tập halo mãi không được như = à

bimbim

ga con moi tap
tập halo thế này mình phải bảo bà già mình dj thay tim cho mới được

Hiệp Sĩ Táo

Siêu Nhân Gao Sói bạc
bạn ơi có tập nike thỳ mình bảo cho ;));)) mình biết 1 chút =)) nike gập nhá ;))

princess_cry_HangP.C

Thanh Niên Xóm
tập halo thế này mình phải bảo bà già mình dj thay tim cho mới được
Bác này có trong nhóm mình ko nhẩy ? sao ko vào điểm danh :22124305-2-502L8::22124305-2-502L8::22124305-2-502L8:

Bboy_evis

Thanh Niên Xóm
nhóm tôi hơi gà nhưng đừng có đăng chơi nhé..................nhóm tôi.........mai này sẽ khủng nhớ chưa......:D

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 12:08 PM ----------

trưởng nhóm tôi c~ bít halo back đấy.......nhóm trưởng tôi c~ hơi khủng đấy hehehehe :))

bboy.xeko

Thanh Niên Xóm
anh la` la` bboy moi doi? ten day moi vao` dag chOi

---------- Post added at 08:13 AM ---------- Previous post was at 08:12 AM ----------

uhm` the kung dc. nhung bao gio` mjnh` hoc song halo da nha ban..........mjnh cam on nha
BImBim Này đẾn tÊn nHóm cUg~ vIết sAi lÀ sAo cHịu òY cHỉnh lẠi kÁI......hAY tỐi bÙn nGủ wa nÊn viẾt nHẦm :(

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Ô thía nhóm này ai là trưởng nhóm vậy.............. ngắn à

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Cứ tập chăm là đc.......................:22124305-2-SE52:..............chăm chỉ là bí quyết thành công!

freestyle94

You Know What it is ???
nhóm tôi hơi gà nhưng đừng có đăng chơi nhé..................nhóm tôi.........mai này sẽ khủng nhớ chưa......:D

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 12:08 PM ----------

trưởng nhóm tôi c~ bít halo back đấy.......nhóm trưởng tôi c~ hơi khủng đấy hehehehe :))

hơi khủng hay là ở mức độ bình thường cứ lói hẳn ra đi có ai khinh thường các bạn đâu .....

bimbim

ga con moi tap
uhm` hum nao` về đây...............................nha ban

---------- Post added at 12:55 PM ---------- Previous post was at 12:53 PM ----------

noi chug la` vẫn gà lên chưa..............thể nói dc.............bạn ak...............

Trjker

I'm Nigga =))
tập hiphop

cái đầu tiên mình biết làm là halo mà =))

bạn chịu khó dựa tường ấy.. dựa tường lấy dáng xong ép cơ về phía trước

tập nhiều xong khi nào có dáng với cả lúc halo ko thấy đau vai nữa thì ra sàn tập halo lấy cân bằng

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
quả đấy khó lắm
mình tập mãi không được
nhưng mình nghĩ tập là được thôi

:22124305-2-533D0:

Minh chưa thêi Ai như Bạn đêí ~~> Bạn tập được bao lâu mà đã nản lòng vậy rùi !!! Mình cũng cùng sở thik tập động tác ấy ~~> Vậy mà mình đã đạt được thành công gì đâu ~~> chưa đạt đc vậy mà mỉnh vẫn tập đêí chứ ~~> Mình chẳng wan tâm là bao giờ mình mới tập đc ~~> Mình chỉ bik là cứ tập cứ luyện
~~~> khi nào thành công thỳ Cái Vai của mình nó sẽ bảo với mình là ~~> Mày ơi HALO của mày thành công rùi đó ~~> Thế thoy ~~> cứ tập cứ luyện ~~> không thành công sao đc ... Mình nói thật đêí !!!

---------- Post added at 11:09 AM ---------- Previous post was at 11:07 AM ----------

Bạn có cùng sở thik với mình ~~> Tên Bạn cũng giống với tên mình ~~> Mình cũng tên Quyết mà ~~> nhưng xét về sự kiên trì của chúng mình thỳ có thể Bạn k giống mình ~~> Mình rất kiên trì tập động tác ấy ... !!!
Thầy giáo zậy mình động tác ấy giờ cũng không cùnnhomsms với mình nữa ~~> Vậy là từ time xa thầy là mình fair tự tập ... đó ... mình vẫn cố gắng tập đêí thui !!!

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

Nếu có 1 ngày nào đó ... tui đc gặp Bạn thỳ chúng mình sẽ cùng nghiên cứu động tác ấy nhưng tôi không gặp đc Bạn thỳ tập kiểu gì ~~> Bạn ở đâu vậy !!!
Nếu gần thỳ tui có thể nên đêí tập đc cùng bạn ~~> :D

quyet_coi

Thanh Niên Xóm
mình tập nhờ sàn của MTF...bạn ở đội nào vậy
mình cám ơn vì bạn đã quan tâm
hôm nào gặp cho mình học hỏi nhé

:22124305-2-92DB:

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
Quên chưa giới thiệu ~~> Mình ở Đông Anh ~~>Nga Tư (1-5) ~~> Mình tên Quyết ~~> tên thường gọi là Quyết (Châm) ~> Mình ở nhóm MTF mà ~~> Có gì liên lạc qua nk chat của mình ~~> nk : hello_wuyet (01674081461) ~~> Chúc Bạn luôn thành công nha ... Mình làm wen nhé !!!

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 11:13 AM ----------

Bạn tập ở MTF ư ~~> trời ơi !!! Sao lại k bik nhỉ ?

bimbim

ga con moi tap
em thjck tập chò mạo hiểm nắm............................................

---------- Post added at 12:59 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

mình thjck những chò mạo hiểm mà.....................mình ở nhóm new-sky.............ban ak............thế bạn Ở nhóm nao thế

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
trỜi đẤt ơi
hA hA hA hA lÔ
chƯa nghĩ đẾn đà thẤy đAu òY
bẠn ơi đAu lẮm đừng tẬP
=))=))=))=))=))=))
mÁu dỒn lÊn nÃo ===> tẨu hỎa nhẬp mA
8-x 8-x 8-x 8-x 8-x 8-x

Bên trên