Ôi! Việt Nam ơi !!!

Mr.King

Nhìn Cái Giề
bảo òy muk cái bọn đấy làm lên trò trống gy`:maynha::maynha:

bõ công mình bỏ việc đi chơi:chetdi::chetdi::chetdi:

để ngồi coi mấy con gà chạy trên sân cỏ:thedo::thedo::thedo:

MẤT cái huy trương vàng XEM muk chỷ muốn cho cái dép vào TIVI nản thật:maynha::maynha::maynha::thedo::thedo::thedo:
thôy tiếng còi tuýt tuýt thế là nhục:sanglen::sanglen:

5 lần liên tiếp thất bại ở trận chung kết nhục vãi:nonggheta::nonggheta:

ai muk mất tiền đi xem thỳ thôy đấy

bà con chuẩn bị đón mấy anh nhà báo chém bác ca rit''''''''''' tô:maynha::maynha::maynha:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
:Pipi::Pipi::Pipi: Việt Nam khả năng có hạn mà. Nghe các bác chém gió mà em lạnh cả người :D. Mới cả Việt Nam sắp lập kỉ lục Gi lét rồi đấy :)). Nước trong Đông Nam á làm combo giải nhì =))

Kiss_you

Thanh Niên Xóm
Ngường Việt Nam ko biết làm cai j co hay ko nhưng ma chém gió ăn nói hay năm mà:khakha:

cho_bong_kute

Thanh Niên Xóm
hjx...hjx...VN thua oy...nản quá....
:imdead::imdead::imdead:
Bao nhiêu kỳ vọng của......

Dark_Love94

Cuồng Nhiệt Cùng Thể Thao
:Pipi::Pipi::Pipi: Việt Nam khả năng có hạn mà. Nghe các bác chém gió mà em lạnh cả người :D. Mới cả Việt Nam sắp lập kỉ lục Gi lét rồi đấy :)). Nước trong Đông Nam á làm combo giải nhì =))
CHuẩn luôn muôn đời giải nhỉ từ lúc mình đẻ đến giờ chưa bít việt nam đá bóng vô địch seagame là gì cả hình như đội việt nam không có khái niệm là Huy chương vàng SeaGame về đá bóng :colendi: Mất cả tập phim Phương thế ngọc :leuleu: chả được tích sự gì :thuongbinh:

Vuathoiken9x

Thanh Niên Xóm
Phải chấp nhận thôy!

Anh em bình tĩnh... tớ biết là anh em cũng rất bực mình...Nhưng mà mả bố chúng nó nhảy múa trên sân ngu nhu lũ khỉ đột.:nammo::nammo::nammo: Bỏ mẹ...nhìn chúng nó đá xong mình mới kịp nhận ra là bọn lớp 12A1 mình đá kòn hay hơn :eek:itinhyeu::eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:

boy_kool

DA_production
bảo òy muk cái bọn đấy làm lên trò trống gy`:maynha::maynha:

bõ công mình bỏ việc đi chơi:chetdi::chetdi::chetdi:

để ngồi coi mấy con gà chạy trên sân cỏ:thedo::thedo::thedo:

MẤT cái huy trương vàng XEM muk chỷ muốn cho cái dép vào TIVI nản thật:maynha::maynha::maynha::thedo::thedo::thedo:
thôy tiếng còi tuýt tuýt thế là nhục:sanglen::sanglen:

5 lần liên tiếp thất bại ở trận chung kết nhục vãi:nonggheta::nonggheta:

ai muk mất tiền đi xem thỳ thôy đấy

bà con chuẩn bị đón mấy anh nhà báo chém bác ca rit''''''''''' tô:maynha::maynha::maynha:
thực ra mà nói ông ca rit tô cũng giỏi
chỉ track' đồ đệ của mình vô dụng
tâm lý,chủ quan,coi thường.
từ đầu giải đến h` trận đấy là trận đá chán nhất
ôi trao ! thương VN quá là thương....
ko být mầu vàng nó ntn ?

Bên trên