Một câu hỏi cho BQT diễn đàn!

Thảo luận trong 'Trợ Giúp, Góp Ý' bắt đầu bởi mrbi, 20 Tháng tư 2012.

1. mrbi

mrbi Thanh Niên Xóm

Tôi có 1 tài khoản diễn đàn : "anhbikute"
    Ngày hôm qua tôi chỉ post vài bài rất bình thường không tục tiễu hay vi phạm quy định nào của diễn đàn.
    Vậy mà sáng nay thức giấc thì: "Banned không thời hạn" và không có lý do.

Vì vậy tôi muốn hỏi BQT rằng tôi bị Banned vô thời hạn vì lý do gì?
    Rất mong đc lời giải đáp từ BQT!

2. administrator

administrator Administrator

Web:
    Chào bạn, bạn có thể cung cấp thông tin thêm cho mình về bài viết của bạn post trong topic nào, với nội dung là gì vậy ?
    Ních của bạn đang bị khóa, người banned là ních caotu tức là ních mình sử dụng. Do ních này đc cấu hình để hệ thống banned tự động những ních được xác định là Spam bằng phần mềm trên 4rum tại một số box như quảng cáo, thế giới mobile, thế giới game.

Có thể do hệ thống bị nhầm hoặc bạn bị hiểu lầm vì thuộc một trong những trường hợp "xác định dùng các phần mềm post tự động"...
    Mong bạn cung cấp thêm thông tin, nếu xác thực mình sẽ mở lại tài khoản giúp bạn. Nếu vậy rất tiếc về sự việc này. Mong bạn thông cảm và góp ý thêm nếu có vướng mắc hay sự cố gì

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:53 PM ----------

Chào bạn, bạn có thể cung cấp thông tin thêm cho mình về bài viết của bạn post trong topic nào, với nội dung là gì vậy ?
    Ních của bạn đang bị khóa, người banned là ních caotu tức là ních mình sử dụng. Do ních này đc cấu hình để hệ thống banned tự động những ních được xác định là Spam bằng phần mềm trên 4rum tại một số box như quảng cáo, thế giới mobile, thế giới game.

Có thể do hệ thống bị nhầm hoặc bạn bị hiểu lầm vì thuộc một trong những trường hợp "xác định dùng các phần mềm post tự động"...
    Mong bạn cung cấp thêm thông tin, nếu xác thực mình sẽ mở lại tài khoản giúp bạn. Nếu vậy rất tiếc về sự việc này. Mong bạn thông cảm và góp ý thêm nếu có vướng mắc hay sự cố gì

3. mrbi

mrbi Thanh Niên Xóm

Thông tin tk: anhbikute
    Tôi mới post đc 2 hay 3 bài thì post tự động với lại Spam gì chứ.
    H tìm cũng chẳng thấy bài post đâu rồi nữa,,,,,

4. administrator

administrator Administrator

Web:
    Những ních bị coi là sử dụng phầm mềm để post bài, spam bài tự động sẽ bị "Xóa toàn bộ bài viết + Khóa ních vĩnh viễn", đấy là lý do vì sao ko tìm lại đc bài.

Mình sẽ mở lại ních cho bạn, rất xin lỗi nếu hệ thống nhầm lẫn và khóa ních cũng như xóa bài của bạn. Mình sẽ mở và theo dõi thêm.