tạm biệt tổ dân phố :22124305-2-4T3S:

a.t.m.t

Thanh Niên Xóm
:22124305-2-4T3S: sau 2 năm chung sống vs tổ dân phố, tới ngày 27/8/10 mình đã phải chuyển chỗ. :((. ra chỗ mới ngồi mà nhớ bọn nó quá. :(. dù cái chỗ cũ ko có ngăn bàn "nên ko quay cóp dc" nhưng nó khiến mình chăm chỉ học bài hơn. ngồi 1 mình cuối lớp rất yên tĩnh và có nhiều thời gian suy ngẫm hơn.... thế mà giờ phải ngồi 2 đứa 1 bàn rõ chật.huhu. ôi ước gì hôm ý phương rô ko nói lung tung thì cả lớp đâu có khốn khổ vì chỗ ngồi thế này, ngay cả ph cũng có sướng đâu.huhu. đành phải cố gắng thôi, ko biết lâu lâu có quen ko nữa.hic... ôi cái chỗ thân yêu của mình giờ lại thành chỗ để cặp của hoàng ch.huhu. ước gì tuần sau thầy cho cả lớp về chỗ cũ..............

altxf4

Thanh Niên Xóm
Cái xóm tớ 8 đứa k0n gái.mình ngồi trung tâm.trái ôm phải ấp hehe.sắp chuyển chỗ.ko pjt mình trôi dạt về đâu

a.t.m.t

Thanh Niên Xóm
Cái xóm tớ 8 đứa k0n gái.mình ngồi trung tâm.trái ôm phải ấp hehe.sắp chuyển chỗ.ko pjt mình trôi dạt về đâu
xóm toàn c.g vui mà.hihi. lớp t hay có kiểu trai ngồi vs trai mà gái ngồi vs gái lắm, có mỗi 1 bạn boy bị vây xung quanh bởi 7 girl. :D :D :D

Bên trên