teen mới làm wen .....=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

sunny.chip

Thanh Niên Xóm
hờ hờ xin ckeo` các bạn tớ là mom mới của rum mêk` tớ mún làm wen với a' cóa ai cho làm wem hok nhờ ;;) hi'hi' ai cóa nhu cầu pm tớ fat' choa nó mấu a' =)) à tý we^n tớ ở kim nỗ a' :x :xucdong:

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Phá.....à quên, "bóc tem" nhé.."XG" phết, đề nghị up thêm ảnh, nick yahoo và cho số điện thoại nữa...
Chúc bạn những điều tốt đẹp nhất khi đến với diễn đàn.

:hoanho: Vỗ tay

---------- Post added at 12:43 PM ---------- Previous post was at 12:40 PM ----------

Ặc pà kia nhanh thế..mình sau có vài giây.

Nội dung bài viết của bạn nhập vào quá ngắn. Nội dung của bạn ít nhất phải có 50 ký tự.

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
lãO kyA
aJ mÍ lÀ ngỪi "pHá" àK pÓc tEm >:)_______________________________-

sunny.chip

Thanh Niên Xóm
sƯn ếK nHờ :hoanho:
kÓa lÙm wEn vS gƠn hOk pẠn :22124305-2-N4000:
hờ hờ sao lại hông nhờ =)) làm wen lun a' :x ôi dời xinh rề an ảnh thì vậy chứ ngoài giống con an xin lém a' =))

---------- Post added at 06:07 PM ---------- Previous post was at 06:06 PM ----------

khet nhi
may anh chi nham het ui
em moi la ny kua em ay
hihihihi
sax sữa ợ ợ thế hở hình như nhầm hàng roài a' bạn =))

---------- Post added at 06:08 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

Phá.....à quên, "bóc tem" nhé.."XG" phết, đề nghị up thêm ảnh, nick yahoo và cho số điện thoại nữa...
Chúc bạn những điều tốt đẹp nhất khi đến với diễn đàn.

:hoanho: Vỗ tay

---------- Post added at 12:43 PM ---------- Previous post was at 12:40 PM ----------

Ặc pà kia nhanh thế..mình sau có vài giây.

Nội dung bài viết của bạn nhập vào quá ngắn. Nội dung của bạn ít nhất phải có 50 ký tự.

hờ hờ up làm wái rề chứu nhìn thế thui PS cả muk` với cả an ảnh thì tkế chứ hôg xinh đâu giống con an mèy lem :((

---------- Post added at 06:09 PM ---------- Previous post was at 06:08 PM ----------

2 mem mới. :22124305-2-64V94:

Cóa choa Love làm wen hok :thanhcong::22124305-2-255Z:.
ối chộ ôi thik thế nhờ =)) hờ hờ cóa cóa làm wen nunz choa nóa nóng =)) :x

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 06:09 PM ----------

hơ hơ làm quen mý :-"

cho Số ĐT + Y!M đy =)) 3

50000000000000 ký tự
làm wen nunz YM tớ nỳ add thì add chứ cấm chêu tớ a' tẹt mông đóa tieuhuexinhxan_9x :D

Mr.King

Nhìn Cái Giề
ầy ầy

em này hơi sang đấy thường thường làm wen thì post lên box giao lưu kết bạn làm wen em này chơi hẳn box thông báo

Chí Phèo

Ieader Muslim war
:)) trông cũng kute ra phét nhưng sao ko cho địa chỉ liên lạc luôn lại phải đi pm cho mất time ra :))

sunny.chip

Thanh Niên Xóm
:)) trông cũng kute ra phét nhưng sao ko cho địa chỉ liên lạc luôn lại phải đi pm cho mất time ra :))
ơ tớ nói ùi muk` tieuhuexinhxan_9x đấy không chịu quan sát rỳ ca >:P

á mem mới hả . Xin được làm quen :nguongmo::nguongmo::nguongmo::nguongmo:
Nếu có nhu cầu độc thân xin mời vào độc thân hội . Lời mời chân thành :hoanho::hoanho::hoanho::hoanho:

BB♥KT

... Homesick ...
... Chết chết.. é hèm, xinh xắn thế này thì phải... éw hèm.. cẩn thận...
... Con gái rờ lừa tình ác... é hèm ... :22124305-2-552635: ...
... Nhưng mà kệ, cho a làm quen phát :22124305-2-425154::22124305-2-425154: ...
... Nick yahoo như nick diễn đàn... é hèm... :x

sunny.chip

Thanh Niên Xóm
thế chủ topic ở đâu thế nói cho mọi người biết đi :)
tớ ở đông anh chứ ở đâu nữa :P ở kim nỗ cóa bạn nèo bt chỗ ấy hem?? hay lại mukf địa ly' hit' cả oy >:P

---------- Post added at 07:49 PM ---------- Previous post was at 07:47 PM ----------

... Chết chết.. é hèm, xinh xắn thế này thì phải... éw hèm.. cẩn thận...
... Con gái rờ lừa tình ác... é hèm ... :22124305-2-552635: ...
... Nhưng mà kệ, cho a làm quen phát :22124305-2-425154::22124305-2-425154: ...
... Nick yahoo như nick diễn đàn... é hèm... :x
mún làm wen thì fai? add nick naz =)) lười quá anh oy =)) tieuhuexinhxan_9x :D

---------- Post added at 07:53 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

á mem mới hả . Xin được làm quen :nguongmo::nguongmo::nguongmo::nguongmo:
Nếu có nhu cầu độc thân xin mời vào độc thân hội . Lời mời chân thành :hoanho::hoanho::hoanho::hoanho:

ợ ợ tớ sẽ vào khi nào tớ cảm thấy tớ đang độc thân thì tớ sẽ vào =)) còn bây h tớ đang có các cậu sao goi là độc thân được =))

Designer Hải Ngơ

ngoan cực kì...:x
oạch bàng hoàng và sửng sốt
welcome to 4rum chúc bạn có nhưng phút giây vẻ ở đây
nhìn bạn cũng đc đấy

sunny.chip

Thanh Niên Xóm
Sao lại post bài này ở Mục thông báo .Bạn nên gửi bài cho đúng Box.
saxx uk thi` nha^m` lam ry` muk` ghe^ ghu*m' the^' :P mo*i vao` hok byt' ry` ca? =))

---------- Post added at 10:22 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

oạch bàng hoàng và sửng sốt
welcome to 4rum chúc bạn có nhưng phút giây vẻ ở đây
nhìn bạn cũng đc đấy
ho*` ho*` cam? o*n a' =)) nhug muk` to o ngoai` gio^ng' an mey` lem :(( dung khen voi :((

♥ Sky ♥

♥ Đka Hội Chân Ngắn ♥
nhìn nhỏ này giống bảo thy thế nhỉ
yêu rã man :P
:22124305-2-113F03:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên