Topic kuối kùg cho kái Cc này!!! (tag: El'Nino and Jio)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
chẳg kần ai đọc kũg chẳg sao chỉ kần mìg biết là đc. Ở kái Cc này k lou nhưg k f? là k có chuyện vui chuyện buồn, k f? ai kũg là angle và k f? ai kũg crazy. Cc nể nhất mỗi a Ân vs a Quag có gì b.em có lỗi bỏ qua cho bọn em.
EM THẬT SỰ XIN LỖI CÁC ANH!
Nhưg em kũg f? nói 1 điều rằg các a k kần thôg kảm thậm chí k thik nhưg b.em nghĩ b.em đúg. B.em sai b.em nhận lỗi xin lỗi rõ ràg thế mà lại có ng` kou trc' phủ nhận kou sau lại thừa nhận 1 cáck cùn như thế thì e kũg chịu. Cũg như có ng đã từg nói b.em vô í thức b.em k có năg lực nhưg k f? lúc nào b.em kũg thế chỉ vì chuyện kái loa dây ra đủ thứ có đứa kòn chẳg bio đụg đến kái chổi lúc nào chưa sờ tới kái ghế loa có ai nói gì k(!?). Lười tập àk có đứa đi 1 buổi k tập 1 tẹo nào thế nào kòn có mem ra nc vs nó thử hỏi lúc đấy ai nhắk nhở đây :huhon::huhon::huhon:
Thôy tóm lại k nói nh` túm lại trưởg nhóm khìg ng`bù nhìnem nghĩ 2 ank lên làm trg? nhóm khéo hơn nh`.
Del hay đóg topic này thì tùy chả làm gì hổ thẹn k f? ngợi :quantu::quantu::quantu::quantu::quantu:

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
:nammo::nammo::nammo::nammo::nammo::nammo:
tRjỆn pÙn :tau::tau::tau::tau::tau:
e vàO tEm fÁt :yeutheco::yeutheco::yeutheco::yeutheco:
kỪi lÊn đY cKỵ :eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:
đC e tEm sƯớNg ếK kOàN rÈ :yeutheco::yeutheco::yeutheco:
kỪi kÁi ckOa yu đỜy fÁt nàO :huytsao::huytsao::huytsao:

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
để mem Cc sd thui e h` chị k kòn là mem Cc nữa c kũg k muốn đụg chạm tới box này đou stop CM topic này kũg như topic 0f chị ở box Cc này nák :):baibai::baibai::baibai::baibai:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
đẤy gỌy lÀ chẤm dỨt kẾt nỐi mÁy chỦ
h` chẢ ai dỖi hƠi mÀ vÀo đÂy nỮa
ai thEo đƯờng ngƯời ấy
miỄn đỘng chẠm
:)):)):)):)):)):)):)):))

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
híc sao lại nói vậy...............................................:chetdi::chetdi::chetdi::chetdi:

Can not find sever!!!! hehe chả chấm dứt kết nối :muijvay::muijvay::muijvay::muijvay::muijvay:

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
Close Topic.Không cho phép mem nào của Crazy đc vào đây nữa.OK.

hic heokhocheokhocheokhocheokhocheokhocheokhocheokhocheokhoc. cái gì đây , em chỉ nói vài câu thui :Pipi::Pipi::Pipi::Pipi::Pipi::Pipi::Pipi::Pipi::Pipi::Pipi::Pipi::Pipi:

..N-Fun..

Thanh Niên Xóm
Chính mÌh tHì pÉk ùi........k kẦn Ai đỌc tHì pOst lên lÀm j chO nÓ trẬt đẤt???:wtf3::nonnay:
nGu tHế.........:muijvay:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Chính mÌh tHì pÉk ùi........k kẦn Ai đỌc tHì pOst lên lÀm j chO nÓ trẬt đẤt???:wtf3::nonnay:

đẤt chẬt vs đẤt rộng cÓ liÊn quAn gì đẾn em khÔng????
chuyỆn ng` # em đỪng xEn vÀo ko lẠi cÓ chuyỆn nẢy sYnk
:thedo::thedo::thedo:

mài bảo ai ngu thế :maynha::maynha::maynha::maynha::maynha::maynha::maynha::maynha::maynha:ko bít gì thì im mẹ cái mồm vao , ko nói ko ai bảo mài câm đâu

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
k nÓi j đC đÚg sỰ thẬt nÊn pẮt đẦu kÃi nGag kÌa........:eek:imau::vaidai:

bAO nhiÊu sỰ thẬt thỲ nÓ bÀy rA trước mẮt hẾt rỒI
thiÊn hẠ nÓ biẾt hẾt

à cÒn cÓ 1 cÁi sỰ thẬT đẤy
sỰ thẬt lÀ em chẢ bik kÁi dek j`
em nÝn ngAY đi cÒn kỴp
chuyỆn người lỚn trẺ kOn lẠi cÒn le te đÒi xEn vÀo:cuoideu::cuoideu::cuoideu:
hỜ hỜ

sak ,ko bít đúa nào vô giáo dục , đi cắn hống chuyện người khác ,::xemtaday::xemtaday::xemtaday:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
sak ,ko bít đúa nào vô giáo dục , đi cắn hống chuyện người khác ,::xemtaday::xemtaday::xemtaday:

thÔi em Nhung ơi
kỆ nÓa đi
nÓa thíck lÀm gì chO nÓ lÀm
nÓ thick nÓi gì chO nÓ nÓi
tÓm lẠi
nÓ chẢ lÀ kÁi gì khiẾn chị em mỳNk phẢi đỂ ý đẾn cẢ
chO nÓ next

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
thÔi chẤp j mẤy đỨa vỚ vẨn........vÔ jÁo dỤc.............

người vÔ giÁo dỤc chÊ người khÁc vÔ giÁo dỤc
khÔng hiỂu lÀ người nÓi cÂu nÀy được xẾp vÀo loẠi gì nhỉ....
vÔ cỦa vÔ cỦa vÔ giÁo dỤc À
:eee::eee::eee::eee::eee::eee:

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂

chả biết kon nào ngu hơn kần đếk ji` ai đọc ng kần đọc đọc đc là đc r` kần ji` f? có đứa vào tập đáh vần đâu :huytsao::huytsao::huytsao::huytsao::huytsao:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên