Nội Quy Phòng Trút Giận

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Bi Kul

Tổng Điều Hành
Xin chào mọi người :)

Mình biết trong chúng ta, ai cũng có những nỗi bực mình và khi nóng lên, chúng ta có thể nói những điều, làm những điều mà bình thường chúng ta ít khi phải làm. Nếu như bắt các bạn những lúc như vậy phỉa ăn nsoi bình tĩnh nhẹ nhàng là rất khó....

Bản thân mình cũng vậy, không phải không có những lúc mình nói bậy.... Chính vì thế, mình đã quyết định lập Box Phòng Trút Giận với mục đích giúp các member có nỗi bực dọc gì thì vào đây xả ra, nói hết ra ( tất nhiên alf có thể vi phạm nội quy của diễn đàn 1 chút, nói những từ hơi bức xúc 1 chút, đó cũng là điều dễ hiểu.

Mình hi vọng các bạn member hiểu đúng ý nghĩa của box Phòng Trút Giân và tuân thủ 1 số quy định nhỏ sau:

1,Tiêu đề của bài viết: Tuyệt đối không được dùng từ ngữ( kể cả viết tắt) nói tục hoặc hàm ý nói tục.

2, Nội dung bài viết: các Member có thể thỏa mái bày tỏ quan điểm của mình , có thể nói tục 1 chút, có thể viết tắt những từ nhạy cảm. Miến đừng đi quá giới hạn sử dụng quá nhiều từ ngữ tục sẽ gây phản cảm.

3, Các bài viết có thể nói về nỗi niềm bức xúc của chính bản thân các bạn nhưng tuyệt đối không được động chạm đến vấn đề chính trị, vấn đề đường lỗi cách mạng của nhà nước . Nếu có bức xúc trước hiện trượng gì, xin nói hiện tượng đó với tư các cá nhân.

4, Tuyệt đối cấm các Member dùng Phòng Trút Giận vào mục đích gây mất đoàn kết giữa các Member trong 4R, khi các Member có bực xúc với nhau, có thể thẳng thắn bày tỏ, tuyệt đối cấm hiện tượng khích bác, mô kích gây mất đoàn kết.

Trên đây là một vài lưu ý nhỏ của Phòng Trút Giận. Mình thiết lập box này với mục đích giúp các Member thoải mái hơn, đỡ bị cảm giác gò bó trong 4R. Mình hi vọng các Member hiểu rõ bản chất và mục đích của nó :)

Minh tin vào Tuổi Trẻ Đông Anh

Gửi các Member
Thân, Bi Kul

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên