.•´¨ `*:•.:..°•♥•°:.(¯`°¤ngẩn ngơ--- nhớ 1 người¸.•°´¯ ).:..°•♥•°:.•´¨`•.

zyn l0vely

Thanh Niên Xóm
Anh à…
Dù em biết anh muốn cho em được hạnh phúc , muốn tốt cho em . không muốn em phải chờ đợi vô vọng . Nhưng anh đâu có biết rằng anh đã là hạnh phúc của đời em…

Em luôn trân trọng từng giây phút khi em và anh đc nói chuyện với nhau và em rất vui vì anh cũng vậy…Nhưng sao anh lại nỡ nói ra câu nói đó…câu nói mà đãng nhẽ ra anh không bao giờ được nói...kể cả trong suy nghĩ…

Uhm thì anh nói là vì hạnh phúc của em . Nếu muốn vì hạnh phúc của em thì sao anh lại làm như thế…

Em thật sự rất sock…
rất sock…
rất khó chịu….
và đau đớn…
:22124305-2-4T3S::22124305-2-4T3S::22124305-2-4T3S::22124305-2-4T3S::22124305-2-4T3S:

Mọi cảm giác của em gần như tan biến hết… Tất cả chỉ còn sự trống rỗng…Trống rỗng đến khó chịu…Chúng làm em chán ghét bản thân mình… Làm em ngột ngạt…

Vậy mà em có ngủ được đâu , hình ảnh của anh vẫn lảng vảng đâu đây trong đầu em , rồi có lúc anh còn đi vào trong những giấc mơ của em , anh đang dang rộng vòng tay ôm em vào lòng…Nhưng rồi giật mình tỉnh dậy , quay trở lại với hiện thực…Lòng em đau nhói vì biết rằng em đã mất anh rồi…

Nhiều lúc em chỉ muốn hét lên thật to :
Anh à ! Em yêu anh …Em nhớ anh…Nhiều…Nhiều lắm…
Nhưng sao khó khăn đến vậy . Nỗi đau này đè lẫn cả thể xác lẫn tinh thần của em…Anh đã đi thật xa , thật xa lắm rồi… để lại cho em một nỗi nhớ mong và tình yêu anh vô bờ…

…………………….
Đành ấp ủ nỗi đau này vào con tim…

chẹp chẹp dài quá chú ko đọc đâu :22124305-2-RS26::22124305-2-RS26::22124305-2-RS26:

á ak a nào thế chết nhớ chú bit rùi đấy :22124305-2-M4361:

ʚɞ KúN ʚɞ

Thanh Niên Thôn
zYn ôy.................................a nào mà kó phúc thế nhở...............

Bên trên