Mọi người vào đọc và rút kinh nghiệm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Bizy

Thanh Niên Xóm
Thời gian gần đây diễn đàn tuy phát triển nhưng phát triển một cách không tốt, rất nhiều bài viết và chủ đề không dấu , những bài viết Spam , nhưng chủ đề không có nội dung , tuy đã có nội quy rõ ràng nhưng hình như mọi người không đọc hoặc không chịu chấp hành , chỉ đọc cho có đọc xong đâu lại đóng đấy ,BQT đã phải rất vất vả để quản lí để nhắc nhở nhưng cũng không hết được vì là cái đống BQT thì 1 ngươi làm 3 người chơi , để những bài viết of chủ đề vi phạm như vậy nhưng lại không xử lí mặc cho nó hàng ngày vẫn được hiện lên ngay trước mắt, hiện tại gần như chỉ có vài người gọi là năng động và chịu khó làm đúng nhiệm vụ của mình, các bạn hãy nghĩ xem, các bạn vào BQT để làm gì ??? vào để có danh tiếng , để mọi người phải nhìn mình bằng con mắt khác ??? không đâu bạn ak. Cũng vậy mà thôi, nếu bạn là một member hoạt động năng nổ tích cực và có những bài viết chất lượng có ý nghĩa thì bạn vẫn sẽ được mọi người yêu quý và tôn trọng chứ không phải xin vào BQT xong để đó . Diễn đàn cần BQT để xử lí vi phạm , giải quyết các vấn đề xảy ra trong diễn đàn chứ không cần những người xin để có đâu bạn ak. Đợt tới BQT sẽ thanh lọc và cách chức một số người hoạt động không có hiệu quả hoặc không có trách nhiệm . Còn những người đang có ý nghĩ Spam tăng số lượng bài viết để sắp tới tuyển BQT sẽ được vào , tôi nghĩ không cần thiết đâu bạn ak vì BQT sẽ xét tuyển những người có khả năng và người có những bài viết bổ ích , có nội dung rõ ràng và điều thiết yếu là nó có ý nghĩa lớn chứ không dựa vài số lượng bài viết . Có thể bài viết của bạn nó lên tới 1000 bài nhưng gần như chẳng có nổi 100 bài viết có ý nghĩa có nội dung thì cũng chẳng thể xét bạn lên làm BQT được . và một lần nữa tôi mong các bạn hãy đọc kĩ lại nội quy của diễn đàn và chấp hành đúng nội quy

Thân Bizy

P/S : mọi hình thức Spam đều sẽ bị xử lí mạnh tay. nghiêm cấm hành vi Spam kiểu như " Bóc tem nè , Hay quá , bt thôi" nhận xet chỉ được một câu xong mất tích =_=

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
đọc bài này cứ như đag ám chỉ mềg ế
hợ hợ
số lượng bài spam cụa mềg tăg đột ngột
đag có í đỵh đk làm smod
nkưg thôi chả dám
không ngta lại bảo
"vào để có danh tiếng , để mọi người phải nhìn mình bằng con mắt khác "

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Dù sao cũng rất thank a bizy này đã đóng góp ý kiến cho bọn e...nhưng mà e thấy kái í " Còn những người đang có ý nghĩ Spam tăng số lượng bài viết để sắp tới tuyển BQT sẽ được vào" của a nó cứ tn í.........e nghĩ 4r là nơi ae gặp gỡ quen biết nhau......còn kái chức vụ trong BTQ cũng k cần thiết cho lắm.......dạo này e cũng rất hay comment chỉ là để góp vui cho mọi người chứ cũng chẳng có í tăng bài viết....để đc làm mod hay Smod làm j`././ quan trọng là góp vui trao dồi cùng ae bạn bè...

Bizy

Thanh Niên Xóm
Tôi chỉ nói những người nào đang và sắp có cái ý nghĩ Spam để tăng bài viết để được xét làm BQT mà thôi bạn hiểu không. Còn những người :"e nghĩ 4r là nơi ae gặp gỡ quen biết nhau......còn kái chức vụ trong BTQ cũng k cần thiết cho lắm.......dạo này e cũng rất hay comment chỉ là để góp vui cho mọi người" thì tôi ủng hộ và luôn ủng hộ . Tất cả cùng góp sức xây dựng TTDA vững mạnh và phát triển mà . Nhưng cũng đừng nên Spam nhiều quá là vi phạm đó nha

iLoVeU

Moderator
Tối nay All_onlylove sẽ có thông báo nhắc nhở tới tất cả mọi người, dựa trên sự quan sát, góp ý của 1 số thành viên.

Cám ơn Bizy về bài viết này, mọi người chú ý theo dõi topic tiếp theo, thông báo vào tối hôm nay. Giờ phải đi học, hôm nay mới vào được 4rum, giờ mơi có máy tính, cả nhà thông cảm.

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
e đồg ík vs ík kiến này
dạo này e k hay 0nl
nhưg thời gian q0a nhờ có 4r e có thểk q0en đc nh` ng` bạn mới
và kể kả nh~ ng bạn hiện h` của e
nhữg bài viết làm ta đau đầu nhưg đôi khi k tráh khỏi đc điều này a ạk
ở đôu có phát triển là ở đấy có nhữg kái luôn đi kèm theo nhữg xu thếk phát triển đó
tuy nhiên k thểk để có tìg trạg như thếk diễn ra đc
nếu thếk thì đây là 4r sP* chứ k f? là 4r - nơi để giao lưu học hỏi kết bạn...
CiCi là 1 mem trog 4r nên k k phải là k có nhữg bài copy trên mạg về r` chỉ việc paste
vì việc này rất đơn giản và mag lại hiệu qỏa cao
nhưg sP* nh` là việc làm k nên
nó có thểk trở thàh bệg
1 kăn bệg khó chữa
nếu có phải là 1 ng bị thah lọc thì e vẫn ủg hộ Bizy ủg hộ 4r ngày càg phát triển
vs e k q0an trọg là mod Smod hay adm
chỉ kần là bạn là vui r` :22124305-2-255Z: :22124305-2-255Z: :22124305-2-255Z: :22124305-2-255Z:
đâu phải cứ có dah nghĩa là to.........................!!:22124305-2-61M48::22124305-2-61M48::22124305-2-61M48::22124305-2-61M48::22124305-2-61M48::22124305-2-61M48::22124305-2-61M48::22124305-2-61M48:

hanzoo_forever

Thanh Niên Xóm
Qua đây tôi cũng góp ý một chút .Hiện tại sô bài viết spam hàng ngày là rất nhiều .Thực sự các bạn khi làm mem hay MOD hầu như đều không hiểu 80% về Spam bài viết .Chứng minh sự thực này các bạn hãy chú ý đến những bài viết có số lượng trả lời nhiều(khoảng từ 4-5 trang trở đi),số lượng đóng góp ý kiến xác thực cho bài viết đó chỉ chiếm 30-40%,còn lại là tán gẫu ,không liên quan tới chủ đề bài viết .Có những bạn nói chuyện trong topic của người khác cứ như một cái Box chém gió của riêng mình mà đóng góp ý kiến cho topic đó thì không có .Đó là một phần của tội spam topic mà không ai đề cập đến bao giờ .nếu chúng ta không chú ý đến vấn đề này thì diễn đàn chúng ta chỉ là một diễn đàn Spam vô tổ chức .

Hy vọng các bạn sẽ thực hiện tốt ! Cũng cảm ơn Smod đã đóng góp ý kiến quan trọng trong diễn đàn chúng ta ! Cảm ơn bạn rất nhiều !

Dư Vậy Nhé ^^!

Cười Đy Em..Đừng Hung Hãn
Ồ nghe a hanzzoo nói em với hiểu hơn về spam..........như thế mình đã spam quá nhiều.......:D....cần phải cảnh tỉnh......=))

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
Đúg như Hanzo nói đó là 1 hìg thức spam
nhưg e xin có ík kiến là
nếu như chỉ vào đóg góp ík kiến màk k nói gì bên lề thì có lẽ trog 4r k 1 topic nào có đc như vậy
tuy nhiên e vẫn đồg í là vs nh~ ng` vào topic 0f ng # r` chém gió như topic 0f mìg thì đấy là 1 điều thực sự k tốt
vì có lúc CiCi viết 1 topic
1 time sau thấy topic đc nh` ng` gé thăm và cm nhưg lại k biết rep sao vì họ k có nói tới chủ đề 0f topic
chỉ 1 số nhỏ trog đó là nói tới
đấy kũg là 1 hiện tượg 0f spam
nhưg mặt xấu kũg có khía cạh tốt 0f nó
họ vào CM cho topic r` họ thấy nh~ ng` bạn mìg qoen hay có thểk chỉ là ngờ ngờ là bạn of mìg
họ CM chém vui hỏi thăm nhau
vài câu đùa sáo rỗg chém gió kũg chẳg sao
dù rằg thếk là CM lạc đề topic nhưg dù sao 4r là nơi để kết bạn
nói chuyện để thêm hiểu nhau
góp vui cho mọi ng`
miễn sao đừg đi qóa giới hạn làm chủ topic kảm thấy đây k kòn là topic của mìg nữa là đc
mún chém hãy chém
mún đùa kứ đùa
mún làm qoen kứ làm qoen
hãy nhớ rằg kái ji` kũg có giới hạn
biết chừg mực
nhưg kũg k nên qóa kứg nhắc
kái ji` kũg phải theo nguyên tắc
đôi khi phá 1 chút lại có íck hơn
khi mìg tôn trọg ng # thì họ kũg sẽ nể mìg và tôn trọg mìg
như thếk sẽ vui hơn rất nh`..........!!

ßøO ﮒÿU ŊħƯŋ

kOn ngOaN tRò rỌy :">
pà ckỵ là ckáu văn kao ạk :22124305-2-G4313::22124305-2-G4313:
so ri e sờ pam tí :22124305-2-1101436:

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
pà ckỵ là ckáu văn kao ạk :22124305-2-G4313::22124305-2-G4313:
so ri e sờ pam tí :22124305-2-1101436:
chị nói k đúg sao
hơ hơ
nếu như hanzo nói là nthếk kũg k đc kũg bị koi là spam thì
đây giốg như là nơi bìg luận đáh giá
ngoài nhữg topic làm quen
hay ... thì nhưg kái topic kòn lại
mỗi khi e CM e đều f? bàn về chủ đề topic đếi
nếu k đúg
e sẽ bị coi là spam ~~~> del bài
nhắc nhở ..... :-<
dù là quy địg nhưg kái ji` kũg f? có ngoại lệ
miễn sao đừg đi qóa nàk đc kưg àk
he he

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
zạ vầg
e nge ckỵ
tkôy k ckém
ckạyyyyyyyyyyyyyyyyyy
pái pai :))
chị k cóa chém
chị đag góp ík cho 4r thôy nhưg kái này kòn để mọi ng` xem xét đã
đếi là nh~ ík kiến riêg 0f chị :) :22124305-2-b3611::22124305-2-b3611::22124305-2-b3611::22124305-2-b3611::22124305-2-b3611::22124305-2-b3611::22124305-2-b3611::22124305-2-b3611::22124305-2-b3611:

L-CiCi

♂÷←↕•…G¡l Pµr Iƒ…•↕→÷♂
E đông í ................................:D,.....................
bạn ơi
kâu nói của bạn có 3 chữ thì chữ đầu là k kần dấu
2 chữ sau kần có dấu lại chỉ đc 1 chữ
thếk này thì biết giải quyết sao đây
sửa lại đi bạn :) :22124305-2-b3611::22124305-2-b3611::22124305-2-b3611::22124305-2-b3611::22124305-2-b3611::22124305-2-b3611::22124305-2-b3611:

Bizy

Thanh Niên Xóm
cám ơn L-CiCi đã góp ý kiến , mong rằng tất cả mọi người cùng nhau cố gắng xây dựng và phát triển diễn đàn ngày càng mạnh mẽ và là nơi mà mọi người có thể tìm thấy những điều bổ ích cho mình

B-Boy Kyn

»_ღ♥ღ╬—™†_ k.ÿ.ñ_™†—╬ღ � � � �� �� �ღ_«
Thời gian gần đây diễn đàn tuy phát triển nhưng phát triển một cách không tốt, rất nhiều bài viết và chủ đề không dấu , những bài viết Spam , nhưng chủ đề không có nội dung , tuy đã có nội quy rõ ràng nhưng hình như mọi người không đọc hoặc không chịu chấp hành
n?n n?n
chưa nhắc nhở 1 câu dòi ban níck hả ta sợ mi chắc nếu ban níck ta 100% cạck khỏi diên dàn luôn
lí do vi BQT cũng cóa những người thế này chắc
chưa nhắc nhở đã đòi ban ních ok

yêu cầu chỉnh sửa BQT

iLoVeU

Moderator
BQT cũng có quy định của BQT.
Tất cả đều thực hiện theo nội quy, khi banned ních người banned phải nói rõ lý do.
Tùy từng mức độ người quản lý sẽ có hình thức kỷ luật đúng mức.

Khi các thành viên cảm thấy không xác đáng, ko công bằng, hãy liện hệ qua Y!m. hoặc Email của họ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên