Ngày hội HIPHOP ở Đông Anh........Cho xin ý kiến...!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mr_peo

Moderator
MÌnh thấy ở ĐA mình có cũng khá nhiều thể loại đường phố rồi tuy hok hẳn là hết........mình muốn tổ chức 1 ngaỳ hội HIPHOP và đó là tất cả các thể loại.VD:hiphop,rap,beat box,graffity,s8k,...... để mọi người giao lưu học hỏi và để tất cả mọi người đều biết đến thể loại mà mình đam mê nó....Tuy cái này thật sự rất khó nhưng mình vẫn muốn có nó......Để tất cả a e biết nhau và giao lưu làm quen học hỏi thêm bạn bè........

Đầu tiên là mình cần nhà tài trợ của 1 số công ty,của hàng,các cá nhân tập thể có lòng hảo tâm.........Cái này cũng khó và vì vậy mình phải đy xin........
Tiếp theo đó là nhưng người lãnh đạo đc và quản lý đc...đó là ban tổ chức.........cần khoảng 15 người làm ban tổ chức...những người đấy có thể là đại diện của các nhóm các b-boy hay những người có tiếng nói trong 1 tổ chức nào đấy.............THật sự mình biết cái này rất rất khó có thể thực hiện đc........nhưng mình cũng muốn hỏi ý kiến mọi người xem thế nào nữa..................Ý kiến mọi người là rất to lớn đối với mình........
Mình biết việc tổ chức ngày hội HIPHOP này hok đơn giản và cũng hok thể trong 1 sớm 1 chiều đc...nếu muốn tổ chức đàng hoàng thì cũng phải có thời gian nữa.....................
Cảm ơn tất cả mọi người đã đọc bài viết của mình........
Bạn nào cần thêm chi tiết j có thể liên lạc với mình nhé...luôn sẵn lòng...
Email: tiensivodanh2005
Phone:0986288200

Nếu ADMIN cảm thấy bài e làm phiền thì del hộ e cái nhé...........
Và nhớ hãy ấn nút thank cho e biết ai đồng tình với e nhé...Thank tất cả...

admin

Thanh Niên Xóm
Dưới góc độ cá nhân: Hoàn toàn đồng tình với ý kiến của bạn, rất mong nó được thực hiện.
Vâng đứng ở góc độ là Điều hành viên diễn đàn TTDA mình thấy đó là 1 ý kiến hay, nhưng thật sự là khó, rất khó....

Nhưng nếu các bạn có thể giải quyết được vấn đề đó,còn về việc Quảng bá, giới thiệu... thì mình nghĩ ko chỉ mình mà tất cả BQT cũng như thành viên trên TTDA sẵn sàng giúp các bạn đưa thông tin này tới từng người, và hỗ trợ các bạn quảng cáo, thông báo thông tin này...

CHúc bạn thành công !

mr_peo

Moderator
Đầu tiên.Mình xin cảm ơn ý kiến của điều hành viên diễn đàn...Mình sẽ cố gắng làm nhưng nếu khó quá mình sẽ để 1 thời gian khác....Mình cũng mong BQT diễn đàn sẽ ủng hộ mình thêm nhé........Thank............!!!!!!!

longleg

BBoy đã nghỉ hưu
Nếu làm đc thì vui quá rồi còn gì . Nhưng...............................đây là một điều kooooooooooooooooooooooooooooo thể !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!. Thử hòi ai là người hảo tâm đây , Làm cái vụ này ít cũng phải 100 củ. Nếu tổ chức một giải nhỏ thì có lẽ đc.

mr_peo

Moderator
Nếu làm đc thì vui quá rồi còn gì . Nhưng...............................đây là một điều kooooooooooooooooooooooooooooo thể !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!. Thử hòi ai là người hảo tâm đây , Làm cái vụ này ít cũng phải 100 củ. Nếu tổ chức một giải nhỏ thì có lẽ đc.
Cảm ơn chú đã ý kiến....có thể chú hok biết đấy thôi,nếu ta có quy cách tổ chức tốt thì họ sẽ hok ngần ngại tài trợ cho chúng ta đâu...Ở Đông ANh này biết bao các doanh nghiệp vừa và nhỏ...Quan trong là có quyết tâm cao hok thôi chứ.............A thấy cũng khó lắm...nhưng thử xem làmm đc đến đâu thôi..................:D...Mạo hiểm thật...

---------- Post added at 09:30 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

Tưởng Post Clip để xem hóa ra là. .... . ... ... Chán hẳn :D:D:D:D:D

Clip nào.............phải xem tiêu đề cái topic chứ............Nản bạn quá...

bboybreak

Nhìn Gì
ờ ờ..cũng đơn giản thôi...nêu không có người tài trợ...tại sao những nhóm trên Đông Anh không tự góp tiền vào và tổ chức..công ty thi không thiếu..nhưng chủ yếu là do chương trình có ra sao không..hay lai làm trò cười...mà cũng chẳng sao..bạn làm được thì minh ủng hộ thôi..ok

♥ Sky ♥

♥ Đka Hội Chân Ngắn ♥
việc này rất hay
nhưng có vẻ khó lắm đáy
quan trọn nhất ở cái kinh phí
nếu cần đóng góp mình cũng sẽ đồng ý

có tầm 10 củ là làm được .
sáng thì thi vẽ graffity vs' biểu diễn BMX ( beo rủ mấy đưa ở bên HN về kiêut j chung nó cũng về :22124305-2-F4924: ) và giao lưu các nhóm ở D.A và HN :D ................

Có tổ chức bán vé tối trình diễn ca nhạc vs show của các nhóm ( ko có battle :22124305-2-121W5:)............................. còn lại chưa ngi ra :lanhqua:
e xin hết :22124305-2-Y1W3:

mr_peo

Moderator
ôi ôi chuẩn....:D....nhưng quy cách phải tổ chức hẳn hoi a ah............hok vớ vẩn đc đâu..............nhưng e cũng muốn có nhiều thể loại nữa cơ..:D
Ủng hộ e phát nhé...

Designer Hải Ngơ

ngoan cực kì...:x
híc ý kiến hay đấy..._________________________________________________________

Mr.King

Nhìn Cái Giề
bao giờ đc tiến hành vậy các bạn ơi
:meoi::22124305-2-1123445:

bibophuong

I cAn dO It ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)/
cái này e thấy khó wa
nếu đc thì chắc cũng tổ chức giải nhỏ nhỏ , vận động trong thời gian lâu dài thôi ^_^
up nè :x:x

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
nÓi dỄ nhƯng lÀm được thì khÔng đơn giẢn đÂu
cÓ lẼ mỌi người cÒn nẢn luÔn trước khi mỌi chuyỆn đẠt tới cÁi đích cẦn tỚi
nẾu cÓ thÊm cÁc nhÓm nhẢy HN nỮa thỲ vUi phẢi biẾt
hí hí

BB♥KT

... Homesick ...
... Theo e thì thế này...
... Có lẽ lần đầu tiên ta nên tổ chức ngày hội với qui mô vừa và nhỏ...
... Vấn đề đầu tiên là tiền đâu???? Cái này là vấn đề đau đầu nhất! Theo e thì vì đây là lần đầu tiên tổ chức nên chắc chắn các tổ chức, công ti sẽ rất khó khăn trong việc chi kinh phí. Chuyện tiền nong của mọi người thì đóng góp chưa chắc đã được nhiều...
... Vậy theo e thì mỗi nhóm tham gia sẽ đóng góp 1 khoản phí nhất định, rồi mỗi người sẽ góp 1 chút công, 1 chút tiền bạc để hoàn thành chương trình...
... Nếu tổ chức, công ti nào tài trợ thì sẽ được quảng cáo hay gì gì đấy...
... Còn về phần ban tổ chức thì phải là những người có tiếng nói lớn trong cộng đồng, biết xếp và lo liệu công việc...

MTF_PTdancer

Thanh Niên Xóm
Chị thấy đã có Hiphop in the city thì mình nên dựa vào đấy mà làm!!Chỉ khác quy mô nhỏ hơn!!Điều đầu tiên bây giờ là chị hỏi Peo e muốn 1 mình e làm hay thế nào!!Nếu là tổ chức thì e nên kêu gọi nhưng ai có cùng trí hướng ý tưởng thì lập thành 1 team!!Sau đó Team sẽ họp kín bàn bạc xem phải làm những gì tiếp theo! Cứ như thế đã!!Có tổ chức rồi thì mới nghĩ đến chuyện đi xin tài trợ chứ!!Chị có rất nhiều ý tưởng nhưng ko tiện chia sẻ trên đây!!Nếu Peo tuyển mem cho Team đấy thì chị xin đăng kí!!!Ok ...Không có gì là ko làm đc...Chỉ cần kiên trì theo đuổi...

Bboy.Master_X-Fire.Crew

HÀNG KHỦNG CẤM ĐỘNG
MÌnh thấy ở ĐA mình có cũng khá nhiều thể loại đường phố rồi tuy hok hẳn là hết........mình muốn tổ chức 1 ngaỳ hội HIPHOP và đó là tất cả các thể loại.VD:hiphop,rap,beat box,graffity,s8k,...... để mọi người giao lưu học hỏi và để tất cả mọi người đều biết đến thể loại mà mình đam mê nó....Tuy cái này thật sự rất khó nhưng mình vẫn muốn có nó......Để tất cả a e biết nhau và giao lưu làm quen học hỏi thêm bạn bè........

Đầu tiên là mình cần nhà tài trợ của 1 số công ty,của hàng,các cá nhân tập thể có lòng hảo tâm.........Cái này cũng khó và vì vậy mình phải đy xin........
Tiếp theo đó là nhưng người lãnh đạo đc và quản lý đc...đó là ban tổ chức.........cần khoảng 15 người làm ban tổ chức...những người đấy có thể là đại diện của các nhóm các b-boy hay những người có tiếng nói trong 1 tổ chức nào đấy.............THật sự mình biết cái này rất rất khó có thể thực hiện đc........nhưng mình cũng muốn hỏi ý kiến mọi người xem thế nào nữa..................Ý kiến mọi người là rất to lớn đối với mình........
Mình biết việc tổ chức ngày hội HIPHOP này hok đơn giản và cũng hok thể trong 1 sớm 1 chiều đc...nếu muốn tổ chức đàng hoàng thì cũng phải có thời gian nữa.....................
Cảm ơn tất cả mọi người đã đọc bài viết của mình........
Bạn nào cần thêm chi tiết j có thể liên lạc với mình nhé...luôn sẵn lòng...
Email: tiensivodanh2005
Phone:0986288200

Nếu ADMIN cảm thấy bài e làm phiền thì del hộ e cái nhé...........
Và nhớ hãy ấn nút thank cho e biết ai đồng tình với e nhé...Thank tất cả...

Tổ chức được thì tốt chứ sao.. ông vừa nói vừa rút lui thế..
Quan trọng là giao lưu học hỏi la chính quan trọng gì về $$ chứ'''
Làm vé đi 20N 1 vé ai muốn tham gia thì mua vé.. tiền đó để trao giải đê..
ko biết ý kiến A E thế nào nhưng mình cũng đồng ý kả 2 tay :D
Nhưng có lẽ để đến Tháng 5 đi...
Xin hết ý kiến!!!!!!!!!!!!!!!!!
X-Fire.Crew

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Khó:22124305-2-LQ0::22124305-2-LQ0::22124305-2-LQ0:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên