Thầm thương - tặng Vk iu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lady_lion

Thanh Niên Xóm
@@.........sửa tiêu đề đy ank zin......em êk ck mất........:((....

administrator

Administrator
all_onlylove: Đã xóa tất cả các bài viết Cm tại đây.

Nhắc nhở chung tới tất cả mọi người, cần có 1 cái nhìn khách quan và nghe cũng cần có 1 thái độ hòa nhã.

"Không yêu xin đừng nói lời cay đắng"

1- Bài hát không phải là hay với tất cả mọi người.
2- Street Lord Family cũng là 1 gia đình mới, và khả năng cũng còn hạn chế.
Nên việc ở 4rum có 1 số bạn, (theo all là biết nhiều về rap, thích rap và thậm chí là đam mê bộ môn này) nghe và góp ý. Điều đó là tốt, nhưng đừng có lăng mạ người khác, hoặc làm họ mất vui, mất đi tình cảm của người ta.

Ví dụ: như trẻ em lớp 1, vẽ ko được đẹp so với học sinh lớp 2, lớp 3. Nhưng thử nhìn ý nghĩa của bức tranh xem, nếu khi em bé lớp 1 vẽ tặng người mẹ của mình, Nó còn ý nghĩa hơn rất là nhiều....

"Thầm thương - tặng Vk iu" Đọc cái tiêu đề chắc mọi người cũng hiểu ý của người ta.

Vầy thì lần sau nhắc nhở chung anh em đừng viết mấy cái đó lên đây, hãy góp ý chân thành. Và sử dụng từ ngữ lịch sự, hòa nhã hơn

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 08:18 AM ----------

Nhắc nhở chung tới tất cả mọi người, cần có 1 cái nhìn khách quan và nghe cũng cần có 1 thái độ hòa nhã.

Nên việc ở 4rum có 1 số bạn, (theo all là biết nhiều về rap, thích rap và thậm chí là đam mê bộ môn này) nghe và góp ý. Điều đó là tốt, nhưng đừng có lăng mạ người khác, hoặc làm họ mất vui, mất đi tình cảm của người ta.

Ví dụ: như trẻ em lớp 1, vẽ ko được đẹp so với học sinh lớp 2, lớp 3. Nhưng thử nhìn ý nghĩa của bức tranh xem, nếu khi em bé lớp 1 vẽ tặng người mẹ của mình, Nó còn ý nghĩa hơn rất là nhiều....

"Thầm thương - tặng Vk iu" Đọc cái tiêu đề chắc mọi người cũng hiểu ý của người ta.

Vầy thì lần sau nhắc nhở chung anh em đừng viết mấy cái đó lên đây, hãy góp ý chân thành. Và sử dụng từ ngữ lịch sự, hòa nhã hơn

admin_dream

MR. ß €'Ø
tuân lệnh xếp tổng! yêu là chết ở trong lòng 1 ít! :x.............................

admin

Thanh Niên Xóm
Nhắc tới bạn Zin bạn là người quản lý box này, tuy nhiên lại có rất nhiều bài cm không hay, lời lẽ thiếu tôn trọng trên diễn đàn.

Đề nghị bạn xóa hết các bài đó đi, tránh để mọi việc đi quá xa. Và nhắc lại với các bạn có Cm ko đẹp, Từ bài này trở đi, nếu thây mình sẽ kỷ luật nặng hơn những trường hợp này,

Góp ý đúng và chân thành, từ ngữ hòa nhã, thân thiện :) KO yêu đi nghe bài khác nhé :)

---------- Post added at 03:32 AM ---------- Previous post was at 03:32 AM ----------

Nhắc tới bạn Zin bạn là người quản lý box này, tuy nhiên lại có rất nhiều bài cm không hay, lời lẽ thiếu tôn trọng trên diễn đàn.

Đề nghị bạn xóa hết các bài đó đi, tránh để mọi việc đi quá xa. Và nhắc lại với các bạn có Cm ko đẹp, Từ bài này trở đi, nếu thây mình sẽ kỷ luật nặng hơn những trường hợp này,

Góp ý đúng và chân thành, từ ngữ hòa nhã, thân thiện :) KO yêu đi nghe bài khác nhé :)

thieu.gia_no.1

♥†♥CLS FC..Captain♥†♥

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 08:18 AM ----------

Bạn thử xem lại tất cả các bài của SL đi xem nào. First track của SL, t còn vào khen là hát được. Thế mà nó cắn lại luôn, nó bảo ăn nói ko lịch sự các kiểu.
Ví dụ là bạn xem bạn có chịu được ko?
Đã khen cho là hãnh diện lắm rồi thế mà lại cắn người khen. Chơi nhỉ

---------- Post added at 01:24 PM ---------- Previous post was at 01:18 PM ----------

---------- Post added at 03:32 AM ---------- Previous post was at 03:32 AM ----------

Nói thật là đừng tưởng admin là muốn làm gì thì làm. Hiểu chứ. Như nhau cả thôi. Chả có thằng nào hơn thằng nào đâu. Chưa biết đúng sai thế nào thì đừng có mà nói xàm. Hiểu chứ.
Kỷ luật nặng hơn à. Chả cần thiết, chả quan trọng. Cứ ban nick đi. Đủ độ thì cứ ban. Đây ko quan tâm. Nếu dám thì cứ ban.
p/s: Thằng ban sẽ có thằng mở, hiểu chứ. admin hay mem đều như nhau. Chả có đứa nào hơn được đứa nào đâu. Bye

administrator

Administrator
Bình tĩnh bạn à :),

Tất cả đều nền xem lại cách sử dụng từ ngữ. Dù sao chúng ta cùng là người ĐA, lại cùng mong muốn giao lưu, kết bạn cùng tiến bộ.

Có thể là bạn ý hiểu nhầm câu nói đó.

Tiện đây cũng mong chủ topic hiểu, lần sau rút kinh nghiệm. Mọi người cùng hòa thuận, nỗ lực hơn nữa để phát triển.

Có thể bài này ko hay, nhưng từ từ rồi sẽ hay. sẽ tốt đẹp.

Nếu ai phái hiện từ ngữ nào đó ko đẹp, đề nghị báo cho BQT bao gồm Mod box đó hoặc admin, smod , BQT sẽ vào xóa nó ngay lập tức.

---------- Post added at 12:27 PM ---------- Previous post was at 12:27 PM ----------

Bình tĩnh bạn à :),

Tất cả đều nền xem lại cách sử dụng từ ngữ. Dù sao chúng ta cùng là người ĐA, lại cùng mong muốn giao lưu, kết bạn cùng tiến bộ.

Có thể là bạn ý hiểu nhầm câu nói đó.

Tiện đây cũng mong chủ topic hiểu, lần sau rút kinh nghiệm. Mọi người cùng hòa thuận, nỗ lực hơn nữa để phát triển.

Có thể bài này ko hay, nhưng từ từ rồi sẽ hay. sẽ tốt đẹp.

Nếu ai phái hiện từ ngữ nào đó ko đẹp, đề nghị báo cho BQT bao gồm Mod box đó hoặc admin, smod , BQT sẽ vào xóa nó ngay lập tức.

lady_lion

Thanh Niên Xóm
dù sao thỳ đó kung~ là tc chân thật.
mọi ng chắc zj` đã hơn mà xoắn nhau thế.
em kảm ơn ank zin nhìu.

administrator

Administrator
Cám ơn các bạn đã có lời nghe, và nhắn lại cho all_onlylove :)

Các bạn đang hiểu nhầm 1 chút.

Về việc xóa các bài cm tại chủ đề này, là do all_onlylove xóa hết đi.

Mình đã ghi dòng này trong bài viết phía trên, chắc chữ bé quá, các bạn ko để ý. Còn về Zin thì ko hề xóa 1 topic nào của các bạn cả.

Vì all thấy nó ko hay, nên đã xóa và để mọi người ko đi quá xa chủ đề này :). Và dần dần dãn tới xích mích với nhau, đó là 1 điều mà all_ cảm thấy rất buồn.

Cám ơn đã nghe all_ nói vài lời, và mong 2 bên giảng hòa, và đừng để mọi chuyện đi quá xa.

Xin phép Close topic ! Ko CM và chấm dứt chủ đề này ở đây các bạn nhé,

Chúc Zin sẽ có những bài hát hay hơn, để những người khó tính nhất sẽ hài lòng hơn :).

Chúc mọi người sẽ tìm thấy niềm vui trên TTDA :)

---------- Post added at 08:20 PM ---------- Previous post was at 08:19 PM ----------

Cám ơn các bạn đã có lời nghe, và nhắn lại cho all_onlylove :)

Các bạn đang hiểu nhầm 1 chút.

Về việc xóa các bài cm tại chủ đề này, là do all_onlylove xóa hết đi.

Mình đã ghi dòng này trong bài viết phía trên, chắc chữ bé quá, các bạn ko để ý. Còn về Zin thì ko hề xóa 1 topic nào của các bạn cả.

Vì all thấy nó ko hay, nên đã xóa và để mọi người ko đi quá xa chủ đề này :). Và dần dần dãn tới xích mích với nhau, đó là 1 điều mà all_ cảm thấy rất buồn.

Cám ơn đã nghe all_ nói vài lời, và mong 2 bên giảng hòa, và đừng để mọi chuyện đi quá xa.

Xin phép Close topic ! Ko CM và chấm dứt chủ đề này ở đây các bạn nhé,

Chúc Zin sẽ có những bài hát hay hơn, để những người khó tính nhất sẽ hài lòng hơn :).

Chúc mọi người sẽ tìm thấy niềm vui trên TTDA :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên