MTF diễn ở cổ loa

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Không xem được rồi em ơi. Nhờ ADm sửa lại cho đi :eek:nion-head1::eek:nion-head1::eek:nion-head1:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Không xem được anh khánh ơi :eek:nion-head17::eek:nion-head17:

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
B-boy Dũn thêm===>Listen to muzic.kaka.Phải cố gắng hơn nữa nha.ok

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Thế là nuột rồi. Lại còn chê. Nản quá đi mất :eek:nion-head12::eek:nion-head12::eek:nion-head12::eek:nion-head12::eek:nion-head12::eek:nion-head12:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Xời mịa thằng nào không ghi tao a :eek:nion-head1::eek:nion-head1::eek:nion-head1:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Đùa chứ. Hôm nay mới xem được cái clip này:eek:nion-head38::eek:nion-head38::eek:nion-head38: Có pop, có Break, thế mà chẳng có tí sexking nào nhỉ ::heomo::heomo::heomo::heomo::heomo::heomo::heomo::heomo::heomo:

^_k_d_B_h_n_^

Thanh Niên Xóm
nhảy khó vậy mà nhảy được như vậy là tốt rùi :so1::so1::so1::so1:

____Jio-----

Thanh Niên Xóm
hix thử xem lại đy lào diễn nhìu đâu có đc j` :eek:nion-head14: chủ yếu là nhac bắt nhạc thế này thỳ :(( diễn ýt muk thành tjck tốt vẫn hơn là diễn nhìu muk ... :eek:nion-head1::eek:nion-head1::eek:nion-head1:

M

Mèo Đen

Guest
Hôm đấy mình cũng đi cùng đội này xem vui phết.:eek:nion-head47::eek:nion-head47::eek:nion-head47::eek:nion-head47: Ông giang kíp toàn rủ mình đi soi gái mình xoắn lắm rồi:eek:nion-head38::eek:nion-head38::eek:nion-head38::eek:nion-head38:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Hôm đấy mình cũng đi cùng đội này xem vui phết.:eek:nion-head47::eek:nion-head47::eek:nion-head47::eek:nion-head47: Ông giang kíp toàn rủ mình đi soi gái mình xoắn lắm rồi:eek:nion-head38::eek:nion-head38::eek:nion-head38::eek:nion-head38:

Úi. Sặc :eek:nion-head14::eek:nion-head14::eek:nion-head14::eek:nion-head14::eek:nion-head14::eek:nion-head14:

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
:chetvoita::chetvoita::chetvoita: Thằng khánh lộc

Bên trên