Tin nhắn tình yêu

suiz

Thanh Niên Xóm
Trên thiên đường có 10 thiên thần: 5 thiên thần đang chơi đùa, 4 thiên thần đang nói chuyện và 1 thiên thần đang đọc tin nhắn này...

Chiếc chìa khoá nhỏ có thể mở ổ khoá lớn, lời nói đơn giản có thể biểu lộ tư tưởng vĩ đại và chỉ một tin nhắn của anh sẽ khiến em vui cười suốt cả ngày. Nhớ anh.

Nếu có người cho anh chọn giữa 1 tỷ USD và một cô gái hoàn hảo thì anh xin chọn 1 tỷ USD ấy vì anh đã có em là cô gái hòan hảo rùi, cần chi có thêm một người nữa phải không, nhớ em nhiều. I MISS YOU

Thầy Toán dạy anh 1 giờ = 60 phút, 1 phút = 60 giây, nhưng thầy chẳng nói với anh 1 giây không có em lại bằng tới 100 năm. Nhớ em!

Em xin lỗi đã không thường xuyên nhắn tin cho anh. Hôm trước khám bệnh, bác sĩ bảo em phải hạn chế với những gì ngọt ngọt… mà anh lại ngọt ngào số một. Em đang liều mạng với tin nhắn này đấy....

Tối qua anh đã nhờ một thiên thần tới canh chừng cho em ngủ nhưng thiên thần đã về rất sớm và nói rằng: “Thiên thần không được phép canh chừng thiên thần khác”.

Em đang nhìn ra ngoài cửa sổ nghĩ về người em quan tâm nhất và là người mà đang ở trong tâm trí em, đó là anh. Chúc anh ngủ ngon…
Tối qua anh đã nhờ một thiên thần tới canh chừng cho em ngủ nhưng thiên thần đã về rất sớm và nói rằng: “Thiên thần không được phép canh chừng thiên thần khác”.
Anh ơi! Khi anh đọc tin nhắn này, anh nợ em 1 cuộc hẹn. Xóa tin nhắn này, anh nợ em 1 cuộc tình. Lưu tin là anh nợ em 1 nụ hôn. Trả lời em, anh nợ em tất cả. Còn nếu anh không trả lời... thì anh đã yêu em!

Đêm qua tớ nằm trên giường, ngắm những vì sao, bầu trời đêm và đường chân trời trải dài bất tận... và tớ chợt nghĩ ra... cái mái nhà chết tiệt của tớ đâu rồi?

Em như nàng tiên, em khiến anh phát điên. Anh yêu em nhiều đến nỗi trái tim anh nhức nhối. Giọng nói em êm ái làm anh tê tái... thôi chết, xin lỗi, tớ gửi nhầm số!

Em có sức hấp dẫn, có phong cách, có trí thông minh. Em có đẳng cấp cao, có gương mặt tuyệt vời, thân mình quyến rũ. Anh đã gửi tin nhắn này nhầm số!

Một ngày, anh hỏi em: Đối với em, anh hay cuộc sống của em là quan trọng? Em sẽ trả lời là cuộc sống của em. Và anh ra đi mà không hề biết rằng... anh chính là cuộc sống của em.

Cần 2 người cho điệu tango, 2 người cho một nụ hôn, 2 người để nói chuyện, có quá nhiều điều tốt đến từ con số 2, và một trong số đó là anh và em.

Nếu anh là giọt lệ trong mắt em, anh sẽ rơi xuống để chạm môi em. Nhưng nếu em là giọt lệ trong mắt anh, anh sẽ ko bao giờ khóc vì anh ko muốn mất em.

Anh tin Chúa đã tạo ra em để anh yêu, Ngài đã chọn em cho anh vì Ngài biết anh sẽ yêu em nhất.

Một nụ cười đặc biệt, một gương mặt đặc biệt, một người đặc biệt không thể lẫn. Anh sẽ luôn yêu em vì em đã làm đầy những khoảng trống không ai có thể làm được.
* Anh mời em một chuyến du lịch đặc biệt:

Hướng đi - các vì sao.
Người lái - tình yêu.
Phương tiện giao thông - trái tim.
Hành khách - em và anh.
Vé không được trả lại bởi anh đã mua bằng 3.000 cái hôn.

* Anh đã chuyển 2.000 giấc mơ và 1.000 ý nghĩ ngọt ngào vào tài khoản trong trái tim em. Những khi không có thời gian dành cho anh, em hãy lấy chúng từ tài khoản.

* Em nghĩ về anh 61 giây trong một phút, 25 giờ trong một ngày và em đã lẫn lộn trong việc xác định thời gian.

* Châu Âu ngủ, Châu Á cũng đang ngủ, Châu Mỹ đang tối dần, chỉ có đôi mắt đẹp nhất trên thế giới này đang đọc tin nhắn của anh.

* Trên Trái Đất có 6.000.000.000 người. Và anh không hiểu vì sao anh chỉ nhắn tin cho mỗi mình em. Có lẽ vì 5.999.999.999 người còn lại không thể thay thế được em.

* Kề từ khi mặt phẳng trái tim anh bị đường vuông góc từ ánh mắt em hạ vào, anh không thể xác định nổi bán kính để vẽ vòng tròn tình cảm của mình nữa.

* Có một thế giới ở đó tâm hồn anh cảm thấy ấm áp như đang ở nhà. Đó là thế giới ánh mắt suy tư của em.

* Không còn âm thanh nào vang hơn sự im lặng của điện thoại.

* Tiếc rằng anh không thể tặng em mặt trời. Cũng không thể gửi hoa qua điện thoại. Anh đành viết tin nhắn và gửi đến tim em tia nắng ấm của tâm hồn anh.

* Mặt Trăng là vệ tinh của Trái Đất, còn em là vệ tinh của cuộc đời anh.

* Mặt trăng cô đơn ngó qua cửa sổ. Thiếu anh, cuộc sống của em tối lạnh biết bao. Anh là mặt trời bé nhỏ trong cuộc đời em. Hãy nhắn tin cho em để em được ấm áp.

* Công thức tình yêu: 500 gram khát khao, 300 gram tình yêu, ôm và hôn có thể thêm bao nhiêu tùy ý. Chú ý: Hai người cùng nếm và nếm khi chỉ có hai người.

Bên trên