new-sky.Crew

bimbim

ga con moi tap
anh em nEw-sky.Crew đâu hết rồi vào điểm dAnh anh cƯơng.........thƯởng kẹO này...........

bboy.xeko

Thanh Niên Xóm
A xeKo chỨ cHỉ lÁo uHm chIÊu đI tẬp a cHo cÁi kẸo kAo su Nhớ lÀ cHỉ Đc Ăn trc Khi đI ngủ Nhe..........:D

bimbim

ga con moi tap
trc khi dj ngủ mẹ không cho an caO su...........khi nào đi chơi mới dc. ăn à

[Toxic]BBoyCandy

Thanh Niên Xóm
hix nhiều Pic thế :| :| . . . . .. . . .. . . điểm danh cả ngày à

K.u

Thanh Niên Xóm
Ô Nhóm ........Bầu Bầu Trời Mỗi 1 ngày Điểm Danh 1 Lần Trên Diễn Đàn à.......Bão Hơn Cả Sóc Sơn..........

bboy.xeko

Thanh Niên Xóm
Ô Nhóm ........Bầu Bầu Trời Mỗi 1 ngày Điểm Danh 1 Lần Trên Diễn Đàn à.......Bão Hơn Cả Sóc Sơn..........
Ko Ai lÊn thÌ bÁo Cho a E bjk tHoy....:D.....Năng Động Tý........Tuổi trẻ muk.....:D:D:D.....mĂk kỆ Time Trôi

princess_cry_HangP.C

Thanh Niên Xóm
ông xeko này hâm thế.. điểm danh thì điểm danh nhưng mà ít thôi... làm như cả ngày chỉ có mỗi việc điểm danh thôi ý ...

bimbim

ga con moi tap
điểm dAnh thế này thì ôm à.....................................................

mr_peo

Moderator
đề nghị chủ topic và mọi ngừoi trong nhóm new - sky điểm danh in ít thôi nhé......chóng mặt lắm........................
Mọi người có thể post các clip những bức ảnh về hiphop ở tất cả các nhóm hiphop trên thế giới,các tin tức sự kiện nổi bật về hihop cho mọi người cùng biết................làm như thế này nhiều người cũng hok thích lắm đâu nhé....................post nhiều bài cho mọi người cùng giao lưu và làm cho box của nhóm mình đc mọi người vào nhiều hơn chứ...đừng ngại nhé.....
Nếu cứ như thế này BQT sẽ coi là spam đấy...............và sẽ del ngay topic thôi..
Mình chỉ đóng góp ý kiến thôi nhé vì thấy nhiều bài của các bạn có nội dung rất ngắn chứ mình hok chê bai các bạn có nội dung hok hay...OK
Cảm ơn nhiều nếu thấy hok thích có thể nhờ BQT xóa bài mình giúp...

Bboy_evis

Thanh Niên Xóm
chỉ hằng chỉ đúng...........................điểm thì núc nào chả đc 2 với 3 điểm mà cần gì pahi điểm danh................................;));));))

B-Boy Static

Thanh Niên Xóm
Thưởng hằng trăm chiếc kẹo cao su được bọc trong 1 cái bao....

Bên trên