Thúy Vi ( SBD : 09 ) / dAncEr-rUki

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

♥Nata_Ruki♥

Thanh Niên Xóm
chO em xIn 1 chÂN thI miSS

Họ và tên: Ngô Thúy Vi
Ngày sinh: 23-02-1995
Nghề nghiệp: em vẫn còn là học sinh ( hiện đang cư trú tại tiểu vương quốc 9A...thuộc vương quốc Thị trấn Đông Anh)
Sở thích: hí hí....rất nhiều...kể không hýt được...Tóm lại là em thích ăn, ngủ nghỉ, chơi và nhứt là được online.
Em là mem mới nên chưa biết nhiều về diễn đàn. Cần mọi người chỉ giáo thêm nhiều. Em đến đây rất mong được làm quen với nhiều người. Và nhất là người đam mê hiphop (dance).
Tuổi trẻ đông anh là một forum rất thú vị về các hoạt động diễn ra ở địa bàn huyện. Từ những tin tức đến những hình ảnh về Đông Anh đều được up lên đều đặn. Không những thế tuổi trẻ đông abg còn là một nơi để tất cả các cư dân của Đông Anh thể hiện style và cá tính riệng của mình. Những nhóm nhảy hiện đại( LAdy, FG), nhóm nhảy hiphop( Vitamin, Crazy, more than friend) là nơi mà những cá tính bộc lộ rõ nhất. Tuổi trẻ đông anh cho mọi người thể hiện tình yêu đối với mành đât Đông Anh thân yêu. Bản thân em là một dancer của Vitamin crew (Một trong những nhóm nhảy ở Đông Anh), em cũng muốn thể hiện 1 chút cá tính, tài năng qua cuộc thi. Qua cuộc thi cho em bộc lộ được tính cách của những người trẻ tuổi ở mảnh đất quê hương Đông Anh. Em mong rằng đến với cuộc thi em sẽ học hỏi được nhiều điều mới mẻ. Momg mọi người ủng hộ cho em.

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Bạn ơi không xem được ảnh rồi
Với lại
SBD do admin ghi vào
Bạn không cần làm việc đó thay adm đâu bạn
:nhaynhay::nhaynhay::nhaynhay:
Chúc lọt vòng 2 nhé!!!!!

♥Nata_Ruki♥

Thanh Niên Xóm
:soquaco: hỐ hỐ...sỢ bẠN NguyỆt fUc' nhÀ tA qUÁ cƠ:maoi: cỐ gẮng đẠP đỔ đI nAZ...đỂ thÀNh siU nhÂN..cÒm xỨng đÔi vỚi bẠn vŨ Thành sIu nhÂn chứ:quantu::cuoideu::cuoideu::cuoideu:

hix hix...Em lÀ mEm mỚI..chưa bÝT rỲ...mOng mỌI ngƯỜI thÔng cẢm..:thahoi:

bboybreak

Nhìn Gì
rồi rồi..cố vũ cho em.nhưng bằng cách nào thế:tau:
học hành đê..miss mới chẳng sịt cái zeee..tài thật suốt ngày tán trai.:tau::tau:không chấp nhận được:eee:

♥Nata_Ruki♥

Thanh Niên Xóm
:thedo: hÊ hÊ....tAo lÀ viRuS vi khuẨN thÌ m lÀ rỲ hỬ..."cÔ" lÙn vỢ củA chÚ lÙn hẢcuoideucuoideu

hÝ hÝ....thAnk bẠN nhìU:Pipi:

iLoVeU

Moderator
1 Hành động đẹp đầu tiên là nhấn Thank cho các miss.

Đề nghị tất cả các bạn nhấn
cho cho thí sinh tham gia MISS.
thanhcong

Nhắc nhở với 1 số bạn.

Những ai có lời lẽ không tốt trong các bài của MISS thì tài khoản đó sẽ bị sử lý rất nặng, đã có 2 người ( 1 người bị ban vĩnh viễn, 1 người 7 ngày) vì lỗi này.

Mong mọi người giao lưu với tinh thần kết bạn, làm quen, xây dựng và nội quy chung của diễn đàn.

Hãy đọc kỹ thể lệ cuộc thi nhé:

http://tuoitredonganh.net/diendan/showthread.php?t=4219

THiếu 1 bài cảm nhận

Hãy chia sẻ tâm sự thật của mình về diễn đàn.. hãy chia sẻ cảm xúc thật của mình nhé ;)

Bao giờ hoàn thành đầy đủ hồ sơ, sẽ được tạo số báo danh, nếu quá hạn thi thì đơn dự thi sẽ bị loại.

[B-Boy]-Duckey-[Đc.Chưa]

Ủa Dữ Vậy Ta________:-??
:soimoi:Ủa đc ak nha___Ủng hộ nè__!!!
ThX kái nì:xemtaday:Hây yaaaa____:quantu:
Yeah cố lên nhá___:chopchop:!!!!Ủng hộ nhiệt tình :tienday:
:tienday:Vote đi :taon:vote đi________:taon::coqua:

♥Nata_Ruki♥

Thanh Niên Xóm
:yeutheco::yeutheco: Thank nhỮNg ngƯỜI Ủng hỘ cHO eM nhìU LẮm

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Vote cái nè tất cả mọi người hãy vote đi um ba la xì bùa :henxui: