Sử dụng tên miền mới, hãy chung tay quảng bá, xây dựng diễn đàn. - TuoitreDongAnh.Vn

administrator

Administrator
Thông báo, kể từ ngày 9h- 17/07/2010 . Diễn đàn tuổi trẻ Đông Anh chính thức đưa vào sử dụng 1 tên miền mới, 1 tên miền sẽ là thống nhất của diễn đàn. Tên miền này sẽ được sử dụng vĩnh viễn và mãi mãi.

WwW.TuoiTreDongAnh.Vn

Tất cả các tên miền trước đây của diễn đàn bao gồm: www.tuoitredonganh.biz - wwww.ttda.vn - www.tuoitredonganh.com.vn - wwww.traitimdonganh.com

Đề tiếp tục được sử dụng và các bạn vẫn có thể truy cập bình thường. Các tên miền như ttda.vn , tuoitredonganh.com.vn sẽ sử dụng được thêm 01 năm nữa. Còn với 2 tên miền tuoitredonganh.biz và traitimdonganh.com sẽ sử dụng gần 5 năm nữa.:Duocday:

Chú ý: Các bạn vào bằng bất kì tên miền nào, hệ thống sẽ tự động chuyển bạn tới tên miền chính thức của diễn đàn là www.tuoitredonganh.vn

Tên miền tuoitredonganh.vn được tài trợ bởi Siêu thị đồ độc, đồ công nghệ, sáng tạo Sun (Website: http://mattroisangtao.com)
Địa chỉ: Số 197 Tổ 7-Thị trấn Đông Anh - Hà Nội (mặt đường 3) (Cách ngã tư đông anh khoảng 400m)

Tên miền Tuoitredonganh.vn là 1 tên miền hợp pháp do Bộ Bưu Chính Viễn Thông, trung tâm quản lý tên miền quốc gia VnNic cấp. Và được pháp luật Việt Nam bảo vệ.

Việc đưa vào sử dụng tên miền nằm trong kế hoạch phát triển TTDA trong thời gian tới.

Mình kêu gọi sự giúp đỡ của tất cả mọi người, bằng những việc làm rất nhỏ, đơn giản nhưng bạn đã đóng góp cho diễn đàn, đóng góp cho mái nhà chung của TTDA rất nhiều.

Diễn đàn Tuổi trẻ Đông Anh (TTDA) là diễn đàn mở, và của tất cả mọi người, diễn đàn được xây dựng và phát triển bởi tất cả các thành viên.

Đây là diễn đàn của tất cả các bạn, bởi vậy chúng ta hãy cùng nhau xây dựng và quảng bá nó rộng rãi hơn nữa, để bạn bè từ phương xa có thể biết tới Cộng đồng Tuổi Trẻ, con người ĐÔNG ANH, biết tới quê hương Đông Anh yêu dấu.

Các bạn hãy giới thiệu diễn đàn này với tất cả mọi người, mỗi việc làm dưới đây, tuy là rất nhỏ, nhưng nếu đem sức mạnh của hơn 2000 thành viên trên diễn đàn hiện này, và con số 700 người hoạt động thường xuyên trên diễn đàn thì nó sẽ có sức lan tỏa rất lớn.

1-Mọi người hãy chia sẻ link của diễn đàn thông qua chương trình chát Yahoo Mesenger
Như gửi tin nhắn cho tất cả ních chát, điền địa chỉ Link của diễn đàn ở phía dưới phần Status.

2- Các bạn tham gia rất nhiều diễn đàn, phần địa chỉ Website hompage của bạn trong hồ sơ trên các diễn đàn khác:

Đây là diễn đàn của tất cả mọi người, TTDA là của bạn, hãy cập nhật nó vào hồ sơ nhé.

3- Bạn có blog, có website tịa sao không ghi địa chỉ diễn đàn, gắn logo của diễn đàn vào đó nhỉ ??

4- Hãy đặt http://tuoitredonganh.vn là trang chủ trên máy tính của bạn

Nói tóm lại, điều mình muốn nói đó là hãy quảng cáo link diễn đàn, ghi link diễn đàn lên càng nhiều nơi càng tốt :).

Tích tiểu thành đại, tất cả cùng quảng bá, Website sẽ có chỗ đứng và thành công hơn nữa.

admin

Thanh Niên Xóm
Hãy xây dựng TTDA nào các bạn.

Hiện tại trong đội ngũ BQT hoặc Member nào rảnh, Mình cần ai đó giúp việc biên xoạn chủ đề trong đó là Nội dung viết Hướng dẫn chức năng sử dụng trên diễn đàn.

Các bài viết cũ của diễn đàn đã 1 số lỗi, biên xoạn không được phù hợp do diễn đàn nâng cấp phiên bản. Bởi vậy đã xóa.

♥ Sky ♥

♥ Đka Hội Chân Ngắn ♥
Cùng nhay xây dựng và phát triển tuoitredonganh.vn nào các bạn
admin của chúng ta viết bài này quá hay
:x
hãy quảng bá diễn đàn mình ngày càng đông vui các bạn nhé
thanks các bạn

[LadyKillah]VinC

Lady Killah Represent !!!
tuoitredonganh.vn nghe chất hơn .biz hẳn !!!
Anh em cũng xây dựng diễn đàn nào !!!

Mọi member hãy để chữ ký của mình tại các diễn đàn khác là tuoitredonganh.vn

administrator

Administrator
tuoitredonganh.vn nghe chất hơn .biz hẳn !!!
Anh em cũng xây dựng diễn đàn nào !!!

Mọi member hãy để chữ ký của mình tại các diễn đàn khác là tuoitredonganh.vn
Một ý tưởng rất hay, ngoài ra rất mong muốn mọi người cùng giới thiệu cho các bạn của mình biết, nhất là thông qua 1 công cụ hữu ích là Yah hú ;))

Còn về 4rum. Mình sẽ cùng các Admin khách vạch ra định hướng mới, cùng BQT nâng cấp nội dung 1 cách chuyên nghiệp.
Các chức năng, giao diện của diễn đàn sẽ được cải tiến với sự tối ưu hóa hệ thống của diễn đàn.

Đây là 4rum của tất cả mọi người, hãy cùng nhau xây dựng nó :), quảng bá để TTDA là 1 nơi Kết nối con người ĐÔNG ANH.

Bên trên