Mr.C Coming Back!!!!!

I'm Mr.C

...NôBiTa II...
lâu lắm rồi mình mới vào 4rum của đông anh!các bạn yêu rap khá là đông rồi....vậy còn chờ gì nữa hãy lập 1 team...cùng chia sẻ kinh nghiệm..mình và zinshaker đang thực hiện..mong các bạn ủng hộ...

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 09:38 AM ----------

Quên chưa cho profile:
NamE: Ngô Đức Công
birth: 22.11.1989
adress:Nam Hồng-Đông Anh-Hà Nội nhưng hiện tại đang ở Phú Đô-Mĩ Đình-Từ Liêm-Hà Nội
kinh nghiệm bản thân: từng là nhóm trưởng của redcrew gồm JT,Vemny...và là trưởng nhóm T.M.B(truoble maker band) gồm Jt,Vm,rainy,windy....kinh nghiệm rap và sáng tác 2 năm với 1 số track có trên Mp3.zing như I'm Mr.C, ký ức,1 bài hát cuối,1 lời yêu,câu chuyện quán trà đá(ft.Mr.Dolar),....
phone:01655991821
note: mình đang theo học showmanship và mình có ý định kết hợp showmanship với rap...
học trò tiêu biểu: C.K với track thư gửi Mr.C muốn nói riêng với C.K 1 điều:cảm ơn thằng em đã làm máu rap của anh sôi lên....anh em vẫn là anh em...nhưng anh sẽ come back và dizz mày đó...ok!

emlahangvip

i don't give a f***
học trò tiêu biểu: C.K với track thư gửi Mr.C muốn nói riêng với C.K 1 điều:cảm ơn thằng em đã làm máu rap của anh sôi lên....anh em vẫn là anh em...nhưng anh sẽ come back và dizz mày đó...ok!

Ai nhận anh là sp vậy...điêu à nha...battle...hihi...

hoahongxanh_rainy

Thanh Niên Xóm
Ôi anh trai đã có đệ tử ak :">:">:">
Anh nhận em sư phụ đi em dạy cho làm King Rap ĐA ;;)

nam kun là ai mà ghê vậy ta.......................nhận tui làm đệ tử không?????????????????????????????????????????????????

Bên trên