Nhật kí buổi off ngày 10/10/2009

Bizy

Thanh Niên Xóm
Hic má ơi hum nay được buổi off đy chơi nhưng buổi off có 3 nhân vật là Bizy tiny và Vô Tình Yêu hic đy chơi ban đầu là vào sân Patin hic Bizy kể cho mọi người mọi người đừng kể với tiny ná ( suyt) : lúc trượt patin Bizy bị ngã một quả đau ơi là đau vì bị Vô Tình Yêu ngáng chân thì không thấy Tiny đâu bỗng dưng không biết lao từ đâu đến tiny lấy 2 cái giò to ơi là to nhẩy lên người đè cho tí nữa có bao cơm trong dạ dày nôn ra bằng hết nhưng may mà Bizy có thời gian hồi bé được sư phụ dạy cho ít võ công nên không bị làm sao hic. trượt patin xong đi ra Nghĩa Trang quán ăn cháo hic tiny đòi cái thìa to ơi là to ná Tiny bảo miệng to nên phải ăn thìa to hic ( mất công mình lau 3 cái thìa bé sạch ơi là sạch ) ăn cháo xong Tiny cho 1 đánh giá là :" ngon bình thường " ( hic ăn có kịp cảm nhận gì đâu mà biết mùi vị ^^ :D ) ăn xong cháo lại đi uống café , cafe xong thì rủ nhau lên nhà anh Sun chơi nhưng hum nay anh Sun đóng cửa hay sao ý nản kinh không có chỗ chơi nữa thế là lại phải đưa Tiny đi ................................................... ra chỗ tập ( lạy chúa trừng phạt kẻ nào nghĩ xấu con Amen ) thực ra là hum nay Bizy tính đi quả lẻ nhưng tại Vô Tình Yêu cứ khóc đòi đi theo ( nghĩ cho cùng để Vô Tình Yêu ở nhà không ai trông cũng lo trẻ con hiếu động không có ai trông nhỡ xảy ra chuyện gì thì chết ^^) đành cho Vô Tình Yêu di cùng đâm ra chẳng làm ăn được gì :(( thui để lần sau vậy ^^ mà hum nay cũng phải cảm ơn Vô Tình YÊu vì nếu không có anh áy thì mình đã bị Tiny hãm hại đưa Bizy vô nhà có chữ Nghỉ to đùng ở trên thì còn đâu trinh trắng của đời con trai nữa :D cuối cùng đưa tiny đi ra chỗ tập rùi đưa Vô Tình Yêu đi về nhà xong thế là Bizy phải đi làm hic giờ đang trong thời gian chờ đợi Bizy viết bài này để kể cho mọi người biết ^^ Vụ này không thể để yên được :cuoideu::cuoideu::cuoideu:

Bizy

Thanh Niên Xóm
Off có 3 người, 3 cô cậu nhớ tôi đó, nhìn thấy tôi mà không mời vào ăn cháo, thế là không được :11:

tôi gọi nhưng ông có nghe thấy đâu , lúc trước khi đi định vào gọi nhưng mẹ mi bảo mi không có nhà nên đành thui chớ ai bảo là không rủ

:18::18::18::18: thế mà ko gọi boykute và miss đẹp di nữa

anh gọi thằng miss đi nhưng nó không đi còn mày thì anh có thấy đâu mà gọi mà thông báo là hum nay đi off lâu rùi mà sao chúng mi không đăng kí còn kêu ai

Bizy

Thanh Niên Xóm
mày không vào mà đọc lại còn kêu nữa hả vào onl lại toàn đột kic mí chơi game mà thì làm sao mà bik được kêu nữa chém đấy:5::5::5:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
:eek:nion-head47: THế này mà là off à, khi nào DK bảo nó là off mới là off, không thì cũng chỉ là gặp mặt đi chơi thôi.

Bizy

Thanh Niên Xóm
:eek:nion-head47: THế này mà là off à, khi nào DK bảo nó là off mới là off, không thì cũng chỉ là gặp mặt đi chơi thôi.

hic mi là cái gì mà to thế hả , ta thick thì ta cho là off vì cũng có thông báo trên toàn 4rum là hum nay đi off mà tại mọi người không đi đó chứ :17::17::17:

iLoVeU

Moderator
Cái này cungx là off, nhưng đó chỉ là 1 nhóm off với nhau.
Nhưng chúng ta không tính vào số lần off của diễn đàn.
Chúng ta đã OffLine được 1 lần vào hôm Trung thu (3/10/2009). Theo dự kiến lần 2 là vào Hội Cổ Loa, thời gian sẽ được thông báo sau.

Bizy

Thanh Niên Xóm
nói như Tú còn có lí một tý chứ thằng ĐL nói nghe như đấm vào tai ý ghét cái mặt , thứ 2 lên trường :10: cho nó trận mí được :so1:

Bizy

Thanh Niên Xóm
cái vụ này không thấy tiny vào chém nhỉ ???? hay là mình nói đúng qua không dám lộ hàng nữa rùi tiny đâu ra đây giải thick xem nào :cuoideu::cuoideu::cuoideu::cuoideu:

iLoVeU

Moderator
sao off nhiều thế
mà chả thông báo thì kĩ càng j cả .

Đây là họ Offf nhóm thôi, chứ có off toàn 4rum đâu, chắc BIZY định đưa tiny về làm dâu VH mình đây, Tiny cẩn thận nhé :eek:nion-head6:. Ai chứ BIZY với Vô Tình Yêu thì :thedo: (Anh BIZY, Vô TÌnh Yêu tha mạng, sự thật mất lòng :eek:nion-head6:)

Nói vậy chứ, lần sau nếu BIZY có định họp offf nhóm, nếu muốn cứ thông báo cho anh em 1 tiếng, ghét cái vụ ăn cháo mà ko gọi mình, :11:

Bizy

Thanh Niên Xóm
her vụ này thông báo toàn 4rum mình rùi mà có phải tụi tụi đi ăn mảnh đâu hic, tại mọi người không đi đó chứ :keomatto::keomatto:

tiny

Bang Chủ Bang Đú Đởn
thông báo mới sau vụ đi off

tiny cảm thấy tinh thần giảm sút và thân thể cảm thấy không đc khỏe
nên hum nay tiny mới ra chém:33:

tất cả là do tên bizy chết tiệt dụ dỗ tiny và tên votinhyeu sở khanh
nên hum nay tiny mới ra đc
hum đó ăn đc 1 bát cháo tối đó về đau bụng gần chết :eek:mrui:
:11::11::11::11::11:

thông báo nay thay cho giấy mời mọi người đi thăm tiny khẩn cấp :loaloa::loaloa::loaloa::loaloa:

khi đi nhớ mang phong bì 50k nhá

Bên trên