Tất cả đã qua........

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
Mọi chuyện sảy ra đã sảy ra rồi,trôi qua cũng đã trôi qua rồi,mặc dù nó là quá khứ buồn nhưng chúng ta phải nhìn về tương lai.nhìn về bầu trời phía trước.Đừng thấy không với tới nó mà đã nản.1 người thì không với tới đc nhưg toàn thể mem Cz cùng nhau đoàn kết xây dựng Cz thành 1 khối vững mạnh,dần dần chúng ta sẽ biết đc bầu trời tn thui.tất cả là từ khát khao của mọi người,lòng quyết tâm,cố gắng,và đoàn kết.
Vì CrazyCrew:
Thề cố gắng, quyết tâm, đoàn kết....

1, Đặng Đình Chiến
B-boy Monster

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Greeeee ! Gờ rê..ê..ê..ê..ê...:maoi:
Cho mình hỏi các bạn bên Crazy sinh năm bao nhiêu, bao nhiêu lần lên tập mà ko biết xưng hô thế nào, ngượng mồm quá.

hung_alone93

Thanh Niên Xóm
Tuy không thích CZ cho lắm nhưng cũng chúc các anh làm được như những gì các anh đã nói. cố lên. vì 1 nền h2 phát triển

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
ukm kảm ơn những lời động viên của các bạn.Nhonms chính thì lớn tuổi nhất là Ân 90 còn 91 co Chiến Quang. Hoàng 92 Hưng big, Lâm Sung 93, Việt Lock 94 còn 1 số thành viên nữa nhưng không rõ cho lém.Có gì các bạn lên chơi sẽ làm wen sau.

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
toàn anh em cả mừ nói chung H2 đông anh càng ngày càng nhiều nhóm tất cả chung tay làm H2 ĐA đi lên nhé .... hé hé e cũng là tv của CZ :lacludau::lacludau::lacludau::lacludau:

L-Ping

Thanh Niên Xóm
a ý hỏi là hỏi các B-girl ấy chứ...:eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Ô la cha chá..! Em 91 nhé, kém anh Ân 1 tuổi, bằng tuổi Chiến và Quang nhé, ban đầu lên Cz ngờ ngợ ko biết xưng hô thế nào, nghi nghi anh Ân lớn tuổi nhất hóa ra đúng thật :))
Hô biến !:xoayvong:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
:nhaynhay::nhaynhay::nhaynhay::nhaynhay: hi hi gọi thế nào cũng được mừk a

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
ukm.Đúng ùi nhưng xưng hô tn kug dc.miễn là anh em không xô xát xích mích là đc.ok

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
:antenne::antenne:hehe làm em cho sướng yahoo của anh chiến là gì thế

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
a ý hỏi là hỏi các B-girl ấy chứ...:eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:
Ô ngại chưa kìa.Em linh nhà mình chỉ đc kái vơ lung tung.Nó hỏi bọn anh chứ hỏi gì em mà lại tưởng bở.Mà sao dạo này bọn em không lên tập thế.bận học hay bận đi chơi với người yêu mà bỏ bê thế.Cố gắng đi tập cho đội mình đông đủ hoành tráng.Có các b-girl tinh thần tập của các anh em kũng khác hẳn.hihi.A đùa đấy.

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
có làm gì đau đầu lắm a à:nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha:

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Hớ hớ....xích mích gì đâu, tìm hiểu xưng hô cho phải phép thôi mà...mà nghe nói Cz nhiều Girl lắm, có girl nằo nhiều tuổi hơn mình mà chưa có người yêu không? :)) :)) :)) :)) :))

Sàn tập của pọn tui chán lắm, thỉnh thoảng cho tui lên tập ké với mọi người có phiền không? ;))

L-Ping

Thanh Niên Xóm
Đùa j mà đùa..:leuleu:.k có pọn e tinh thần các a chả giảm sút trầm trọng:mylove::mylove:
Static : lại chơi các chị hơn tuổi cơ àh...:boirimui:...máu nhể..:eek:nion-head29::eek:nion-head29:

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
cuoideuHé hé, chỉ hỏi thôi chứ có "chơi" đâu mà bảo tui máu...ko máu me gì đâu nhá :)):kochiudau:

Meawon

Đệ of Born .....
hic..... hình như mình pé tủi nhứt thì phải =.=
hic 9....6:xoayvong::xoayvong:

L-Ping

Thanh Niên Xóm
Static: hỏi là có dụng ý..là có mục đích rồi..:boirimui:..dần dần nó mon men sang "chơi" thôi..có j đâu..:khakha:
Miwon : đánh vần hết chưa mà lên đêy tiếp chuyện các a chị ..:chemgio2:..nhắng nhô..;))

Meawon

Đệ of Born .....
:uckochiudc::uckochiudc::uckochiudc: Cái đồ ... răng vẩu!!
1. Em đánh vần được rồithanhcongthanhcong
2. tên em k phải là miwon (mì chính) mà là Meawon( bboy):imdead::imdead:

Bên trên