Thông Báo Group Support Team Tuyển thành viên

CDJ.DJΩZiun

††††Trăm Năm Cô Đơn††††
Thông báo của Chủ Event Team
Hiện tại mình thấy 4rum ngày càng bị lãng quên vì 1 lý do nào đó mà các bạn đã lãng quên đi, hôm qua mình cũng đã đăng topic thăm dò về Event Team và đã đc ADM Caotu đồng ý thành lập.Sau đây mình sẽ nói nội dung chính về Event Team và time và cần tuyển thêm Member vào Group để hỗ trợ cho 4rum và giúp 4rum phát triển
Sau đây mình sẽ nói cho các bạn biết về Event Team :Event Team là Group hỗ trợ + quản lý và tổ chức sự kiện cho 4rum cũng như là 1 Event dành cho toàn 4rum. Hiện tại mình thấy cần tạo ra 1 sân chơi cho member và BQT trong 4rum và ngoài 4rum , với những chương trình sự kiện 0ffline chúng ta sẽ gắn kết vs 1 sự kiện hay 1 ngày ý nghĩa của 4rum v.v..
Còn Trong 4rum thì chúng ta sễ có mỗi thành viên trong Group sẽ là phần công việc riêng, trong group và sẽ là nhưng nhân vật chính đề ra và tham gia tổ chức Game Show trên 4rum

Và hiện tại mình cần có sự tham gia vs lòng nhiệt tình +tâm huyết vs 4rum cùng tham gia và là thành viên của Event Team ;8 để giúp 4rum phát triển vững mạnh

Mẫu Đăng Ký
Họ Tên:.......
ngày tháng năm sinh:......
Địa chỉ:......
yahoo....
số phone:.........
sở trường + sở đoảng.......
năng khiếu :.......
.
Xin Chân thành cảm ơn các bạn đã đọc và mong tất cả tham gia vs 1 sự kiện sắp đến
chủ Event Team
Ramsses
Trần Hoàng Phong

Sơn Nguyễn

♥ Forever Alone ♥
Staff member
Group lại còn team :| ko đỡ được.. Những mục tiêu bạn đưa ra trên kia mình thấy đâu có liên quan gì đến support? Nó thuộc về development...

CDJ.DJΩZiun

††††Trăm Năm Cô Đơn††††
Group lại còn team :| ko đỡ được.. Những mục tiêu bạn đưa ra trên kia mình thấy đâu có liên quan gì đến support? Nó thuộc về development...
:)) Group chỉ là Nhóm thôi mà :)) còn Support Team là chính ko đọc kĩ à Chủ Group là Chủ Nhóm support Team :)) đúng là :-< mong bạn đọc kĩ lại đi

Sơn Nguyễn

♥ Forever Alone ♥
Staff member
bạn hiểu cách khoa học vs dân IT thì Team là đội đúng ko ;)) cái đấy là dô mỗi người bạn à
Đó là English bạn à. Chẳng liên quan gì đến IT gì cả. Supper Big Team thì nó bằng Group. Nói chung thế này cho dễ hiểu. Two wordz này có nghĩa gần giống nhau.

bsbdonganh

Manager TTDA
Nghe nói thì có vẻ hơi trùng với chỗ khu vực live support ở trong box Trợ giúp và góp ý nếu các bạn để ý thì sẽ biết. Nhiệm vụ của các live support là trong BQT đã có nick name được hiển thị online của các icon yahoo là trợ giúp và góp ý sự thắc mắc của các member trong forum

Đây là hình ảnh bạn tham khảo. Mong bạn sẽ hiểu ;)). Hiện giờ trong live support thì có 3 người phụ trách về mặt nhân sự tổ chức các sự kiện trong diễn đàn cũng như support những member đang thắc mắc về vấn đề trong forum. Và có 2 người phụ trách mảng IT cũng như kỹ thuật khắc phục sự cố của diễn đàn và support về chuyên môn tin học cơ bản giành cho các member thắc mắc về vấn đề này đều muốn giải đáp ;)

CDJ.DJΩZiun

††††Trăm Năm Cô Đơn††††
Nghe nói thì có vẻ hơi trùng với chỗ khu vực live support ở trong box Trợ giúp và góp ý nếu các bạn để ý thì sẽ biết. Nhiệm vụ của các live support là trong BQT đã có nick name được hiển thị online của các icon yahoo là trợ giúp và góp ý sự thắc mắc của các member trong forum

Đây là hình ảnh bạn tham khảo. Mong bạn sẽ hiểu ;)). Hiện giờ trong live support thì có 3 người phụ trách về mặt nhân sự tổ chức các sự kiện trong diễn đàn cũng như support những member đang thắc mắc về vấn đề trong forum. Và có 2 người phụ trách mảng IT cũng như kỹ thuật khắc phục sự cố của diễn đàn và support về chuyên môn tin học cơ bản giành cho các member thắc mắc về vấn đề này đều muốn giải đáp ;)
Thế thì bạn nhầm nhé ;)) live Support đấy là hiển thị chứ Group Support có cần đâu bạn chỉ là 1 nhóm trong 1 box Event thôi mà :)) mong bạn đọc lại nhé ;)) thank đã góp ý

bsbdonganh

Manager TTDA
Thế thì bạn nhầm nhé ;)) live Support đấy là hiển thị chứ Group Support có cần đâu bạn chỉ là 1 nhóm trong 1 box Event thôi mà :)) mong bạn đọc lại nhé ;)) thank đã góp ý
Vậy mình no ý kiến gì hơn mình đã giải thích vậy cũng là đủ rồi. Mình hi vọng bạn làm tốt group này và đưa ra kế hoạch cụ thể hơn nữa cũng như phân công việc từng người một nên làm ở bộ phận nào của nhóm và mỗi nhóm sẽ có một nhóm trưởng để chỉ huy lãnh đạo cũng như quản lý các thành viên trong nhóm mình :):):):)

CDJ.DJΩZiun

††††Trăm Năm Cô Đơn††††
Vậy mình no ý kiến gì hơn mình đã giải thích vậy cũng là đủ rồi. Mình hi vọng bạn làm tốt group này và đưa ra kế hoạch cụ thể hơn nữa cũng như phân công việc từng người một nên làm ở bộ phận nào của nhóm và mỗi nhóm sẽ có một nhóm trưởng để chỉ huy lãnh đạo cũng như quản lý các thành viên trong nhóm mình :):):):)
cái đấy thì mình biết rồi ;)) giờ mong là BQT vs toàn thể member PR Team trên trang mạng xã hội mà member đông anh tập trung nhiều nhất để giới thiệu vs các bạn trẻ đấy

kEn™

Thanh Niên Xóm
ở đây là ý kiến đóng góp mỗi người mà nhiều người đem topic ra chém gió + ném đá kinh vậy ta :-<

p/s : Chủ topic chú ý lần sau đy.. đã Group thỳ đừng thêm Team vào làm gì :-. Loạn nghĩa của từ... sao k ghi rõ tiếng việt ra là Chủ Nhóm gì gì đó có phải dễ hiểu không... Đừng lạm dụng Tiếng Anh quá mức và để nó với từng trường hợp thôi :)...

administrator

Administrator
9/9 là dịp sinh nhật TTDA, một hoạt động thường niên, nhóm tổ chức Event thì tham gia nhé, có gì sẽ đề xuất và nói chuyện vs mọi ng. Rồi tìm ra nhóm làm sự kiện luôn.

Bên trên