Thông Báo Off Club Buffe

CDJ.DJΩZiun

††††Trăm Năm Cô Đơn††††
Thông Báo Off Club Buffe Come Back
Vâng xin chào toàn thể thành viên cũng như BQT của TTĐA sau khi time trôi qua Club cũng đc tròn 1 tuổi .Giờ đây Club quay trở lại vs bộ mặt mới toanh của năm 2k13 vâng sau đây là nhưng gương mặt chủ chốt của Club vs sự hiện diện của Chủ Club Buffe của chúng ta đó chính là
Kelly 1 Chủ hội rất hào hoa và Menly đậm chất Style.
và 1 nhân vật nữa chính là phó hội trước là thành viên rất to mồm và chém gió = bão lên thần gần như thế :)) giờ đã Come Back tập tành vs nghề DJ đó là DJ Ziun
vâng trong time gần đây cũng như Noel sắp đến cái tết đến gần người người mua sắm nhà nhà đua ô tô xe máy :"> có lẽ nào CLub lớn đc lên rồi k sắm đc vài con xe để đi Off cùng Club :))... Nhưng trong khi đó là Club k thể nào quên đc nhưng thành viên của Club đó chính là thành viên:Phöñg ♫ - ♫ ïdöl ,Dâu Tây Thối,Suzi Hương Giang , Nikki,kEn™,†..♥ ḈhiO ♥..† ,†††mr.dung†††,•-‘๑’- Šoap -‘๑’-•,KyBuN_LOVE,Lacoste.ngáo,kjmsauchaj ,minhon93,leesanyoung ,kinni_smile_9x,♥...☺Çòi☺...♥,=>hoNg_cuXi<=,- Dũg Bốp Bi,[C]ry,[Fiona],Ngáo ,tienfish,Vi.Tiểu.Bảo—™,......và còn nữa nhưng mình chưa cập nhật đc hết vâng mình thay mặt chủ hội cảm ơn những thành viên đc nói trên mình mong muốn các bạn quay về và làm lại 1 Club mới sự hoạn thiện và cũng như cải thiện và phát triển 4rum cùng club .Tránh hiện tượng như trước là Club quá xa đọa .Lên buổi Off này sẽ mang tính chất trao đổi học hỏi và cũng có đập phá ăn uống nhưng sẽ mang tính lành mạnh nhóe các tềnh yêu con zời của Club :">

Liịch trình như sau:vào ngày 29/12/2012
Cổng Cung :10h30 chúng ta xuất phát lên Hò Béo
Mỗi thành viên:góp gạo thổi cơm chung 100K
T.a.nG. 2: sẽ cho toàn thể thành viên Vote vote nhiều thì sẽ đi cùng vs vote của các bạn ô sờ kê
Vâng sau 1 time mình viết tay đả mỏi mắt đã mờ thì mình thay mặt chủ hội Xin chân thành cảm ơn các thành viên trong Club và cảm ơn TTĐA đã có sự thay đổi và hoàn thiện lại nhưng cái chính của Club Buffe sẽ thay đổi lại tự hoàn thiện lại và sẽ giúp cho forum bất cứ lúc nào forum cần Xin chân thành cảm ơn
Thân Gửi !
Phó Hội Club Buffe Dj Ziun

(kí tên)
Chủ Hội Kelly> đã duyệt<

Bên trên