Tiểu Hồ Ly - (SBD: M016) /Bài dự thi MISS Teen Tuổi Trẻ Đông Anh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tiểu hồ ly

Thanh Niên Xóm

T

Truy Hồn Băng Giá

Guest
Oh ! Bạn Hà ah
Vote cho bạn Hà 1 phiếu, đố biết tớ là ai hehe !

Bạn này nhìn trong ảnh đã rất xinh xắn dễ thương rồi nhưng mà phải nhìn ở ngoài mới biết rõ hết được.Đẹp từng milimet haha!

iLoVeU

Moderator
Cảm nhận còn khá sơ sài, chắc mới vào 4rum nhưng ko biết viết gì chăng ?

CHo hỏi MISS Hà 1 câu:
1-Lý do tại sao bạn tham gia MISS TTDA ?
2-Qua đâu mà bạn biết tới cuộc thi này ?

Ảnh đẹp (Chúc bạn giành giải cáo).

bibophuong

I cAn dO It ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)/
Cảm nhận còn khá sơ sài, chắc mới vào 4rum nhưng ko biết viết gì chăng ?
CHo hỏi MISS Hà 1 câu:
1-Lý do tại sao bạn tham gia MISS TTDA ?
2-Qua đâu mà bạn biết tới cuộc thi này ?
Ảnh đẹp (Chúc bạn giành giải cáo).

đây là 2 câu chứ đâu phải 1 câu hả a Tú
E nì xinh xắn dễ thuơng , ở ngoài sao thì chưa có gặp nên chưa bít hjhj

bboybreak

Nhìn Gì
HAPPY NEW YEAR_____aaaaaaaaaaa:quaijday::quaijday:
HAPPY NEW YEAR_____aaaaaaaaaaa:quaijday::quaijday::cuoideu::taon:

Mr.King

Nhìn Cái Giề
oài xinh thế nhờ em này chơi cùng cái ly nghĩa lại đây mukcuoideucuoideu

ảnh chụp đẹp lắm :hammo::hammo:

chúc em đoạt giải cao:chemgio2::chemgio2:

aries

Thủ lĩnh Tinh Thần Aries
pé này giờ onl thường xuyên ghê

pé này giờ onl thường xuyên ghê chắc là định kiếm chức á hậu miss teen rùi!:hammo:

Mr.King

Nhìn Cái Giề
pé này giờ onl thường xuyên ghê chắc là định kiếm chức á hậu miss teen rùi!:hammo:

đó là điều đương nhiên oy

từ hum miss tham gia thấy mỗi miss này triển vọng nhất

giật giả cao vào em ơi:yeutheco::yeutheco:

tiểu hồ ly

Thanh Niên Xóm
all_onlylove: dạ..lời đầu tiên cho e gửi những lời chúc tốt đẹp nhất tới MC kiêm admin all_onlylove đã hỏi e vào ngày đầu năm mới. Và sau đây là câu tl của e: TTĐA là nơi cho các bạn trẻ Đông Anh đc giao lưu,học hỏi đông thời cũng là sân chơi giải trí (vui vẻ,bổ ích)trên cộng đồng mạng ở khu vực Đông Anh,vì thế e cũng muốn là thành viên TTĐA. Cuộc thi miss TTĐA là sân chơi thú vị để các bạn nữ tú TTĐA thể hiện cái tôi của chính các bạn,vì vậy e muốn tham gia cũng chỉ muốn góp 1 phần nhỏ nào đó để cho box Miss thêm phần sôi nổi và thú vị.. E xin hết, xin cảm ơn.. Dạ cho hỏi admin thấy sao ạ..nói thấ này e hok thik lắm,e thik nói trưc tiếp hơn..hì hì..

..::eek:hyeah::.. : thaks a nhìu..hì..
aries: cũng thỉnh thoảng thui mà a..hì..

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
all_onlylove: dạ..lời đầu tiên cho e gửi những lời chúc tốt đẹp nhất tới MC kiêm admin all_onlylove đã hỏi e vào ngày đầu năm mới. Và sau đây là câu tl của e: TTĐA là nơi cho các bạn trẻ Đông Anh đc giao lưu,học hỏi đông thời cũng là sân chơi giải trí (vui vẻ,bổ ích)trên cộng đồng mạng ở khu vực Đông Anh,vì thế e cũng muốn là thành viên TTĐA. Cuộc thi miss TTĐA là sân chơi thú vị để các bạn nữ tú TTĐA thể hiện cái tôi của chính các bạn,vì vậy e muốn tham gia cũng chỉ muốn góp 1 phần nhỏ nào đó để cho box Miss thêm phần sôi nổi và thú vị.. E xin hết, xin cảm ơn.. Dạ cho hỏi admin thấy sao ạ..nói thấ này e hok thik lắm,e thik nói trưc tiếp hơn..hì hì..

..::eek:hyeah::.. : thaks a nhìu..hì..
aries: cũng thỉnh thoảng thui mà a..hì..

=)). Nhầm rồi. All_Onlylove không phải là MC mà là DL cơ =)).
Bạn nên chuyển bài cảm nhận này lên bài đầu để mọi người cùng đọc.
Bạn yên tâm, nếu bạn lọt vào vòng trong thì DL sẽ hỏi bạn những câu hỏi ... bất ngờ. Trả lời trực tuyến và có cả member của forum cùng xem :D

tiểu hồ ly

Thanh Niên Xóm
=)). Nhầm rồi. All_Onlylove không phải là MC mà là DL cơ =)).
Bạn nên chuyển bài cảm nhận này lên bài đầu để mọi người cùng đọc.
Bạn yên tâm, nếu bạn lọt vào vòng trong thì DL sẽ hỏi bạn những câu hỏi ... bất ngờ. Trả lời trực tuyến và có cả member của forum cùng xem :D
hi. nhầm à..sr..hi ok..hehe.. e thik như thế hơn..hì hì..

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
ĐếLong9x : ặc ặc.. thế hử..hic..sao hok nói sớm..hic..thôi..vừa nãy cho làm a 1 lần,sướng nhé,hehe..

Cũng chả sướng lắm ( sướng quá lại vote cho 2 vé thì chết :P, Vote cho 1 vé thôi ). Gọi là anh là già hơn ==> Chết sớm. Sướng nỗi gì !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên