Trường THCS Nguyễn Huy Tưởng vào đây báo danh nào

MiMi_MoMo

Trưởng Thôn Làng Vũ Đại
6E -> 9E, Cựu thành viên trường THSC Đông Anh, sau mãi đến lớp 9 mới đổi thành Nguyễn Huy Tưởng.
Ra trường 1 cái, trường mới lắp Camera, hic.
Số phận ko cho mình hưởng công nghệ cao rồi:6:

administrator

Administrator
Staff member
Sao phải buồn, phải vui lên vì trường e đầu tư lên chứ :heocom:.:no1:
Hồi xưa cứ nghe THCS ĐÔng Anh, sao lại đổi thành Nguyễn Huy Tưởng, nghe bọn bạn bảo mà ko biết trường nào, mãi nó bảo trường đông anh đổi tên mới biết.
Trên diễn đàn mình cũng có 1 thầy giáo dạy tại Nguyễn Huy Tưởng.
Đừng hỏi vì thấy ko muốn nói bí mật đâu :thacmac:. Hỏi mãi mới biết, thật bất ngờ :thichwa:

BB♥KT

... Homesick ...
MiMi_MoMo la` em nhật Kanh àh??? em là em hư lắm đấy, học Nguyễn Huy Tưởng bao giờ mà dám vào khai bừa lên??? Bố láo nao`!!!!
:10:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
:cuoideu::cuoideu: Tưởng ai, hóa ra là "sun" =)), tên này thộn lắm bà con ạ, làm gì cũng hỏng :cuoideu:

_Lemon_

Thanh Niên Xóm
hiz, e ra trường thì trường cũng xây thêm cái nhà thể chất to oành, sân làm mới, rui` cả 1 dãy nhà mới nữa chứ..................:eek:nion-head1::eek:nion-head1:
còn camera thấy cũng chả dùng mấy:eek:nion-head11:

Motiensinh

Thanh Niên Xóm
Mình ra trường còn không được ăn căng tin :eek:nion-head17:

batmanhv

Thanh Niên Xóm

Cái công nghệ cao đấy là để hạn chế Copy + bơi fao :haha::haha:! Tiếc làm gì :eek:nion-head47:! May mà ta vừa ra trường thì mới lắp camera thì fải:17:! Nhưng ra trường rồi nó mới nâng cấp bao nhiêu, bóng rổ , căng tin ( cái này có rồi à) , nhà thể chất, ...
Nản nhất là vụ thư viện, đóng tiền để ủng hộ thư viện từ năm lớp 6-> năm lớp 9 hình như vẫn chưa hoàn thành, chỉ có vài quyển :eek:nion-head47::eek:nion-head47:

gaubeo90

Thanh Niên Xóm
Từ ngày thầy Thuận lên cầm quyền, phải công nhận là trường ta thay da đổi thịt :eek:nion-head48::eek:nion-head48::eek:nion-head48:

sun

Thanh Niên Xóm
muốn hưởng công nghệ cao thì đến cửa hàng mình nhé

...:::kelnynam:::...

Cổ Loa FC..Vice_Captain
anh basketball là bạn Nhật Canh à...haha..bây h em mới biết...Nhật Canh lúc trước nhảy cùng bọn em..cả Hiếu Hoan nữa..:keomatto::keomatto::keomatto:

Zeld

Thành Viên Mới
6A-> 8A -> 9C tuy bị đánh uỵch 1 cái nhưng vẫn yêu Nguyễn Huy Tưởng :D

cho_bong_kute

Thanh Niên Xóm
uk. thanks cậu nhju` lém!hjhjhj, n mà cậu là aj vậy? s lại biết mjnh` chứ?:-/

hehehe! cho cựu thành viên của Nguyễn Huy Tưởng vào báo danh cùng được k? hy. tui học ở Nguyễn Huy Tưởng.Vừa mới ra trường chưa dầy một năm.(hình như là 6 tháng.hy).
Nhân dây cho tui gửi hỏi thăm các thầy cô trường mình naz".Nhất là các thầy cô: Cô Phạm Thị Lưu Hường(GVCN), cô Cao Thị Thước, thầy Lại Quang Uyên...! nhờ các thầy cô chỉ dạy ma hiện giờ tui đã vào đc ngôi trường ma mình mơ ước.
:heokhoc:​
Thầy cô ơj! em nhớ thầy cô lắm!hjxhjx!!!

gaubeo90

Thanh Niên Xóm
em học ở Liên hà ah!!!
Mình ra trường cả đống năm rồi nhưng vẫn nhớ thầy Uyên với cô Hà ( Form teacher) nhất
Trường Nguyễn Huy Tưởng bây giờ hiện đai phết :no1::no1::no1:

D

Dj.kunsaker

Guest
:-jThế mà mình vào đây éo bik thằng nhật Canh =))
tao là **** đây các bẹn có nhớ tơ ko
Dj_kunsaker band, dj.kunsaker bị band nốt :((
bây giờ tớ chơi cái neay` =))

hồi xưa 6.7.8.9 Ê :))

cho_bong_kute

Thanh Niên Xóm
hy. Hiện đại để chống quay cóp y" mà.chẳng có j` vui cả đâu ạ.
Hjx năm cuối cấp ruj thầy cô mới cho xây lại caj" sân. Mất bao nhju tg.Đã thế bọn e lại chẳng đc hưởng tẹo nào cả.:eek:nion-head14:
chán lắm!!!!!!!!!!!!

K

KinKyn

Guest
6E -> 9E, Cựu thành viên trường THSC Đông Anh, sau mãi đến lớp 9 mới đổi thành Nguyễn Huy Tưởng.

hê, chị Nhật :eek:nion-head5:
còn nhớ em k đấy :eek:nion-head6:
hiz, e ra trường thì trường cũng xây thêm cái nhà thể chất to oành, sân làm mới, rui` cả 1 dãy nhà mới nữa chứ..................:eek:nion-head1::eek:nion-head1:
còn camera thấy cũng chả dùng mấy:eek:nion-head11:

bạn chị Hằng A1K45 Liên Hà thì fải :12: em gặp chị ở 4r trg` LH :D
anh basketball là bạn Nhật Canh à...haha..bây h em mới biết...Nhật Canh lúc trước nhảy cùng bọn em..cả Hiếu Hoan nữa..:keomatto::keomatto::keomatto:

Nam Đậu :eek:nion-head17:

MiMi_MoMo

Trưởng Thôn Làng Vũ Đại

Ủa ai đấy
Sao biết mình nhỉ :thacmac:

:-jThế mà mình vào đây éo bik thằng nhật Canh =))
tao là **** đây các bẹn có nhớ tơ ko
Dj_kunsaker band, dj.kunsaker bị band nốt :((
bây giờ tớ chơi cái neay` =))

hồi xưa 6.7.8.9 Ê :))

À há ......... à tao tưởng ai :10:

Lylyn là nghĩa à
Kelnynam có phải là Nam Do ko:thacmac:

Bên trên