vớ vẩn,đáng del ngay:eek:nion-head12::eek:nion-head12::eek:nion-head12::eek:nion-head12::eek:nion-head12:

MrLee

Quy Ẩn Giang Hồ
Trời ơi! mọi người lại nghe thằng đo' noi' linh tinh a`,mọi người phải nghe tư` 2 or nhiều phía mới đc,thử hỏi cả lớp coi tui đối sử với no' ntn,bức xúc wa':eek:nion-head1:.Đề nghị dân 11A3 ra đây thanh minh cho tuj dùm cái
Hãy hỏi:_love_hero_,.....:eek:nion-head15::eek:nion-head15:

Thằng này toàn nói linh tinh thui,chắc ko bit' post cái ji` nên post linh tinh vớ vẩn,đáng del ngay:eek:nion-head12::eek:nion-head12::eek:nion-head12::eek:nion-head12::eek:nion-head12:

gọi thử 1 người ra thanh minh đi:eek:nion-head3:

Bên trên