Thông báo cuộc họp trong nhóm Event sắp tới

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

CDJ.DJΩZiun

††††Trăm Năm Cô Đơn††††
Mình Trưởng nhóm Event chuyên tổ chức sự kiện cho 4rum .Muốn thông báo cho cả nhóm mình . Là mình muốn thứ 7 cả nhóm sẽ họp để góp ý xây dựng ý tưởng và phân công cụ thể hơn và sẽ dậy thêm kĩ năng cho các thành viên trong nhóm .Và mình cần biết thêm thông tin là Thứ 7 thì các bạn trong nhóm rảnh vào lúc nào để cả nhóm thống nhất để cho cuộc họp hôm đấy thật là tốt và đạt kết quả

Trưởng Nhóm Event Thân Gửi

CDJ.DJΩZiun

††††Trăm Năm Cô Đơn††††
Chủ nhật đi bạn :). Và BQT và các nhóm hoạt động trên diễn đàn cần biết địa chỉ email của mọi người để tiện theo dõi và khi nào họp sẽ gửi mail cho từng người một cho nó dễ dàng hơn :)
nhưng cuộc họp này là của nhóm lên hôm qua mình nc vs caotu rồi thì caotu bảo họp BQT sẽ là vào chủ nhật chứ k nhất thiết phải toàn bộ cả nhóm vì lý do phương tiện mà bạn

bsbdonganh

Manager TTDA
nhưng cuộc họp này là của nhóm lên hôm qua mình nc vs caotu rồi thì caotu bảo họp BQT sẽ là vào chủ nhật chứ k nhất thiết phải toàn bộ cả nhóm vì lý do phương tiện mà bạn
bạn thống kê lại danh sách thành viên nhé và mail của mọi người. Tớ sẽ phụ trách mảng gửi email cho mọi người :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên