những chứng minh rằng :"con trai ghê hơn con gái"

__loner__

..::ღ♥†ђAo♥ღ:: ..
trong xã hội chúng ta, có 1 nửa thế giới là của đàn bà và một nửa thế giới là của đàn ông.
Nhưng chỵ em phụ nữ chúng ta có công nhận là trên thế giới này, đàn ông ghê hơn đàn bà không?
vậy thì hnay tớ sẽ cho mọi ngưới dẫn chứng để chứng minh điều đó.
1. trong mỗi lần tỏ tinh, con trai thường chủ động nói trc, có đúng không? hỌ luôn nói dù con gái có thich hay không thì họ vẫn thao thao bất tuyệt nói như chưa bao giờ đc nói => con trai ghê hơn con gái đúng không?
2. Con trai thường cấm đoán ny cuả mình không đc nc với nhưng chàng trai khác vì họ sợ những thằng con trai kia sẽ cướp mất của họ ( thế không phải là ghê thì là gì)
3.Con trai thường hay trêu con gái(bắt nạt thì đúng hơn)
4.Con trai thường cậy mình cao lớn hơn mà tranh công của con gái như: bật quạt. tắt điện hay thậm chý là cả sửa một cái bút bi bị bay lò xo nữa.
5. Con trai bên ngoài thường có 5 thê 7 thiếp mà con gái không hề byt, còn tụi con gái thì ngoan ngoãn ở nhà phục vụ chồng con(đúng không nào chỵ em)=> thế không ghê thì là gì chứ
6.và lũ con trai thường hay nói xấu chỵ e mình như thế này đấy.
7. Và một điều không bao giờ thay đổi đc là những bạn là boy đang đọc bài này sẽ đi tìm hiểu xem ng viết bài này là ai để cho 1 trận :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
Em xin tự đầu thú ạ. Em là Thảo học lớp 9G trg THCS Nguyên khê ạ,
Các anh có chém thì chém nhẹ thôi nhé. em chỷ còn có gần 40 kg thịt thôi ạ
À tý thì em quên. Những điều em vừa nói trên đc rút ra từ nhưng boy trên TTDA đây ạ

N2T

Happiness is an Illusion
bóc tem xịn nào :D
.............................................................

__loner__

bóc tem xịn nào :D
.............................................................

xịn thế nào đấy ạ. Liệu có dùng đc không ạ............................................................................................

Đônganhhighschool

Thanh Niên Xóm
có phải đứa kon zai nào cũng thế đâu mờ em, ví dụ như anh này chẳng bao giờ dám bắt nạt kon gái,toàn kon gái bắt nạt anh

ßÃd…ß•Ÿ

nghiỆn nhẸ
saO chẢ thẤy đÚng rỲ cả .....:22124305-2-111H6::22124305-2-111H6:
đÝnh chính lẠi đj E ..... hỒi xƯa thì đÚng nÀ nhƯ vẬy
nhƯg bÂy h # rÙi ....
đIỀu 1 : bÂY h nhÙi đỨA cOn gái cHỦ đỘng thEo đUổi
điỀu 2 : tÙy tẠi vỲ bÂy h ko thỂ cấm nỔi .... cẤm là bỵ an vẢ ngAy =))
điỀu 3 : lÀ bạn bÈ thì đÚg nhƯng cOn trai thườg thiệt khi yÊu nhAu ( ko đC bật chính phỦ )
điỀu 4 : cAo tO thì lÀm saO ... cŨng chẢ lÀm j đC các mỤ >:P tÙy vào cái mỒm thUi e àk
điỀu 5 : ừk cái nÀy đÚg .....a xyn =))
điỀu 7 : .............
kẾt thEo Exp cỦA a thì kOn gái hƠn kOn trai =)) rÚt ra tỪ xUơng và nƯớc đấy

♥-K'R

OFFLINE Forever
ớ ờ ở TTDA có những boy như này sao A E tập họp xem ai như trên dơ tay ( có ai không ) làm dề có ai dơ tay đâu chốt hạ 1 câu sai bét đúng mỗi cái thứ 7 :22124305-2-U2957:

hoang.se7en

Thanh Niên Xóm
Vô vị..............Chẳng liên quAn............................

Hiệp Sĩ Táo

Siêu Nhân Gao Sói bạc
chém chủ tốp píc thôi =)) :22124305-2-514064:
hehe :thadieu:

Bboy.Boney

(¯`•._.•[ Ku Tý ]•._.•´¯)
oài. lúc đầu đọc chưa kĩ nhan đề. tg? nà kon zai " rê " hơn kon gái. hóa ra nà " ghê "
" ghê " thỳ sai oài. kòn " rê " thỳ kon gái hơn kon zai nhiều :))
hớ hớ =))

Hiền_VjC

baby_girl
ôi đàn ông...............................................................

ßÃd…ß•Ÿ

nghiỆn nhẸ
Ôi đàn bÀ ............ nỢ =))
.............................................

ựa ựa mỌi người chÉm ghÊ thẾ ckO con bẠN em thỞ kÁi chỨ. tẠi cOn zAi nÓi xẤu cOn gÁi nhiỀu quÁ nÊn mỚi nÓi lẠi chO cOn zAi bÝt thÔi mỪk :22124305-2-1101436:

__loner__

oài. lúc đầu đọc chưa kĩ nhan đề. tg? nà kon zai " rê " hơn kon gái. hóa ra nà " ghê "
" ghê " thỳ sai oài. kòn " rê " thỳ kon gái hơn kon zai nhiều :))
hớ hớ =))
ờ hớ đúng là mình nói quả không sai. đúng là con trai ghê hơn con gái. Vì con gái đọc xong bài này đâu có phản ứng gì. chỷ có boy mới phản ứng thôi đúng kô nào

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

Ôi đàn bÀ ............ nỢ =))
.............................................

ôi đàn ông.ôi sao lại có một nửa như vậy nhỉ ..............................................................................................................

---------- Post added at 11:31 AM ---------- Previous post was at 11:29 AM ----------

có phải đứa kon zai nào cũng thế đâu mờ em, ví dụ như anh này chẳng bao giờ dám bắt nạt kon gái,toàn kon gái bắt nạt anh
tất cả chỷ là ngụy biện thôi a ạ. làm rỳ có ai tự nhận mình xấu đâu nhỷ. ai chẳng nói là mình tốt....................................................................

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:31 AM ----------

Vô lý vô lý :22124305-2-111H6:
phản khoa học quá :22124305-2-4CH9:
té thôi :22124305-2-1044219:

theo các nhà khoa học nữ giới hiện nay thì điều này hoàn toàn đúng a ạ. điều này không sai với bất kì ai.

Bboy.Boney

(¯`•._.•[ Ku Tý ]•._.•´¯)
ối giời thảo long cũng biết thế cơ á =))=))=))

Bên trên