Topic hỗ trợ, giải đáp và hướng dẫn cuộc thi MISS Teen TTDA 2009-2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

iLoVeU

Moderator
Thể lệ, và cách thức tham dự cuộc thi MISS Teen Tuổi Trẻ Đông Anhhttp://tuoitredonganh.net/diendan/showthread.php?t=4219

Nếu bạn có bất kỳ thắc mắc, cần hỗ trợ, như cách gửi ảnh, cách đăng ảnh, cách chứng thực ảnh...hay bất kì câu hỏi gì, các bạn có thể hỏi đáp ngay tại đây, BQT sẽ giải đáp mọi thắc mắc của các bạn.

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
:tinhsao::tinhsao: đây là MISS TTĐA chứ không phải là MISS ĐA nên bạn có thể thoải mái tham gia. Tuy nhiên nếu bạn thắng thì cần phải đến nơi trao giải để nhận thưởng. Không thì ... BQT cũng chịu không biết trao giải cho bạn thế nào.

seagirl_41119

Một thời để nhớ!
Yên tâm là tớ ko đoạt giải đâu mà phải đi nhận giải. Tớ xí lắm, tham gia cho 4rum thêm sôi nổi, tớ đc cái là thi thố nhiệt tình lắm. Nhưng chưa bao giờ thi cái khoản này, mới thi viết văn thôi, ko có ảnh gì hết :D. Thử một lần cho vui, hì:D. Mà tham gia sớm có đc ưu tiên ko vậy ?

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
cuộc thi MISS TTĐA được bắt đầu từ 15/12/2009 và nó diễn ra cho đến gần 10/2/2010 theo dương lịch

iLoVeU

Moderator
--------------------------------------------------------------------------------

Yên tâm là tớ ko đoạt giải đâu mà phải đi nhận giải. Tớ xí lắm, tham gia cho 4rum thêm sôi nổi, tớ đc cái là thi thố nhiệt tình lắm. Nhưng chưa bao giờ thi cái khoản này, mới thi viết văn thôi, ko có ảnh gì hết . Thử một lần cho vui, hì. Mà tham gia sớm có đc ưu tiên ko vậy ? Nguồn: http://tuoitredonganh.net.

Tất cả các bạn là thành viên nữ trên diễn đàn đều có thể tham gia. Không phân biệt Tôn giáo, nơi cư trú.

Còn về việc nhận giải :), Nếu bạn ở xa thì chuyển phát nhanh hoặc quy đổi :).Cái đó tùy bạn.

Nếu ở gần thì có thể trao giải tại buổi OFFLINE cho thêm không khí thanhcong

ljnh ljnh

Thanh Niên Xóm
Giải nhất thì được cái gì?:sanglen:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
Có. Mới gia hạn thêm đến 15/1/2010

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
em muốn thi thì như nào anh ad ớiiiiiii
bg có muộn k ;;)

Nếu bạn muốn thì có thể tham gia, miễn là trong thời gian đăng kí và điền đầy đủ thông tin, ảnh đạt yêu cầu.

[Rua].c0n

[Kyn].lÙn
Admin ơi ... Em xin có ý kiến....
Admin có thể tổ chức cuộc thi Miss BOY Đông Anh đc hem
cho tụi đàn ông hụi em được thể hiện chứ nỵ :lacludau::lacludau:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên