Tiểu Sử More Than Friend thân yêu!...

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
MoreThanFriend..._-_20-10-2007_-_... tới nay đã được hơn 2 năm.trình độ của mọi thành viên trong nhóm còn hạn hẹp chưa vươn xa.nhưng MTF có ngày hnay cũng đã trải qua vô van những thăng trâm,những khó khăn...tan rồi lại hợp hợp lại tan.nhưng cái tên More Than Friend sẽ sống mãi trong lòng mỗi người chúng tôi ít nhất là hơn 30thành viên hiện tại của nhóm.Cái tên More Than Friend có một ý nghĩa rất đơn giản...nó đề cao tình bạn, tình anh em, tình đoàn kết của mỗi người khi đc sống ở trên đời.. Cái tên đó là ý tưởng của bboy Ck(trưởng nhóm hiện nay) vì đó là một cái tên nói lên tất cả những gì mà chúng tôi có trong tay vào thời điểm đó.. thời điểm những ngày đâu tiên khi mới thành lập nhóm k chỗ tập, k kinh phí, k có quỹ để hoạt động nhóm phát triển nhóm.. thứ duy nhất chúng tôi có khi đó là tình đoàn kết của các ae trong nhóm với nhau nên tất cả các ae đều thống nhất nhóm sẽ lấy tên là như vậy...hơn 30 con người hơn 30 thành viên của nhóm hiện nay cũng k thể biết mình sẽ đi về đâu.sẽ bước theo ae đi tiếp mãi hay phải dừng bước ở 1 thời điểm nào đó...MTF chưa = ai nhưng MTF là ngôi nhà chung, ngôi nhà thứ 2, yêu quý của chúng tôi.là nơi tụ tập ae, là nơi vui chơi, nơi thể hiện niềm đam mê, thể hiện tình đoàn kết của ae chúng tôi...:23:
Là 1trong số những người có mặt trong nhóm từ ngày thành lập nhóm tới jờ.. tôi viết bài này chia sẽ với các thành viên mới của MTF mong các bạn sẽ hiểu MTF thân yêu hơn.. MTF trước đây gồm có nhưng thành viên : anh Việt Anh, anh Phương lip, anh Quỳnh(bboykent), anh Tuấn(bboyck), anh Hưng(bboybreak) anh Phương small, bboyPig, bboy Kid7, Run, Tiến, Cùng với 3 bạn nữ Mai,Nga và Duyên cùng một số thành viên khác.hồi đó khó khăn đầu tiên đó là chỗ tập hàng ngày, nhóm xin đc tập tại nhà tang lễ bênh viện Bắc Thăng Long(nghe hơi ghê tí heee nhưng nơi này vẫn chưa đưa vào hoạt động thỳ phải hi mà sàn tập rất rộng và ổn nữa jờ vẫn thèm có 1 chỗ tập như thế này hiii) nhưng nhóm đang phát triển tốt tập luyện tốt ae hào hứng thỳ bị mất chỗ tập.sau đó ae tan tác mỗi người 1 nơi.anh Việt Anh và Anh Cò thỳ chuyển lên Passive Crew(SS) tập.anh Phương Lip nghỉ tập theo học Bách Khoa.3bạn bgirl cũng nghỉ tập vì điều kiện k cho phép.một thời gian sau các ae còn lại kiếm đc một chỗ tập mới nhưng chỗ này điều kiện k đc tốt như trước và lập nên cái tên thứ 2 là Newshop Crew. một thời sau anh Hưng cũng chuyển lên Passive tập.nhóm lại rơi vào khủng hoảng.sau đó anh Quỳnh vực dậy tinh thần ae rồi lập nên nhóm AugustStar Crew.1thời jan sau tất cả ae MTF đầu tiên tụ hợp với nhau ở nơi tập mới.(tại trường THPT ADV).quy tụ đầy đủ MTF cũ.nhưng vì những xick míck k đáng có jữa anh Cò và anh Hưng nên jờ đây nhóm đã chia thành 2. anh Hưng lập nhóm mới mang tên Vitamin Crew. MoreThanFriend khi đó chỉ còn lại 5 thành viên: Ck, bboy longleg, bboykid7, bboy run và bboy bi. 5ae vô cùng khó khăn trong những ngày đó phải duy trì tập luyện cùng các bạn bboy ở Việt Hùng.trong đó có bboy Hưng(Sốc), và khá nhiều ae Việt Hùng nữa.vì đường xá đi lại rất xa xôi nên 5ae k thể đi tập dưới VH thường xuyên. 5ae quyết định xin về trường THPT ADV tập cùng các ae VH nhưng vì xa nên 1thời gian sau các ae ở VH lại trở về nơi tập cũ...5ae cùng với một số ae nhập từ back spin Crew như anh Hoàng,anh Khánh,Hiếu Appel,Namkelny...cùng nhiều học sinh mới...MTF đc gây dựng lại từ đó và cho tới ngày hôm nay...hiện nay MTF đã phát triển khá tốt. với khá nhiều bạn theo đuổi các thể loại như: bboy, bgirl, pop, sarking, dance... như...bboy power: hoàng S-mario ,ck,kid7..bboy style: longleg, LâmPig, hellowuyet,Việt2... poper: ViệtHV, Tranglolipop,... bgirl: bibo Phương, Huyền, Nguyệt, Lan, Vân, Linh... và Sarking: Chị Hương Tiny... mặc dù trình độ còn thấp kém nhiều nhưng MTF với sự đoàn kết, lòng nhiệt huyết, cùng với tinh thần tập luyện hết minh của MTF.MTF tin rằng Đông Anh của chúng ta sẽ ngày càng đi lên càng ngày càng phát triển thật lớn mạnh về mọi mặt... MTF sẽ cố gắng thật nhiều, thật nhiều hơn nữa vì 1 Đông Anh Giàu Mạnh, 1 Đông Anh phát triển... More Than Friend Crew......

Dư Vậy Nhé ^^!

Các hạ quá khẹn...:eek:nion-head5: có sao nói vậy thui...:14:

iLoVeU

Moderator
Thank vì tinh thần, Giờ góp ý nè.
Chủ topic giới thiệu cho cả nhà luôn ý nghĩa của tên More than friend (Hơn cả tình bạn) nhưng chắc phải thêm nữa, và tại sao lại lấy cái tên đó?

À quên, tớ hỏi tí ko phải Ở Việt Hùng tớ, ai tập Hiphop nhỉ, hồi trước có nghe mấy thằng nói nhưng chẳng đâu vào đâu. Nếu ko lầm thì mấy người đó ở Thôn Gia Lộc thì phải??

Ok, chúc MTF phát triển Vì 1 ĐA phát triển.
Càng khó khăn, càng gian khổ thì sẽ càng lâu, càng bền vững vì có thế ta mới biết quý trọng nó, hồi xưa diễn đàn này cũng vậy nên mình rất hiểu.

Đọc cả bài có đoạn này là hay nhứt.
MTF tin rằng Đông Anh của chúng ta sẽ ngày càng đi lên càng ngày càng phát triển thật lớn mạnh về mọi mặt... MTF sẽ cố gắng thật nhiều, thật nhiều hơn nữa vì 1 Đông Anh Giàu Mạnh, 1 Đông Anh phát triển
:no1:

smartly_boy

Thanh Niên Xóm
tưởng thằng này quên mình...hehe....tới đây nhóm mình sẽ tiếp nhận thêm dance.......:eek:nion-head2::eek:nion-head2::eek:nion-head2:

cố gắng giúp cho MTF ngày càng phát triển....ko những về trình độ ma còn về tinh thần động đội tinh thần anh em..............:eek:nion-head17::eek:nion-head17:

Dư Vậy Nhé ^^!

Thank vì tinh thần, Giờ góp ý nè.
Chủ topic giới thiệu cho cả nhà luôn ý nghĩa của tên More than friend (Hơn cả tình bạn) nhưng chắc phải thêm nữa, và tại sao lại lấy cái tên đó?

À quên, tớ hỏi tí ko phải Ở Việt Hùng tớ, ai tập Hiphop nhỉ, hồi trước có nghe mấy thằng nói nhưng chẳng đâu vào đâu. Nếu ko lầm thì mấy người đó ở Thôn Gia Lộc thì phải??

Ok, chúc MTF phát triển Vì 1 ĐA phát triển.
Càng khó khăn, càng gian khổ thì sẽ càng lâu, càng bền vững vì có thế ta mới biết quý trọng nó, hồi xưa diễn đàn này cũng vậy nên mình rất hiểu.

Đọc cả bài có đoạn này là hay nhứt.

:no1:
Mình đã viết thêm ùi đó admin xem lại ùi có j góp í thêm cho mình vào MTF nhá...uh đúng ùi đó bạn có anh Hưng vào anh Tuấn ở Gia Lộc với khá nhìu ae nữa ở ngay chỗ khu Trung thỳ phải...hình như bjờ các bạn í vẵn tập thỳ phải...bạn ạ...

playgirl_9x

Thanh Niên Xóm
có bao h mọi ng hỏi em vì sao lại đi tập ko??
em ko hề đam mê nó chỉ vì quá bế tắc trong cuộc sống muốn tìm 1 nơi nào đó ko bít mình là ai để đcj là chính mình nên em mới xin đi tập.
ngày đầu tiên em đi thật sự chẳng wen ai chỉ bít mỗi Bboy Dũng ng dắt em đến nơi tập, em làm wen vs tất cả mọi ng rùi cuộc sống của em có thêm tiếng cười, mọi ng tôn trọng em, nói chuyện hòa đồng vs em dạy em nhiệt tình, em thật sự hạnh phúc khi ở bên mọi ng.
khi đọc đc n~ dòng viết trên em đã khóc vì em bít ở đâu đó trong TG này vẫn có n~ ng nhớ tới em
em cảm ơn mọi ng nhiu lém

h đây em ddang sống vs niềm viu của em là đc nhảy cùng mọi ng, đc nc, đc vui đùa cùng mọi ng
em yêu mọi ng nhiu lém

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Hài hả...con lợn lốp...:xayda::luotqua::luotqua::luotqua:

=))=))=))
hahahhahaha
anh Hoàng
Biệt danh mới kìa " con lợn lốp"
hahhahahhaha
buỒn cười vãi
:nonnay::nonnay::nonnay::nonnay::nonnay::nonnay::nonnay:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
em ko hề đam mê nó chỉ vì quá bế tắc trong cuộc sống muốn tìm 1 nơi nào đó ko bít mình là ai để đcj là chính mình nên em mới xin đi tập.
ngày đầu tiên em đi thật sự chẳng wen ai chỉ bít mỗi Bboy Dũng ng dắt em đến nơi tập, em làm wen vs tất cả mọi ng rùi cuộc sống của em có thêm tiếng cười, mọi ng tôn trọng em, nói chuyện hòa đồng vs em dạy em nhiệt tình, em thật sự hạnh phúc khi ở bên mọi ng.
khi đọc đc n~ dòng viết trên em đã khóc vì em bít ở đâu đó trong TG này vẫn có n~ ng nhớ tới em

h đây em ddang sống vs niềm viu của em là đc nhảy cùng mọi ng, đc nc, đc vui đùa cùng mọi ng
em yêu mọi ng nhiu lém

Bạn Lan văn hay đấy...:sanglen::sanglen:

iLoVeU

Moderator

em yêu mọi ng nhiu lém

Chúc bạn tập luyện thật tốt, MTF đã giúp được 1 bạn thấy vui, thấy có niềm tin vào cuộc sống, bạn ấy viết thật là hay và cảm động:coaiko:.,

Giống mình hồi xưa, diễn đàn là nơi mình có thể bày tỏ và tâm sự, mình cùng yêu TTDA như nhà mình vậy.

procoda

em yêu cô gái hà lan
kô có locking vs cả cwalk à, chán quá.:uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
kô có locking vs cả cwalk à, chán quá.:uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc:

Ơ. Có mà. Nhóm tớ có cả lock và C-Walk :xuy::xuy::xuy::xuy::xuy::xuy:

procoda

em yêu cô gái hà lan
ai vậy. cho biết quý danh

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Bên trên