MTF vào bàn bạc công việc thi đấu cái

Tinh Hổ

Thanh Niên Xóm
vào ngày 30/4 này MTF và Xfire có 1 trận bát tồ nho nhỏ.mong anh em đến cổ vũ.và hôm đó đội nào thua phải mời đội kia đi uống nước .MTF có ok không
5bboy VS 5 bb0y nhá :mỗi người 2 tổ hợp 0k:nguongmo:

mr_peo

Moderator
póc tem.........................OK ngay..........................cho pEo làm vài đường cơ bản c-walk...;)) and BMX...;))

bibophuong

I cAn dO It ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)/
a Dũng nài , chỉ được cái chém gió là giỏi
đấu break cơ mà #:-s

mr_peo

Moderator
a Dũng nài , chỉ được cái chém gió là giỏi
đấu break cơ mà #:-s

A chém giỏi gì đâu....................MẸ a bảo cứ đâu break là a đc xông phi vào làm chút ít c-walk..mẹ a bảo làm như thế để lên trình nhanh hơn tự tin hơn.............tuy gà nhưng cứ chơi thôi.................:))........biết thế nào đc....;)).........hôm đấy đội nào thắng thì mua mình cái kẹo nhé.............:))

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
sao 5v5 thôi hả anh/ ĐẤu vui thì cứ đấu hết đi anh à

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Ôkeeee ae đấu jao lưu vui vẻ là chính nhé! k đc lời qua tiếng lại đâu ấy!:D đấu xoong ae nhiên trần đá hay trà đá đây??? :D

PoppinHV

Thanh Niên Xóm
Hôm đấy về cho mình đấu với! BBoy cũng đc He he he:22124305-2-1044219::22124305-2-1044219::22124305-2-1044219:

Tinh Hổ

Thanh Niên Xóm
nhiên trần đá ác đấy thế tốt nhất là chơi mua kem ok.nhiên trần đá ở nhà thiếu gì.chơi mua kem kem 5k đó nhé

---------- Post added at 01:23 PM ---------- Previous post was at 01:22 PM ----------

sao 5v5 thôi hả anh/ ĐẤu vui thì cứ đấu hết đi anh à

nhưng nhiều quá đấu chán đội tôi giờ chỉ còn 5 thành viên chính

mr_peo

Moderator
học hỏi gì cơ a......................HỌc xong rồi hỏi ạ.......................Đội chính học hỏi đội phụ á.................;))

Apple_Chjp

Vươn tới 1 Đẳng Cấp
sao đj đâu cũng nghe thấy đấu thế. đang momg party mọ? cả mắt nè.mà sao đấu laj kon có cả đội phụ nào nữanhj?????????????????:xauhoqua:

bboykute

Thanh Niên Xóm
chỉ đấu 5vs5 thôy. Cuộc đấu sắp diễn ra mang tính chất giao lưu và học hỏi vì thế. ae thỏa thuận trc khi đấu là vui vẻ và giao lưu học hỏi nhau là chính. còn đập phá là chủ yếu. Oke =)) :))

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Uồi a ơi bọn e nghèo lắm thua kái thỳ vỡ mồm... "cơm-áo-gạo-tiền-niềm đam mê" ...cơm k đủ-ăn áo k đủ mặc-gạo k đủ chén-tiền thỳ càng k-mà chỉ mỗi đam mê là thừa...! hix thôi sau vụ này chắc từ con mẹ jã sự nghiệp luôn!:D:22124305-2-24CS:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
làm sao đâu hả anh.. Cứ cho cả đội hình phụ nữa Nhóm em cũng vậy mù càng học hỏi càng nhiều càng tốt mù... Nhân trần thôi.. Kem nhóm em sập mất :P

longleg

BBoy đã nghỉ hưu
chỉ đấu 5vs5 thôy. Cuộc đấu sắp diễn ra mang tính chất giao lưu và học hỏi vì thế. ae thỏa thuận trc khi đấu là vui vẻ và giao lưu học hỏi nhau là chính. còn đập phá là chủ yếu. Oke =)) :))

Có lẽ bọn e chỉ có 4 ng thui . Dạo này bọn nó đi gái hết rồi hicccccccc. Đấu vui là chính mà hihi

bboykute

Thanh Niên Xóm
thôi mà 5vs5 giao luu ma anh em nhom chinh dau vs nhau oke. anh ung ho? moi ben 1k oke thoy ma nhan dy có zj dau ma ngai ung? ho. them o,5k cho moi nhom trg? oke chua. ;;)

Bên trên