Thân gửi tất cả cả các crew ở đông anh

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
HÔM NAY THAY MẶT NHÓM CRAZY CREW EM MUỐN GỬT TẤT CẢ CÁC ANH EM YÊU HIPHOP TRÊN ĐÔNG ANH VÀI THỨ:
HIPHOP Ở ĐÔNG ANH VÀ MỘI SỐ NƠI KHÁC ĐÃ PHÁT TRIỂN ĐƯỢC 3-4 NĂM NHƯNG CHÚNG TA VẪN CHƯA THEO KỊP NHƯ NƠI KHÁC . NÊN HÔM NAY TÔI MUỐN TẤT CẢ CÁC THÀNH VIÊN Ở CÁC CREW NHƯ (MTF . VITAMIN . TOXIC . NEW-SKY . X-FIRE . FORCES . AI CÓ SEM MÌNH TRÌNH ĐỘ THÌ SẼ ĐĂNG KÍ VÀO TEAM . CHÚNG TÔI MUỐN TẤT CẢ CÁC ANH EM ĐỀU ĐƯỢC CỌ SÁT VỚI NHAU VÀ NÂNG CAO TRÌNH ĐỘ HƠN , VÀ CÓ THỂ ĐI BATTLE VƠI NHŨNG CREW KHÁC NGOÀI ĐÔNG ANH . THỨ 1 LÀ ĐỂ CHO TINH THẦN TẬP LUYỆN ĐƯỢC TỐT , THỨ 2 LÀM HIPHOP ĐÔNG ANH PHÁT TRIỂN NHẤT NHỜ CÁC ANH EM Ở CÁC CREW CỦA ĐÔNG ANH VÀ NHƯNG NƠI LÂN CẬN KHÁC . THỨ 3 CHO NHƯNG NGƯỜI ĐI SAU ĐƯỢC HỌC HỎI NHIỀU HƠN VÀ TẬP TỐT HƠN . NẾU AI CÓ NHU CẦU THÌ VÀO VÀ CHO THÔNG TIN VỀ BẢN THÂN , TRONG THỜI GIAN TỚI CRAZYCREW SẼ THUÊ PHÒNG THEO Ý CỦA MỌI NGƯỜI , ĐỦ SỐ LƯỢNG NGƯỜI TRONG THỜI GIAN NÀO ĐÓ THÌ CHÚNG TA CÓ THỂ LÀM TEAM CHO CÁC ANH EM ĐỂ ĐI GIAO LƯU BÊN NGOÀI. NẾU AI CÓ Ý KIẾN HAY GÓP Ý GÌ THÌ XIN cm LẠI , THỜI GIAN SẮP SẾP TUYỂN TEAM SẼ BÀN LUẬN CỦA CÁC BẠN ,
NỘI DUNG : MỖI NGƯỜI CÓ 2 TỔ HỢP ĐỂ TẤT CẢ CÁC TRƯỞNG NHÓM CHẤM ĐIỂM ĐỂ VÀO TEAM , THỜI GIAN TẬP LUYỆN CỦA NHƯNG ANH EM MUỐN VÀO LÀ 3 HOẶC 4 HÔM TRONG TUẦN TRÊN SÂN TẬP CỦA CRAZY . SAU THÁNG 8 CHÚNG TÔI SẼ THUÊ PHONG TẬP DÀNH CHO CÁC HỌC SINH VÀ MỌI NGƯỜI . MONG MỌI NGƯỜI ỦNG HỘ ..
XIN CẢM ƠN ... VÌ MỘT NỀN HIHOP PHÁT TRIỂN NHẤT . CHÚNG TA LÀ 1 : WE ARE THE ONE ...

mr_peo

Moderator
Chào...Mình đọc đy đọc lại bài này rất nhiều nhưng chưa rõ nội dung lắm...có thể phổ biến lại đc hok??
Ngắn xúc tích 1 tý đc hok???...OK
Thank trước nhé!!

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
vâng nghĩa là nhóm em muốn lập team ở đông anh để đi battle với các crew khác ngoài đông anh như hà nội . thì muồn tất cả những ai có khả năng và chình độ để vào team đi đấu thì bọn em tuyển mọi người ở các nhóm trên

Meawon

Đệ of Born .....
phải chăm chỉ luyện tập thôi ............... :xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
các bác cứ vào cm nhé đùng spam và chém gió:22124305-2-40S00:

mr_peo

Moderator
cái này thực ra cũng hok dễ cho lắm....
nhiều chuyện đặt ra........
thử nhìn lại xem cái team mới lập trong bôx mình kìa...
hok phải chuyện là ít người hay ntn...
MÀ ở đây là nhiều chuyện về anh em trong nhóm...
Nhiều người sẽ có lòng đố kị nhau,và làm mất tình anh em trong nhóm/....
Nảy sinh nhièu vấn đề cần đặt ra lắm....
Anh thấy ý kiến này là cực kì tốt...Nó có thể làm cho h2 ĐA mình phát triển lên rất cao...
Quay lại việc lập team nhé....E thử xem trong các nhóm nhảy bây giờ ra sao....
Họ cũng phải dậy học sinh nữa....thu tiền rồi hok dậy đàng hoàng cũng khó lắm chứ/////
Chúng ta có thể có cách nào khả thi hơn đc hok???
Cái này là nhờ tất cả anh em hiphop trong ĐA này....
A tin là mọi người sẽ làm đc..................Cố lên nào tất cả mọi người!!!

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
vâng thế nên mỗi nhóm cũng chỉ có 1 hoặc 2 người nhưng không phải là tập hẳn trê crazy mà là trong 1 tuần họ có thể tập cùng nhau giao lưu cùng nhau thôi chứ không phải là táck hẳn ra . em mong cũng là như vậy vì thấy bây giờ h2 ĐA cũng chưa được phát triển ra ngoài nhiều lắm ... em cũng tin là nhưng người yêu h2 sẽ làm được :) có gì a ghé qua MTF bảo dùm em nhé

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
chuyện anh em trong nhóm là do tinh thần và sự đồng ý của mọi người mà. nếu làm được thì tinh thần và sự thân thiết sẽ lên rất cao e mong là nt

mr_peo

Moderator
A hok trong nhóm chính của MTF đâu....nhưng việc nói với nhóm thì a nói đc thôi.....chuyện này cũng bt mhà....A có hiphop gì gì nữa đâu.....thực ra cũng hok có năng khiếu nữa.......1 đam mê khác rồi.....Nhưng a vẫn muốn phát triển h2 ở ĐA mình lắm.....
Chuyện trong nhóm cũng sẽ có người hiểu có người hok hiểu???mỗi người 1 tính mà....Lần trứoc ý định lập team giống e anh a cũng nghĩ đến nhiều rồi chứ.....cài này tốt lắm.....
1 điều mà a muốn nói ý....Nếu chúng ta lập đc 1 team phát triển tốt ý....Chúng ta phải cần 1 người quản lý....1 người hay chạy xô cho mình diễn hoặc hay phát triển mình lên......Đó là 1 cái mà có thể phát triển nhanh chóng 1 cách thực sự và hiệu quả???
Cái này là a tự nghĩ ra thôi chứ a cũng hok chắc là nó khả thi đâu....
Cái quan trong cũng do mọi người nữa....Chuẩn rồi...

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
anh nói chuẩn đấy cái người quản lí thì để sau anh à con bây h là tinh thần tập của anh em thôi .. anh giúp e nhé Thanks :)

mr_peo

Moderator
UHm............Nếu thực sự muốn lập team a sẽ huy động và giúp E lập đc 1 team thôi....Nhưng phải lên nội quy của team 1 cách quy củ cơ....Chứ hok thể hôm nay thế này ngày mai thế kia đc....như thế tan rã nhanh lắm....
Thôi đc rồi...cứ bàn đến đây đã nhé...Nếu có j cứ PM yh a : tiensivodanh2005
OK...Pp g9

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
vâng em sẽ cố gắng:22124305-2-255432::22124305-2-255432::22124305-2-255432::22124305-2-255432::22124305-2-255432::22124305-2-255432::22124305-2-255432::22124305-2-255432::22124305-2-255432:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
vầng hé hé thế chú có nhẩy hiphop không chú :22124305-2-20R17::22124305-2-20R17::22124305-2-20R17:

♥Chàng trai♥

MTF CỜ zIu :">
thật hok ai dậy bạn 1 chút j hok????Bạn mà hok học ai 1 chút j...mình đố bạn pro đc...
Đề nghị chỉnh lại câu nói đấy nhé......OK....

Anh nghe Kĩ lẠi đi Em bẢo là khÔng dẠY hĂn hOi cHứ em khÔng bẢO khÔng Ai dẠy 1 chÚt gì......Em đÂu cÓ nhẠn em pro Anh mỚi phẢi xem lẠi >:P:22124305-2-10W26:

mr_peo

Moderator
Anh nghe Kĩ lẠi đi Em bẢo là khÔng dẠY hĂn hOi cHứ em khÔng bẢO khÔng Ai dẠy 1 chÚt gì......Em đÂu cÓ nhẠn em pro Anh mỚi phẢi xem lẠi >:P:22124305-2-10W26:

oh thì xin loi 1 câu vì tiếng việt hơi kém....học lớp 2 bố cô giáo chết nên hok đc học tiếp...thông cảm nhé...
Thế e tập nhớm nào thế mà hok đc dậy hẳn hoi hả e?????

♥Chàng trai♥

MTF CỜ zIu :">
nhÓm Anh CHứ nhÓm nÀo......cĂn bẢn Em biẾt lÀ mọi ngƯời cŨng cHỉ tẬp vs nhAu thôi chứ khÔng phẢi chuyÊn...hê hê đi giAo lưu là chính :-ss:22124305-2-10K548:

Bên trên