Tổng Kết Trao giải thưởng [Event ảnh] Bạn bè và mái trường tôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

CDJ.DJΩZiun

††††Trăm Năm Cô Đơn††††
Tổng kết cuộc thi và trao giải [Event ảnh] bạn bè và mái trường tôi

Sau 1 time cũng khá dài mình thấy có rất nhiều bạn có những pix ảnh hay và đẹp và rất có ý nghĩ nhưng trong đó mình đã thấy nhóm BGK cũng dự thi mình thấy đây là 1 điều rất vinh hạnh
Cuộc thi nào cũng phải có phần kết thúc lên mình cũng không muốn để các bạn đợi lâu mình sẽ thông báo và tổng kết .Cho các thí sinh dự thi nhận giải

Giải 1:150k..->nhoxkun_9x đạt số thank là 15
Giải 2:100k..->†..♥ Nikki ♥..†+ iloveyou cùng đạt số thank là 13
Giải 3:50k..->korea-gấu_trúc đạt số thank là 11
Giải khuyến khích :10k..-> ♥Kelvin.Star♥ + caotu + QuocGucci
Giải 1:nhoxkun_9x đạt danh hiệu Miss[/B]
Sau cuộc thi này mình mong muốn các bạn hay tham gia và hưởng ứng cùng các sự kiện mới mà nhóm Event đề ra
Khi đạt giải hãy để lại số điện thoại và thông tin liên lạc cho BQT để trao thưởng Mọi ý kiến xin mời bạn LH đến Yh:Hai.Kentter hotline:01652292078

Xin chân thành cảm ơn !!
(kí tên)
Event Team Ramsses

nhoxkun_9x

Kún sju nhưn
1 hành trình lại kết thúc rồi. Lần thứ 2 thành công và mình sẽ ko dừng lại ở đó... Chuẩn bị cho event mới nào :x:x:x

korea-gấu_trúc

Thanh Niên Xóm
ựa mình giải 3 =)))))

tưởng khuyến khích mới đểu =))

Tít xù

Never Give Up
Yến cún chia cho chị đê. lần trk bảo rồi đấy :>

† Bạch Vĩ †

Thanh Niên Xã
lần nào cũng ẵm giải là sao nhỉ ^^! à tú ơi e sem có thể tổ chức 1 cuộc thi nào khác không ví dụ học hành hay IT để các e có thể nâng cao kiến thức cũng như năng lực bản thân.. còn về kinh phí thì ae cố gắng bên phần kinh doanh rồi trích làm 1 cái quỹ làm event cho mọi người tuy giải thưởng ko lớn nhưng chắc sẽ thu hút được nhiều người tham gia đó.. a thấy hướng mục tiêu vào chuyện học tập 4 môn chính giải thưởng khác nhau chủ yếu mình là cọ sát và muốn mọi người biết TTDA mình luôn quan tâm đến việc học tập của các em . theo e thấy thế nào

—NoName™—

Thanh Niên Huyện
lần nào cũng ẵm giải là sao nhỉ ^^! à tú ơi e sem có thể tổ chức 1 cuộc thi nào khác không ví dụ học hành hay IT để các e có thể nâng cao kiến thức cũng như năng lực bản thân.. còn về kinh phí thì ae cố gắng bên phần kinh doanh rồi trích làm 1 cái quỹ làm event cho mọi người tuy giải thưởng ko lớn nhưng chắc sẽ thu hút được nhiều người tham gia đó.. a thấy hướng mục tiêu vào chuyện học tập 4 môn chính giải thưởng khác nhau chủ yếu mình là cọ sát và muốn mọi người biết TTDA mình luôn quan tâm đến việc học tập của các em . theo e thấy thế nào

e là e vote vụ này.............khoái nhất là IT nhé :x

administrator

Administrator
Staff member

Cams ơn anh vì những đóng góp ý tưởng cho nhón event. Em cũng chỉ là cố vấn cho nhóm event cũng ko phải ng quyết định hay chịu trách nhiệm tổ chức event. Đây cũng là một ý tưởng về nội dung cho ng phụ trách nhóm event, hy vọng các bạn nghiên cứu và xem xét triển khai phù hợp.

† Bạch Vĩ †

Thanh Niên Xã
tại a ko biết post ở đâu mà giờ ae mình cũng già rùi nên quan tâm tới các em nhỏ tuổi hơn vì họ là những trụ cột tương lai của xã hội mà ..

mình giúp họ nẩng cao kiên thức điều đó là đáng mà

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên