The first group hiphop in the Dong Anh town

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
Hê!thay mặt cho toàn thể anh em Crazy anh rất cảm ơn các chú đã hết lòng vì nhóm.hê hãy đấu tranh vì 1 crazy lành mạnh nha.Sống và tập với đúng phẩm chất của 1 b-boy nha.he:so1::so1::so1::so1::so1::so1::so1::so1::so1::so1::so1:

hatomboy_1102

Thanh Niên Xóm
tp ơi,đừng nên nói kiểu đó,chúng ta fai? kung` chung sưk' để nền HH DA phát triển chứ đừng vùi dập nhau như thế,tất cả vì NIỀM ĐAM MÊ mờ

TOMMY_HILFIGER

Thanh Niên Xóm
đúng thế mọi người không lên nói nhau như vậy, có thể giao lưu học hỏi lẫn nhau, thắng thua nó chỉ là kinh nghiệm mà thôi lấy đó là bài học cho mình.:thanhcong:

yellow_monkey

Thanh Niên Xóm
Ulala hay ghê ta!

Nhưng phải nói thất đi là Crazy là khủng nhất Đông Anh mình! đúng không nhy?
:eek:nion-head2::eek:nion-head2::eek:nion-head2:
more than friend còn phải tập luyện chăm chỉ hơn!......
Mong các nhóm làm cho Nền HH của Đông Anh mình ngày càng hay càng Style!
:eek:nion-head48:

MiMi_MoMo

Trưởng Thôn Làng Vũ Đại
<~ đã từng là thành viên Crazy Crew, và More than Friends
ko biết cỗ vũ cho đội nào :eek:mrui::eek:mrui::eek:mrui:

♥ Sky ♥

♥ Đka Hội Chân Ngắn ♥
@tp:
chúng ta ko lên nói đội bạn như thế
dù sao cũng là 2 đội mạnh trong ĐA mình mà
cũng nhau góp sức đưa HH ĐA lên cao hơn nữa
thế mới đúng là 1 B-Boy Đông anh :12:

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
Thay mặt cho CrazyCrew thanks nhưng lời góp ý từ mọi người.Nhưng kái gì kũng cóa kái giá của nó mà.Nếu muốn không bị người khác coi thươngg thì mình đừng bao giờ coi thường người khác,phải có ý chí phấn đấu.quyết tâm thì mới mong thành tài.kòn những người mà lười thì đừng bao h mong ngửng mặt lên nhìn người khác được.hê!hê!:keomatto::keomatto::eek:nion-head47::eek:nion-head47::eek:nion-head47:

Tạm thời tui thấy box của Crazy Crew chưa đc đông đúc cho lém.Mong mọi người đến và chia sẻ cùng Crazy cho zui cửa zui nhà nha.Chúng ta đều có thể làm bạn mà.Anh admin nhỉ!!

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
olala thế à hehe ừm thì chung tay đập chết bọn NB Crew vật :13::13::13:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Chi Linh kute ời về nhóm mình đi chém ở đây có người Khóc đấy :loaloa::loaloa:

Ai khÓc. Để chị dỗ. Ko nín chị tÁt chO mẤy cÁi lÀ nín ngAy. ngÀy xƯa chị trÔng em toÀn thẾ :13::13::13::13:

Ô chết. Mà đây là box của Crazy à. Sorry. Tưởng box nhóm mình. Hic. Tên room ghi rõ Crazy vào nhé bạn chủ box. Lần này thật sự sorry:17::17::17:

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
hix làm chị gì mà ác thế.tát em nó thế thì kòn gì là mặt mũi nữa!!

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Ơ k sao cẬU ạ. tỚ cÓ trÔng em ruỘt bAo h` đÂU. Em ruỘt thi` phẢi khÁc :eek:nion-head29::eek:nion-head29::eek:nion-head29::eek:nion-head29:

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
Để anh cho.Anh có tuyệt chiêu dỗ trẻ đó là: "Đấm phát kâm luôn" kakaka

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
À được. Thế lại còn chê người ta ko biết dỗ trẻ con. her her

...:::kelnynam:::...

Cổ Loa FC..Vice_Captain
hok lên nói vs nhau như thế nhé...đoàn kkeets tí đi...TÌNH ANH EM CAO HƠN TẤT CẢ..có khó khăn cùng nhau vượt qua...Đông Anh chúng ta quyết tâm dập nát BIG TOE nhé...HAHAHAHA...trận đấu thua là bước đệm để chúng ta cố gắng và vươn lên đâyys...vì thế cho nên em vẫn thjk thua hơn là thắng...:keomatto::keomatto::keomatto::colen::colen:

_Lemon_

Thanh Niên Xóm
he he...........4rum mình có khi sắp trở thành diễn đàn hip hop rui`....:nhaynhot::nhaynhot:
đông wa'.........:eek:nion-head50:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
chán quá nhỉ:eek:nion-head50::eek:nion-head50:

...:::kelnynam:::...

Cổ Loa FC..Vice_Captain
anh TP nói gì nhóm em thế...??? chúng ta hok lên chiến tranh...cùng nhau đưa HH đông anh đi lên chứ...sao cứ phải...vùi dập nhau là thế nào...Vâng!!!MTF thua CC thì có sao đâu...dù sao thì thua cũng là bước đệm cho sự phát triển....thế cho nên là em vẫn thjk thua hơn là thắng...chủ yếu là có những trận đấu là để giao lưu và học hỏi là chính chứ hok phải là để vùi dập nhau...OK...CÙNG NHAU ĐI LÊN NHÉ....More than friend's and Crazy is FAMILY>>>>>>FAMILY>>>>>HIPHOP IN ĐÔNG ANH:colen::colen::colen::thanhcong::thanhcong::thanhcong:

Bên trên