"STREET PARTY" kính gửi đến 6 nhóm nhảy trong ĐA

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mr_peo

Moderator
Chương trình sẽ tổ chức vào tối ngày 20/8 Tại trước Cung văn hóa.
Xin các nhóm chuẩn bị cho chương trình 1 tiết mục showcase thật tốt nhé!!!!
Lúc đầu làm chương trình thì mình định tính là sẽ vừa diễn showcase và vừa thi đấu lấy giải...
Nhưng bây giờ là do chương trình kết hợp với Huyện nên 1 số lý do hok thể thực hiện như thế được....Nên vì vậy anh em có thể thông cảm cho mình được hok???
Mọi người yên tâm....mình sẽ tổ chức cho mọi người 1 buổi thi đấu có giải và cả diễn nữa....như bên HN hay tổ chức nhưng quy mô sẽ nhỏ hơn.....Mình chắn chắn là sẽ có đấy...OK
Mọi người lưu ý nhé....Chương trình "SP" lần này là nơi tất cả anh em chúng ta để giao lưu học hỏi lẫn nhau, và từ chương trình này mình cũng mong tất cả anh em bỏ hết thù hằn hay sích mích đy,và cùng nhau phát triển hiphop ở ĐA hơn, Mọi người đừng đấu đá chửi bới hay có gi nghiêm trọng với các nhóm khác quá nhé!!!Nếu như vậy sẽ ảnh hưởng lớn đến chương trình đấy,và còn có thể ảnh hưởng đến cả nhóm mình đấy,,,,,Mình mong là tất cả chúng ta sẽ đoàn kết để có 1 chương trình "STREET PARTY" thật là tốt đẹp được chứ ạ....
Nếu chương trình có gì hok hài lòng hay mọi người cầnn đóng góp j xin vui lòng cứ PM qua topic này nhé!!!!
Xinn gửi lời chân thành đến 6 nhóm nhảy trong ĐA....XIn cảm ơn....

[Toxic]Bboy_Knife

Thanh Niên Xóm
Cố gắng có thêm đấu crew vs đấu team thì sẽ hay hơn...mình đã mất công tổ chức rồi thì nên tổ chức luôn...chứ mình show hơn nhàm...cố gắng nhé...keke...Chắc hôm đấy sẽ vui lắm đây...hahaha...

procoda

em yêu cô gái hà lan
à há, hôm đấy hình như là carnaval của huyện mình hay sao ý nhỉ. Hehehehehe. Không đấu nữa thì các bboy chuẩn bị tổ hợp để 31 nay` vào team nhá. xin cảm ơn.

B-Boy[A.D]

™0o.Khệnh Tung Đít.o0™
co chak la 20//8 k nho? nghe coa tin don` la lạ. hoan~ rui` ah`?hjc ban tc lam an chan wa

procoda

em yêu cô gái hà lan
Anh ơi cho em hỏi: Sắp đến ngày rồi mà anh tạo danh sách các đội tham gia à. Hay tất cả các đội anh nói đều phải tham gia showcase. Thứ hai nữa là về ban giám khảo, theo em được biết thì những người trong thành phần ban giám khảo đều chưa biết về việc họ sẽ làm BGK cho cuộc thi. Anh trả lời thắc mắc của em cái..

Anh ơi cho em hỏi: Sắp đến ngày rồi mà anh tạo danh sách các đội tham gia à. Hay tất cả các đội anh nói đều phải tham gia showcase. Thứ hai nữa là về ban giám khảo, theo em được biết thì những người trong thành phần ban giám khảo đều chưa biết về việc họ sẽ làm BGK cho cuộc thi. Anh trả lời thắc mắc của em cái..
đây ko phải là 1 cuộc thi nên ko có ban giám khám . Mọi ng tham gia vì 1 ngày hội hiphop ở D.A thôi
có 6 nhóm tham gia showcase rồi :D

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:51 AM ----------

co chak la 20//8 k nho? nghe coa tin don` la lạ. hoan~ rui` ah`?hjc ban tc lam an chan wa
hoãn cái j :| tin đồn thì nge làm j :22124305-2-M4361::22124305-2-M4361::22124305-2-M4361::22124305-2-M4361:

procoda

em yêu cô gái hà lan
oh, thế thì đây chỉ là biểu diễn thôi chứ gì. Không tham gia không sao chứ ạ...

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
X5 có thể đăng kí với Peo nha! chuấn bị showcase đi..................

mr_peo

Moderator
cho tớ hỏi X-Fire có dc tham gia hôk ạ :thatvong::thatvong:
Xin lỗi X5 bởi vì trong thời gian qua nhóm hok phát triển nhiều lắm.....Các bạn cứ tập luyện chăm chỉ nhé!!Sắp co chương trình mới....Đơn giản , Nhanh , GỌn...OK...

---------- Post added at 03:31 PM ---------- Previous post was at 02:57 PM ----------

Mình xin có vài lời với các nhóm....: Chúng ta muốn giới thiệu đến hiphop cho mọi người thì chúng ta phải chấp nhận.... Chơi với đam mê thì cũng phải chấp nhận nó....Chương trình SP hiện giờ đang kết hợp với Huyện Đoàn để tổ chức...Và chương trình năm trong lê hội văn hóa Huyện ĐA...Chính vì vậy chúng ta phải giảm đy 1 số các tiết mục mà hok thể đưa vào được....
Đầu tiên là mình định riêng cá nhân đứng ra tổ chức nó....Nhưng bây giờ nó hok như thế rồi....Hok được theo ý của tất cả mọi người...Mình cũng xin lỗi mọi người, xin lỗi tất cả mọi người đã đặt niềm tin vào mình quá nhiều để rồi mình hok thể thực hiện theo ý của mọi người được......
Sắp tới mình cũng muón tổ chức 1 chương trình cho các nhóm thi đấu với nhau và mang tầm cỡ nhỏ hơn...
Mình cũng mong mọi người ủng hộ nó!!!!
Làm chương trình hok như mình và mọi người nghĩ...nó phúc tạp lắm...Làm cho người ta mất ăn mất ngủ, lúc khóc lúc cười, mất niềm tin của chính bản thân và đánh mất sự tin cậy của mọi người dành cho mình nữa!!!!
Đây là nhưng chia sẻ riêng tư của mình, mong mọi người ủng hộ nó cho dù nó có thể nào đy chăng nữa....
Xin chân thành cảm ơn tất cả??
Vì 1 Đông Anh sẽ mãi mãi phát triển hiphop.

[ HẾT ]

HieuKon

s2.t0xicCrew
anh ơi cho em hỏi thế chỉ diễn ko thì có dc phần thưởng hay quà cáp gì ko ak..:D

procoda

em yêu cô gái hà lan
Mấy anh làm ăn trẻ con quá. Ở trên ghi là street party KH với huyện đoàn vào ngày 20/8 sau ở dưới lại bảo đây không phải là cuộc thi mà tham gia vì ngày hội hiphop ở Đông Anh. Đây là lễ hội văn hóa chứ là lễ hội hiphop của mình tự tổ chức đâu. Thế có nghĩa là NTN? Thực ra đây chỉ là nhờ 6 nhóm của huyện mình để nhảy vào tối hôm đấy để giới thiệu cho mọi người biết đấy là hiphop thôi chứ gì. Xong diễn xong là mỗi người lại đi một nơi. Nếu muốn giới thiệu cho mọi người biết thì mình MTF giới thiệu cũng đủ.

Bboy_Kent

Thanh Niên Xóm
Xin lỗi X5 bởi vì trong thời gian qua nhóm hok phát triển nhiều lắm.....Các bạn cứ tập luyện chăm chỉ nhé!!Sắp co chương trình mới....Đơn giản , Nhanh , GỌn...OK...

---------- Post added at 03:31 PM ---------- Previous post was at 02:57 PM ----------

Mình xin có vài lời với các nhóm....: Chúng ta muốn giới thiệu đến hiphop cho mọi người thì chúng ta phải chấp nhận.... Chơi với đam mê thì cũng phải chấp nhận nó....Chương trình SP hiện giờ đang kết hợp với Huyện Đoàn để tổ chức...Và chương trình năm trong lê hội văn hóa Huyện ĐA...Chính vì vậy chúng ta phải giảm đy 1 số các tiết mục mà hok thể đưa vào được....
Đầu tiên là mình định riêng cá nhân đứng ra tổ chức nó....Nhưng bây giờ nó hok như thế rồi....Hok được theo ý của tất cả mọi người...Mình cũng xin lỗi mọi người, xin lỗi tất cả mọi người đã đặt niềm tin vào mình quá nhiều để rồi mình hok thể thực hiện theo ý của mọi người được......
Sắp tới mình cũng muón tổ chức 1 chương trình cho các nhóm thi đấu với nhau và mang tầm cỡ nhỏ hơn...
Mình cũng mong mọi người ủng hộ nó!!!!
Làm chương trình hok như mình và mọi người nghĩ...nó phúc tạp lắm...Làm cho người ta mất ăn mất ngủ, lúc khóc lúc cười, mất niềm tin của chính bản thân và đánh mất sự tin cậy của mọi người dành cho mình nữa!!!!
Đây là nhưng chia sẻ riêng tư của mình, mong mọi người ủng hộ nó cho dù nó có thể nào đy chăng nữa....
Xin chân thành cảm ơn tất cả??
Vì 1 Đông Anh sẽ mãi mãi phát triển hiphop.

[ HẾT ]
Mọi người luôn đánh giá cao tất cả những việc mà e đã làm...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên