Trung thu năm nay mọi người có dự định gì ?

iLoVeU

Moderator
Mấy hum nữa là tới Trung thu rồi, cả diễn đàn cũng đổi màu skin về Trung Thu năm nay, đặc biệt năm nới với tớ nó có ý nghĩa là năm cuối đời học sinh rồi:eek:nion-head3:

Hiện tại cũng chưa có dự định gì? hơi chán:eek:nion-head14:

Topic này muốn anh em chia sẻ và viết về dự định trung thu của mình, có gì cho mọi người tham khảo, giao lưu.

:eek:nion-head16:Chúc mọi người 1 trung thu vui vẻ, ấm cũng và hạnh phúc:eek:nion-head16:

TOMMY_HILFIGER

Thanh Niên Xóm
hớ hớ, anh chắc ở nhà quá em ạ vợ con rồi mà =)), các bạn trẻ có thể dủ nhau đi chơi đâu đó hoặc đi ăn nhậu ở đâu chẳng hạn, trước anh toàn thế :D

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn
her her hay tui có ý nay

hum trung thu Forum mình đy of đi :thichwa::eek:nion-head13::eek:nion-head50:

ai đông ý thỳ cho ý kiến mau tui cung chưa có dự đinh ry hum trung thu đây :eek:nion-head2::eek:nion-head2::eek:nion-head2:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
:thoimien::thoimien: KUN cho ĐK tham gia với, ĐK không có gì cả, toàn đi múa lân thôi. Cho ĐL tham gia với !!!!

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
:11::11: Trời, đến đấy ĐK nằm đất rồi thì ăn uống gì nữa ?

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn
vào chém lung tung :6::6::6: đang bàn chuyện đại sự mà :eek:nion-head10::eek:nion-head10::eek:nion-head10:

iLoVeU

Moderator
hớ hớ, anh chắc ở nhà quá em ạ vợ con rồi mà , các bạn trẻ có thể dủ nhau đi chơi đâu đó hoặc đi ăn nhậu ở đâu chẳng hạn, trước anh toàn thế
Vợ con rồi, anh Tommy thấy buồn ko ?
Thôi anh ở nhà nhìn bọn em đi chơi nhé, anh ở nhà chông thằng Ku đi :eek:nion-head29:
Ý tưởng anh cũng hay, nhưng ăn nhậu cũng ko khoái lắm:colen:

4rum mình đi off hả, sợ gấp quá ko làm được, nếu có đi chỉ 1 nhóm thôi. Hôm đó chắc là tớ có xe, chị tớ đi với bạn trai rồi, xe để tớ tung hoành :)) chỉ lo hết xăng :eek:nion-head9:.
Mà lo ko có chỗ đi nữa, chẳng lẽ chỉ lên Tó thôi à :eek:nion-head38:

DK gặp anh đi, mà múa lân chỗ nào, bảo anh hôm đó lên xem chú múa :19:
Kun tâm hồn ăn uống giỏi quá nha, có ai ăn đồng niên vào trung thu bao giờ:konghe:

_Lemon_

Thanh Niên Xóm
Trung thu e cũng chả bjk làm j`...........đj ra đường thì chắc phải mặc áo mưa thui:eek:nion-head32::eek:nion-head32:bóng nc' tùm lum
chắc e đj rước đèn 1 vòng........thị trấn.....tó.....Việt Hùng.........:keomatto:

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn
caotu
trung thu này đi chơi vớ tớ ko :eek:nion-head29::thanhcong: ko dy :kexau: tớ làm thịt :10::10::10:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
OK, ở mấy công ti khoá các thứ ý, kiểu gì cũng có nhóm bọn em múa lân mấy hôm đấy, khi nào có lịch cụ thể em bắn cho.
Mà bọn em nhảy thứ 5,6,7 liền luôn.

iLoVeU

Moderator
Girl A1: Lần trước lên A1 sợ bọn nhỏ nó soi lắm, ko biết trông Girl A1 thế nào nhỉ :eek:nion-head48:

@tiny: mà Bác là ai, P!M làm quen cái, trung thu đi chơi đê.
@ Đế Long: có tin P!m luôn, mà sao ở Công ty khóa, chỗ Xích Líp với Khóa việt tiệp à

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn
@tiny: mà Bác là ai, P!M làm quen cái, trung thu đi chơi đê

pac là 1 mem trên FR và bác đang tìm người đi chơi cung hum trung thu đi ko :eek:nion-head5::eek:nion-head5::eek:nion-head5: ôi nói vậy xong ngại quá :eek:nion-head2::eek:nion-head2::eek:nion-head2:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
:eek:nion-head12::eek:nion-head12: 3D, trời ơi, Tiny 3D, rủ gái không rủ đi rủ trai :)) =)).

@ Caotu : Chắc thế, em cũng có phải người sắp xếp lịch đâu, sếp làm :D

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn
úi zOi FoRum viết tắt mà

mà em đã byt nó la Girl hay bOy đâu cứ rủ đại đi ây chứ vi trung thu hôk có lick ry ma :eek:nion-head11::eek:nion-head11::eek:nion-head11:

iLoVeU

Moderator
2 hôm nữa tới Trung thu rồi mà ko biết làm gì :10:
Mà có ai cho ý kiến đi đâu chơi hay làm gì vơi
@tiny: giờ mới thấy người ta viết tắt forum thành FR

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn
trước chưa thấy thỳ giờ thấy rồi đấy :12::12::12:

Bên trên