Trailer Street Party Session I

Trailer by Chip :x

[YOUTUBE]jqJbkXQ8Dkw[/YOUTUBE]

nhạc nền clip này là bài 369 do up lên youtube ko dc nên đành phải chèn nhạc khác vào :-s
Mong mọi ng ủng hộ để chúng tôi có thể tổ chức Session II :22124305-2-121W5:

cám ơn tất cả các nhóm nhảy đã giúp chúng tôi thực hiện tốt chương trình 1 cách trọn vẹn

các clip showcase sẽ up trong thời gian sớm nhất :D

Hiệp Sĩ Táo

Siêu Nhân Gao Sói bạc
bóc tem...........
ôi hay quá...........:22124305-2-20R17:

Meawon

Đệ of Born .....
Tuyệt .....:22124305-2-255Z::thanhcong::22124305-2-64V94:

procoda

em yêu cô gái hà lan
á hự. Sao ai đã quay đoạn clip của em từ lúc nào thế nhỉ. Ôi ngại quá:22124305-2-b3611:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
ôi hay quá mong hiphop đông anh càng ngày càng vững mạnh hơn nhé :D

procoda

em yêu cô gái hà lan
trong đoạn clip có đoạn anh cò viu nhảy lock điên cuồng **. Giờ chắc lock khủng lắm rồi nhỉ. Nhưng đáng tiếc anh đã ra đi mà không một lời từ biệt. Xin chào anh.

procoda

em yêu cô gái hà lan
em cũng thế. Quả đẹp chả quay toàn quay quả vớ vẩn. Lại cho đúng vào chỗ hư hỏng nữa chứ. Bôi bác xã hội quá.

hoahongxanh_rainy

Thanh Niên Xóm
vỗ tay nào đẹp và rất hay.................................thanks:thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong::thanhcong:

♥ Sky ♥

♥ Đka Hội Chân Ngắn ♥
ôi nạy chúa
:P
trailer hay ghê á
thế còn có clip showncase của các nhóm đâu ạk
:D
ai có post lê hộ nhé :D tk~ nhiệt tình

phóng viên trả lời bạn đọc như sau do quay sát ngày wa' nên ko thể quay hết dc tất mong mọi ng hiểu cho vì chỉ có 1 ngày quay vs làm clip :22124305-2-22b40::22124305-2-22b40::22124305-2-22b40::22124305-2-22b40:

týt.ngố

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾) ٩(-̮̮̃ -̃)۶
anh ơi cho týt hỏi cái thèn nào ở đoạn cuối clíp í nhờ:D:D
STPT thành công tốt đẹp.. thaks những người thực hiện

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Chất Lòi À................... Khệnh thật........................................... mình đâu nhỉ :-"

ở đâu có chúa mới biết :khonghieu:
ak kia kia cái đoạn clip bị cắt ý :22124305-2-U2957:

---------- Post added at 11:48 AM ---------- Previous post was at 11:45 AM ----------

giay thứ 09 góc màn hình bên phải áo kẻ đỏ trắng :)) chuẩn ko =))

Bên trên