Mr.PEo gửi đến các anh em lớp 12 gần và xa......zô zô...check it out.....

mr_peo

Moderator
Mr.PEo chúc các anh em lớp 12 gần và xa......zô zô...check it out.....

Vậy là các bạn lớp 12 đến kỳ thi quan trọng quyết định tương lai của cả một đời người và cũng là tổng kết thành quả của cả 12 năm đi học ( = tuổi các bạn tôi lại thấy ko trọng đại )

Kỳ thi đang đến rồi...đến mông các bạn rồi đấy.....tôi mong các ban hãy giữ gìn sức khỏe và một tâm lý thật thoải mái, tự tin, để phát huy tốt nhất tất cả những kiến thức, kỹ năng, kinh nghiệm, phương pháp mà các em đã tích lũy được.

Khi đi thi, nếu các bạn xung quanh có làm bài nhanh hơn mình, mất trật tự hơn mình, thì các bạn cũng đừng quá để tâm và lo lắng nhé. Hãy thoải mái và tự tin vào bản thân mình, vào cái mục tiêu phù hợp của mình.

Nếu có cơ hội quay được bài thì phải nhanh tay nhanh mắt nhanh chân nhé......

Điều cuối cùng chị muốn lưu ý là để cho tâm lý hoàn toàn thoải mái mà vẫn tập trung, thì ngay sau khi thi xong một môn, các bạn nên gạt bỏ hoàn toàn môn đó ra khỏi đầu, dù kết quả làm bài có tốt hay không.

^^ chẳng mấy khi tôi có cơ hội chúc cho các bạn thế này nên tôi nói hơi nhiều một chút, mong là các bạn đủ kiên nhẫn để đọc hết và ghi nhận hết tất cả những lời dặn của tôi + các kỹ năng của các bạn để vượt qua tốt kì thi. tôi hy vọng và chúc cho tất cả các bạn sẽ bước vào kỳ thi với tất cả những sự chuẩn bị tốt nhất để đạt được những kết quả tốt nhất!

Gốt lắc ky…………………….>>>>>>>>>>>>>>>> Mr.PEO……

>>>>>Gửi lời chúc đến các bạn :
1, Run MTF…..>>>tài giỏi toán
2,DAny TÍt…..>>týt dáng đẹp..
3,Hiệp sí Táo…..>>>độc thận Hiếu
4,bboy CK…..>>>Công CK và A.Cò
5,BIbo MTF…..>>>>Phương Bi gơn
6,Bboy Kid MFT….>>>>Hoàng Anh mắt đẹp..
7Maruko…..>>>độc thân Huyền
8,m2v…..>>>>>Mạnh Miên
Và các thành viên bất hủ khác…..hô hô…
………………………chấm hết Dũng tóc đẹp…..zô zô

týt.ngố

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾) ٩(-̮̮̃ -̃)۶
thaks cho anh péO tóc đẹp cái :))
hehee!!:xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua:

Candy_bim

Thanh Niên Xóm
ko biết các bạn hôm nay thi thế nào nhỉ?.................................................

Bên trên