Những Câu Tỏ Tình Hay

Vô Tình Yêu

Administrators
1. Tôi yêu bạn không phải vì bạn là ai, mà là vì tôi sẽ là người thế nào khi ở bên bạn.

2. Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn không để bạn phải khóc.

3. Nếu một ai đó không yêu bạn được như bạn mong muốn, điều đó không có nghĩa là người đó không yêu bạn bằng cả trái tim và cuộc sống của họ.

4. Người bạn tốt nhất là người ở bên bạn khi bạn buồn cũng như lúc bạn vui.

5. Bạn cảm thấy nhớ nhất một ai đó là khi bạn ở ngồi bên người đó và biết rằng người đó không bao giờ thuộc về bạn.

6. Đừng bao giờ tiết kiệm nụ cười ngay cả khi bạn buồn, vì không bao giờ bạn biết được có thể có ai đó sẽ yêu bạn vì nụ cười đó.

7.Có thể với thế giới, bạn chỉ là một người. Nhưng với một người nào đó, bạn là cả thế giới.

8. Đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn.

9. Có thể Thượng Đế muốn bạn phải gặp nhiều kẻ xấu trước khi gặp người tốt, để bạn có thể nhận ra họ khi họ xuất hiện.

10. Hãy đừng khóc khi một điều gì đó kết thúc, hãy mỉm cười vì điều đó đến.

11. Bao giờ cũng có một ai đó làm bạn tổn thương. Bạn hãy giữ niềm tin vào mọi người và hãy cảnh giác với những kẻ đã từng một lần khiến bạn mất lòng tin.

12. Bạn hãy nhận biết chính bản thân mình và làm một người tốt hơn trước khi làm quen với một ai đó, và mong muốn người đó biết đến bạn.

13. Đừng vội vã đi qua cuộc đời vì những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn đúng vào lúc mà bạn ít ngờ tới nhất.
:eek:nion-head16::eek:nion-head16::eek:nion-head16::eek:nion-head16:

Bizy

Thanh Niên Xóm
tỏ tình đơn giản nhất là anh yêu em không cân văn hoa không can trang trọng chỉ cần đơn giản mà hiệu quả

TommyNguyen

Thanh Niên Xóm
những lời lẽ hoa văn giờ có khi phản tác dụng và bị coi là siêu chuối:eek:nion-head6:tốt nhất là nên hẹn cô ấy ở 1 nơi lãng mạn, dưới ánh nến rồi nhìn thẳng mắt cô ấy và nói: ANH YÊU EM ( đã thử và rất hiệu quả):eek:nion-head16:

Phương_Hà

Thanh Niên Xóm
em đồng ý với bizy
iu là fai thật lòng
nếu mình ko thật lòng vời ng ta thì mình cũng ko nhận đc tình iu trân thực
nhưngt khi bạn muốn làm j mà đối phương ko đồng ý thì bạn nên dừng lại
như thê tình cảm giưa 2 ng sẻ ko bị rạn nứt

:eek:nion-head16::eek:nion-head19:

Vô Tình Yêu

Administrators
thế Phương oy bizy nó đã làm gì em mà không hỏi em chưa kekeke (không làm hơi phí)

Bizy

Thanh Niên Xóm
làm gì anh hỏ làm gì hả
:eek:nion-head12: sao tò mò vậy ta ????? . Hôm qua làm rồi mấy phát liền cơ hihihihi vui lắm :eek:nion-head13::eek:nion-head16:

N

Nhím Love Se7en

Guest
em đồng ý với phương hà:eek:nion-head50:
iu chỉ cần thật lòng thôi chẳng cần j hết

Bên trên