Mtf_crew Cùng Cố gắng naz

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Mtf_crew Cùng Cố gắng naz

Cho Dù nhóm mình giờ không còn như xưa nhưng tôi tin mọi người sẽ vượt qua mù> Cố lên mọi người

[KEM]van[MTF]

Thanh Niên Xóm
I.....love.....MTF because people of MTF always think of HH.MTF is a house of them!!!!
................................MTF is number one!!!.........................................

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Tất cả nhóm cúng cố gắng nhé!!! chúng ta lẵng phí thời gian nhiều rồi chơi quá nhìu rồi...mặc dú nhảy chỉ là niềm vui niềm đam mê thôi nó thể nuôi sống chúng ta nhưng chúng ta đã hòa mình vào nó đã bỏ công sức bỏ nhưng giọt mồ hôi ra để tập luyện thỳ hãy có tráck nhiệm với nó một chút cả nhà nhé!!! MTF sẽ thành công...

smartly_boy

Thanh Niên Xóm
MTF ko chỉ là nơi tập luyện của mọi người, nó cũng là nơi để chúng ta hiểu nhau, là nơi để anh em học tập lẫn nhau...nó cũng là nơi để chia sẻ niềm vui, nỗi buồn! anh em MTF hãy cùng nhau đoàn kết để chữ "MTF" ko bị lãng quên nhé ! :khocroi::khocroi:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
Các bạn hãy cố gắng lên. Mình cũng chỉ nghe qua chuyện của các bạn và tuy mình không phải là thành viên của MTF nhưng mình cũng chúc các bạn sẽ lại đoàn kết lại như ngày trước. Cùng nhau tập luyện phát triển skill hơn nữa. Sự thay đổi này chỉ là chút biến động nhỏ để bước tới bước cao hơn thôi. Cố lên nhé.

playgirl_9x

Thanh Niên Xóm
cùng nhau vượt qua tất cả những khó khăn mọi người sẽ yêu quý bản thân mình hơn, tìm đc ngững người bạn tốt, và tình yêu mọi người dành cho nhau càng nhiu hơn.
vì thế khó khăn này chỉ là một bậc thang hơi khó leo 1 chút thui nên mọi người cùng cố gắng nhé
nắm tay nahu đi qua tất cả nếu bạn ngã hãy đứng dậy và bức đi

[KEM]van[MTF]

Thanh Niên Xóm
:aovai::aovai::aovai::aovai::aovai::aovai::aovai::aovai::aovai::aovai:
:soimoi::soimoi::soimoi: có ai đòi giùm tớ cái áo ko?
tình hình là rất tình hình!!! mấy hum nay lạnh wua!! hết áo mặc rồi!!! :huhuhuhu::huhuhuhu::huhuhuhu:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
CÁm ơn mọi người đã nói lên quyết tâm. Chúng ta cùng cố gắng nazzz

...:::kelnynam:::...

Cổ Loa FC..Vice_Captain
kon` e...cố gắng hết khả năng lun...tuy e k đi tập được nhưng mà ở nhà vẵn cày ác lém...:):khoechua:tu tâm ở nhà:nammo:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Cũng được :choangluon::choangluon::choangluon:

Bên trên