thi lấy điểm hay là đổi điểm

super.chu0i

Thanh Niên Xóm
i am sory đã hết giới hạn tí mod xóa bài sau :laumohoi::laumohoi::laumohoi:

boy_kool

DA_production
trả hiểu bạn này viết kái j`
ảo quá

boy_kool

DA_production
Mr lại có sắc này
vs thầy giáo này
oy` lại mất.........này
trả hiểu ông đó nói cái j`
ảo ko đỡ đc

super.chu0i

Thanh Niên Xóm
:Dfgdfgdfgfdgdfthefghgfhgfhfghfghfghfghfghfghfghfg Spam Spam

utkug.tk

♥ Thị Nở ♥
chả hiểu........hý....:lacludau::lacludau::lacludau::lacludau:

MatMun_0l

Thanh Niên Xóm
wejfhljerglkjeglkerjklgklegklgjlkgfkdjkdfj spam spam

Dark_Love94

Cuồng Nhiệt Cùng Thể Thao
Sax! Thầy Nào Thế Có Phải chủ nhiệm 12A7 không ông .... ấy chuyện này chắc là chém rùi sao mình không biết nhỉ?

nhockon_9x93

Thanh Niên Xóm
cUN' cka? hje^U? j` maG tje^G' hs ADV n0j' tke^' de^n' p0^' kUn' k0`n e0' hje^U? n0j' `j de^N' kac' p0^ la0~ 0*? da^Y :))=));))=))=))=)):uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc::cuoideu::cuoideu:
:mohoiqua::mohoiqua:
:chimluon::chimluon:

boy_kool

DA_production
vụ nè tớ bít:xemtaday:
Theo nhu lời của nạn nhân:thì hum nay là ngày thi giua~ kì 2,trong giờ thj môn anh,thầy ... "gay" có trông thj phòng của Hoàng Phong (vuathoiken9x).Theo nhu quy chế thi thì giám thị h0k được nhắc bài cho thí sinh,nhung thầy..."gay" đã phá luật,thầy đã chỉ bài cho Phong t­­­­­­u` đầu đến cuói với 1 câu chắc hơn cả đinh đóng cọt :" yên tâm đi,chắc chắn đúng,nghe thầy thì thầy th­uơng:vaidai::nonnay:Và mõi 1 câu nọ đáp án là bàn tay thầy :huhon:lại thò sâu vào trong áo Phong:choangluon:
Vậy theo bạn 1 nhà giáo nhu thế,liệu có thể dem đến cho bạn 1 bài học hay trên lớp hay là 1 nõi lo sơ .......:imdead:
Hãy cho bít ý kiến của các bạ:baibai:n nha
ồ hiểu oy`
hiểu oy`
thầy này thỳ lên về hưu đj chứ nhỉ
gay quá ! gay quá
bệnh hoạn

P

..::pj.chjp::..

Guest
vụ nè tớ bít:xemtaday:
Theo nhu lời của nạn nhân:thì hum nay là ngày thi giua~ kì 2,trong giờ thj môn anh,thầy ... "gay" có trông thj phòng của Hoàng Phong (vuathoiken9x).Theo nhu quy chế thi thì giám thị h0k được nhắc bài cho thí sinh,nhung thầy..."gay" đã phá luật,thầy đã chỉ bài cho Phong t­­­­­­u` đầu đến cuói với 1 câu chắc hơn cả đinh đóng cọt :" yên tâm đi,chắc chắn đúng,nghe thầy thì thầy th­uơng:vaidai::nonnay:Và mõi 1 câu nọ đáp án là bàn tay thầy :huhon:lại thò sâu vào trong áo Phong:choangluon:
Vậy theo bạn 1 nhà giáo nhu thế,liệu có thể dem đến cho bạn 1 bài học hay trên lớp hay là 1 nõi lo sơ .......:imdead:
Hãy cho bít ý kiến của các bạ:baibai:n nha
ọc....vụ này có thật à?? cho mình hỏi Hoang Phong đó là người ở đâu?học lớp nào???:soqua:

MatMun_0l

Thanh Niên Xóm
:chopchop:các bạn có thể lên 12a1 gap vuathoiken9x (hỏi ai cũng bít)

P

..::pj.chjp::..

Guest
herher là 1 men của 12a1 với biệt danh vuathoiken9x(tại hắn thổi kèn lá hay lém) :cuoideu::cuoideu::cuoideu: hum nào lên lớp bảo nó thổi cho 1 bài đảm bảo :antenne::antenne::antenne:
có thể cho chjp bik Hoang Phong đó là người ở đâu ko?? chjp ko học ở ADV..chjp hok bik:choangluon::choangluon:

MatMun_0l

Thanh Niên Xóm
:coaiko:úi trời,aj cũng có vẻ nóng lòng xem vuathoiken9x(hoang phong) là aj nhỉ.Mọi người chờ nhá,bọn tớ đang chuẩn bị làm 1 seri truyện đời của Phong.mọi người chờ nha:chopchop:

Bên trên