Tự Sướng

p3heo

Thanh Niên Xóm
Anh à! đây là lần đầu tiên e đã vít blog nói về anh KangLee của Izuzu! chưa pao h e cho ảnh của a hay bất cứ ai mà e đã từng gọi là Iêu! anh là người đầu tiên! và sẽ là người cuối cùng! Từ cái ngày chúng mình Chấp Nhận nhau í! E đã nghĩ rằng anh sẽ là người lâu bền nhất của e mặc dù chúng ta chỷ mới bắt đầu, bởi vì anh cóa cá tính mà e thík! anh hỉu e! bít e thjk rỳ! rất nhớ ngày sinh nhật của e! rất být chìu ý e! Luôn cãi lại e nhưng chỷ để e không lo lắng cho a! rất hay cười và hay làm trò cười lắm lúc rất ghét cái điệu cười của anh nhưng đóa lại là điểm để e iêu kon người của anh! a být nhìu bí mật của e lắm thỳ phải! být rất rõ về kon người của e! Být rằng e thường ko iêu ai chỷ quan hệ người iêu cho cóa nhưng anh đã iêu e! A đã iêu! iêu rất nhìu! và cũng chỷ cóa e mí hỉu ty của anh! Anh rất hay vít blog về người kon gái anh iêu e být người đóa là e! E být anh chỷ iêu 1 mình e nhưng e lại chọc anh rằng anh hay đi bồ! e đã tưởng anh sẽ chọc lại nhưng anh đã giận. anh giận thật đáng iu! và nó làm e tyn tưởng vào ty của chúng mình hơn...

E đã tyn sẽ chẳng cóa rỳ cóa thể chia cáck e và anh. thế mà a đã ra đi mãi mãi! phải chăng e ko được phép iêu ai! khi e cóa quan hệ với 1 ai đóa thỳ lời ct rất dễ nói ra. nhưng với anh thỳ không. dù ko nói ct. không cãi nhau và vẫn rất iêu nhau thế mà vẫn phải chấm dứt! A đã đi thật xa. tới nơi mà e ko thể tới lúc này
Và bây h, e chỷ kòn býk khóc. E không thể làm rỳ hơn kả, sao lại thế. Vì sao khi e tỳm được người e thật sự tyn tưởng thỳ ông trời lại mang anh đi.

Hum 20-10, c không cóa nhà! vậy mà c vẫn gửi quà về cho v. V vui lắm c býk không. hum í c chúc v lun lun xynh đẹp vui vẻ. và không pao h khóc. Nhưng hum ni, v đã khóc khóc rất nhìu. khóc đến nỗi đôi mắt của v không kòn niềm hạnh phúc nữa.

V giận c lắm. c đã hứa sẽ bên v. iu v. an ui v khi v pùn. Hum ni 26-10(9-9), v đang rất pùn. v mún gọi điện cho c. v mún nghe c kể chuyện, v mún thấy c cười, v cần c thế c đang ở đâu. đang vui vẻ chỗ nào rùi. sao c lại. đi như thế.

Sắp sang đông rùi, mùa đông lạnh lắm, zu ko sợ lạnh nhưng zu sợ kanglee lạnh. Mùa đông cóa noel, noel nài zu sẽ đi chơi mí ai nhỷ. ai sẽ tặng quà zu. zu mún được tặng quà. zu thjk được thấy kanglee cầm món quà trên tay và tặng cho zu...
Rùi kòn sn c, v đã cóa ý định làm 2 lần sn cho c. 1 là trước sn v trước valentine và 1 ngày sau sn v sau valentine. valentine năm nay vào mùng 1 tết, v đã cóa chuẩn bị . v sẽ mua thật nhìu socola và chỷ tặng cho c thoy. dù c ko thjk đồ ngọt v cũng bắt c ăn hết. SN v, c cóa làm rỳ cho v ko thế. c nhớ ngày sn v lắm mà. hum í chồng mà quên thỳ đừng trách v. v véo đau lắm đóa!

.................................................

Lúc anh nói anh sẽ gần em,
Lúc anh nói anh chẳng rời xa
Trong lòng em hạnh phúc đến biết bao
Em chẳng mong gì hơn bên anh
Rồi bao tháng năm sống hạnh phúc cùng anh
Ngỡ như không gì thể chia cắt tình ta,
Trăng và sao cùng nhau chứng giám cho
Lời thề trọn đời yêu anh mãi mãi
Rồi từ đâu một cơn sóng gió vây quanh, người em yêu chợt rời xa mãi.
Đôi tình nhân thiếu vắng một người, một mình em biết sống ra sao?

Em chỉ muốn có anh thôi, chỉ muốn mỗi anh thôi
Em chỉ muốn sẽ được sống bên anh trọn đời bên anh
Em không cần gì, đừng bắt em sống một mình em.
Em chẳng muốn sẽ yêu ai, chẳng muốn sẽ bên ai
Em chẳng muốn phải một giờ một phút sống trong tuyệt vọng
Cố gắng mỉm cười, nước mắt nghẹn lời, vẫn cố giữ chặt đôi môi.

Nào ngờ đâu một cơn sóng gió vây quanh,
Người em yêu đẵ mãi mãi xa
Đôi tình nhân thiếu vắng một người, một mình em, em biết sống ra sao.

Em chỉ muốn có anh thôi, chỉ muốn mỗi anh thôi
Em chỉ muốn sẽ được sống bên anh trọn đời bên anh
Em không cần gì, đừng bắt em sống một mình em.
Em chẳng muốn sẽ yêu ai, chẳng muốn sẽ bên ai
Em chẳng muốn phải một giờ một phút sống trong tuyệt vọng
Cố gắng mỉm cười, nước mắt nghẹn lời, vẫn cố giữ chặt đôi môi.

.................................................

Bây h, cứ ai nhắc tới tên anh hay ai gọi 1 cái tên giống anh, e đều giật mình và ngoái đầu lại. Dù chính e lấy cái ảnh của anh làm avatar nhưng khi nhìn thấy nó e lại tưởng rằng anh pm mí e. nhưng rồi nó ko phải của anh. bó hoa anh tằng e vẫn dữ. Nó chưa kịp héo mà. e kòn mún khoe với anh rằng e dữ nó cho tới ngày a iêu 1 người khác. nhưng cóa lẽ e phải dữ nó mãi rồi thật là phiền. nếu cóa anh lúc này e sẽ bắt anh dữ nó hộ e. ko cho 1 bông hoa nào được rụng cánh......cái thiệp anh tặng a kòn vít nhầm. e mún anh về sửa lại cho e.......

Thú thật khi vít entry này, đôi tay e đang run. đang rất sợ. E rất sợ khi phải mất anh. Nhưng být làm rỳ hơn. E chỷ bík khóc. Khóc thật lớn để a nghe được và e být. người duy nhất ko mún e khóc là anh......

Dù không ở bên v, c vẫn phải vui vẻ nhé. nhớ phải iêu v nhất nhé. V cũng thế, du bây giờ. v không kòn sống vì v nhưng v sẽ cố gắng sống thật vui vẻ vì pa má vì anh chuối và tất kả những ai quan tâm v. v sẽ iêu c nhất. không cóa ai sẽ tranh được ty nài của c. dù sau nài v iu 1 kon người khác nhừng trước khi iêu ng ta v sẽ nói: " iu c nhất iu ng đóa thứ 2 "...........

ngày đó có thật sẽ đến để quên đj hok nữa......ngày mà sẽ quên đj hok còn gj nối tiếc

Tyn

lA liẾm >:)
nhầm box rồi em ơi

:khonghieu::khonghieu::khonghieu::khonghieu::khonghieu:

Tyn

lA liẾm >:)

Designer Hải Ngơ

ngoan cực kì...:x
buồn+.............................................................................

Hiền_VjC

baby_girl
njck Trang đấy hả????? h0k đàn ông tẹo nào.....hihihihi

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
chém gió rồi ............................................... làm ảnh đâu:22124305-2-LQ0:

Bên trên