Một thời để nhớ..!!! 12A6 yêu cô...:((

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Thế là đời học sinh......kái thưở đẹp nhất cuộc đời đã hết rồy!.....:22124305-2-EUD:......sao cuộc đời 1 con người trôi qua nhanh thế!!!..:22124305-2-456037:.....tuổi học trò biết bao kỉ niệm......có buồn có vui........jờ đã hết rồy..........ngắn thật...:22124305-2-A9225:jờ sắp phải bước vào đời phải bươn trải cuộc sống rồy với thấy chân trọng nhưng ngày đó!!! thôi thỳ thật lòng mình chúc các bạn lớp 10 lớp 11 vẫn còn có thời jan để tung tăng, để vô tư hồn nhiên hay biết chân trọng nhưng năm tháng còn lại nhé...!!! chúc các bạn 12 thy tốt và thành công trong cuộc sống,cuộc đời trước mắt nhé!!!:((:yeuroi:
12A6 - THPT ADV - GVCN: Tô Thị Ngọc...:22124305-2-456037:

Cảm ơn mọi người đã cũng chia sẽ...!!!:((:yeuroi:

rubyda9x

Thanh Niên Xóm
Tài ơi tớ Admin supera1 đây nhìn tên rubyda9x biết tớ là ai rồi hả. Cho tớ hỏi bạn ảnh số 8 chụp cùng ông Tuấn ( ĐỊa ) già già ý tên gì số điện thoại ntn nhé.

H.Kít

...BÁn ĐỒng nÁt Ý Muk..
Vớ va vớ vẩn oánh cho cái h la liếm quá........................................

l0v3_m0n3y

Thanh Niên Xóm
mấy ông ơi học song rùi cũng chán nhỉ. bây giờ lại muốn được đi học.. ở nhà bây giờ chẳng có éo gì... lúc đi học thì muốn ở nhà. bây giờ học song rùi lại muốn đi :((

týt.ngố

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾) ٩(-̮̮̃ -̃)۶
ôi... mặt bạn run đểu thế =))
cô ngỌc vui vì thoát khỏi lớp 12a6 kìa:22124305-2-4CH9::22124305-2-4CH9:

evilsky9x

Thanh Niên Xóm
hihi được đấy.12A6 có chí khí đó.các 12 khác không có ảnh nhỉ ^^!...được ak` cho gửi lời hỏi thăm bạn hồng nha!...thi phòng 15...

Ngắm đi ngắm lại mấy cái ảnh có 1 em nhìn được thôi !:B:!:!:::!:!:!!:Mấy pác thiết kế lại không thì lấy đâu ra gái xinh để yêu!:(

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
ui r` ôi
sao kái lão mặc áo sah
ckụp ảnk
nkỳn vêg ứ ckỵu đc
mún đạp cko fát
=))

Dư Vậy Nhé ^^!

Tài ơi tớ Admin supera1 đây nhìn tên rubyda9x biết tớ là ai rồi hả. Cho tớ hỏi bạn ảnh số 8 chụp cùng ông Tuấn ( ĐỊa ) già già ý tên gì số điện thoại ntn nhé.
K được đâu sói ạ...............................=)):22124305-2-M4361: e nó còn nhở mờ...............hux hờ hờ

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

mấy ông ơi học song rùi cũng chán nhỉ. bây giờ lại muốn được đi học.. ở nhà bây giờ chẳng có éo gì... lúc đi học thì muốn ở nhà. bây giờ học song rùi lại muốn đi :((
Chuẩn chuẩn.....................đời là thế mờ ông.................jờ ở nhà chán vãi.,..............nhớ trường lớp bạn bè thầy cô...........hờ hờ

---------- Post added at 09:33 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

ôi... mặt bạn run đểu thế =))
cô ngỌc vui vì thoát khỏi lớp 12a6 kìa:22124305-2-4CH9::22124305-2-4CH9:
kại bạn týt này.............cô khóc sưng hết mắt uấy.........................:22124305-2-A9225:

---------- Post added at 09:34 PM ---------- Previous post was at 09:33 PM ----------

hihi được đấy.12A6 có chí khí đó.các 12 khác không có ảnh nhỉ ^^!...được ak` cho gửi lời hỏi thăm bạn hồng nha!...thi phòng 15...
Thế mờ ổng này chẳng thank tôi kái jề cả..................hux............chắc ẻm Hồng cho chép anh chớ jề.............:22124305-2-M4361: hờ hờ

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:34 PM ----------

Ngắm đi ngắm lại mấy cái ảnh có 1 em nhìn được thôi !:B:!:!:::!:!:!!:Mấy pác thiết kế lại không thì lấy đâu ra gái xinh để yêu!:(
Đâu đâu ẻm nào.......................chỉ mặt xem nào........................=))

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:36 PM ----------

ui r` ôi
sao kái lão mặc áo sah
ckụp ảnk
nkỳn vêg ứ ckỵu đc
mún đạp cko fát
=))
Đâu đâu???????????đâu thằng nào hở cháu................chỉ chú đạp cho...........................=)):hoanho:

BB♥KT

... Homesick ...
.... Trường gì thế này????????????? ..........................

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

Đếy chú đạp cho cháu kái con tên Linh
tên boo í................đạp mạnh vào chú nhé.........!=))
gẫy răng thỳ thôi !! :hoanho:

týt.ngố

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾) ٩(-̮̮̃ -̃)۶
kOn lợn bOo:-))
chém chú tài gớm ghê thế =)):xauhoqua::xauhoqua::xauhoqua:

Dư Vậy Nhé ^^!

.... Trường gì thế này????????????? ..........................
Trường học,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,hỏi ngu vãi lệ.................................=)) chắc trường ổng khét lắm nên khinh ADV mềnh............vãi

---------- Post added at 10:52 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

Bạn yên tâm..................nó tuổi teen.............=))
địa bàn tớ mờ............:D:)):22124305-2-121W5:

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

ckú ckáu là fại tkế
pác nkểi >:)
:))=))
.....................................

---------- Post added at 10:52 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

Bạn yên tâm..................nó tuổi teen.............=))
địa bàn tớ mờ............:D:)):22124305-2-121W5:
[/QUOTE]

uồi uồi ckú ơi
nýk ckú pỵ gạck ckéo kỳa :-ss
sao tkế :-ss
.....................................

Dư Vậy Nhé ^^!

Hờ hờ k sao vẫn cm đều.......................hờ hờ cháu đọc lại cm chém chú của chau đi.............hux cháu chắt thế ấy

evilsky9x

Thanh Niên Xóm
Mấy girl A6 nhìn ngoài thì xinh thế....vào ảnh mặt to mặt béo =>mặt phệ đủ kiểu...ảnh này chụp kém quá...
Nhưng có ảnh nhìn là được rùi có kỷ niệm rùi,cố gắng thi rớt để có kỷ niệm ha...

týt.ngố

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾) ٩(-̮̮̃ -̃)۶
Mấy girl A6 nhìn ngoài thì xinh thế....vào ảnh mặt to mặt béo =>mặt phệ đủ kiểu...ảnh này chụp kém quá...
Nhưng có ảnh nhìn là được rùi có kỷ niệm rùi,cố gắng thi rớt để có kỷ niệm ha...
bạn này bình phẩm rất khÁ :22124305-2-20R17:
cÓ vẻ am hiểu về nghệ thuật =))
sOw ảnh nên cái xem cÓ = lớp a6 hok bạn ơi:22124305-2-RS26::22124305-2-RS26:

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
Cảm Ơn Tài đã đăng ảnh này lên !!!
Hôm nay chợt buồn buồn ... vào box An Dương Vương xem ... !!!
Chán wa mọi người ak !!! Học xong rồi đúng là chán .. Bạn Bè thỳ không gặp nữa ~~> Cô Giáo thỳ càng không... bh chỉ biết ngồi nhà ~~> Buồn thỳ đi chơi !!!
Mình nghĩ cảnh đời sướng nhất là được đi HỌC !!!
Mình mới ra khỏi trường đc 3 tháng mà đã chán thế ... Vậy thỳ nhưng thằng mà đang HỌC rồi bỏ HỌC thỳ thế nào .. Chắc sẽ chán chết .. Lớp 12A6 nếu Ai nên đọc được lời CM này thỳ mong mọi người hãy nhớ đến mình nhé !!! Mình yêu lớp 12A6 ~~> Mình yêu các Bạn !!!

o0hell0wuyet0o

Thanh Niên Xóm
Cô Giáo đã mắng ... Cô Giáo đã nói nặng lời rất nhiều lần ~~> nhưng thật sự là mình không tức Cô ... (Mình chỉ tức lúc ấy - nhưng bây giờ mình lại rất nhớ Cô) ~~> Chán thật ... nhưng ngày ấy sao chúng mình lại hay ghét các Cô thế nhỉ ?
bh thỳ muôn các Cô mắng liệu có còn được nữa không ?

Mai sau đi LÀM rồi ... gặp lại Cô chắc ngại lắm nhỉ :22124305-2-952322:

Bên trên