Red eYes [Crew] xin cái box và ra mắt.....2007...zô zô

mr_peo

Moderator
CHào các anh em đồng chí hội>>>>>>>>>
Các bboy anh bgirl...............Hãy xem đây>>>>>>>>

Mở màn là t.zee nhóm trưởng và Peo là nhóm phó...:))

1 loạt ảnh của nhóm nhé...thích ná.....xin 1 box làm kỉ niệm nhé....zoo zoo
Lần sau sẽ post clip nhé...:D....năm 2006-2007 ùi đấy....:))....
Mọi người đọc rồi thank nhé hay up hộ cái...xin đừng nói lời cay đắng>>>>>>

t.zee9x

Thanh Niên Xóm
Hix Red eyes h ko còn nữa. Nhìn mấy tấm ảnh này vừa thêy vui lại vừa thấy buồn. Nhớ ngày trc thế ko bít:(:(:(:(:(:(:(:(

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Hờ hờ khét quá.......................các bác đội Z jờ ôn lại kỉ niệm xưa đây...........:D...à phải là moi móc kỉ niệm xưa....=)) chị dance PT vẫn jà và vẫn xấu như bây jờ.........=))=))

[Toxic]BBoyCandy

Thanh Niên Xóm
hêhe hồi trước khủng kinh :))=)) peo nhá :)) kắt kéo haha

Dư Vậy Nhé ^^!

Ê backspin của anh Maiiarrrrooo Chiến với AugustStar k?????????? hờ hờ

khánh lộc

---> xã hội trắng
=))=))...đéo gì mình đều là thành viên của backspin,Augusstar,redeye...thế mới đau khổ chứ...:-ss...ko biết cổ vũ ai...=))=))redeye ngày xưa kinh phết...chạy xô liên tục....tết 2006.đi nhảy đc 10k..về rơi mẹ mất...đau khổ....tiêc' từ hôm ý đến giờ !!!:muanuocmat:

Dư Vậy Nhé ^^!

chơi luôn đê mai các nhóm tập trung ở MTF solo :22124305-2-1062353::22124305-2-1062353:
Ôke chiến chiến luôn..............hờ hờ.........sợ j` red eyes hay backsờphim nào cả hờ hờ nhớ mai ấy.....ae mỗi nhóm đóng 10cành òy mua phần thưởng ôke

mr_peo

Moderator
BBoy khoai Lang chém j đấy....mất mặt a e quá..............chạy xô liên tục còn j nữa.....suốt dựng bài đy diễn còn j!!!!!!!!!!!!!......trong 3 nhóm đấy thì RE crew vẫn khủng???chạy xô nhều....:D

Dư Vậy Nhé ^^!

BBoy khoai Lang chém j đấy....mất mặt a e quá..............chạy xô liên tục còn j nữa.....suốt dựng bài đy diễn còn j!!!!!!!!!!!!!......trong 3 nhóm đấy thì RE crew vẫn khủng???chạy xô nhều....:D

Gớm kái bác này cứ ha oai thế............khủng thỳ phải bát mì tồ chứ................hix anh khoai lang nhỷ............August S chẳng khét à...........nhớ ấy nhé......mai e sẽ battle với bboy peo của RE Cru để phân định cao thấp =))=))=)) còn bọn backsờphim thỳ khủng lắm..........thua luôn:D

Dư Vậy Nhé ^^!

Ấy ấy bác backsờchim cứ bình tĩnh đã.......nhỡ đâu mai bát tồ đội AS của e có hứng chén luôn cả các bác ấy......hờ hờ mới khen đc câu đã sướng kìa vênh ngay :22124305-2-121W5:

Bên trên