Mời các pác bình luận!!!!

:)) chO chú ý 1 suất quét vệ sinh cho khu hip hop :)) diễn dàn đã có anh đếlong quét rọn
jiO thêm 1 lao công mới anh đếlong đừg bắt nạt nhé :))

[CrazyCrew]B-boyMonster

Thanh Niên Xóm
kái đấy em phải lên cung văn hóa gặp anh Hoang ùi xin nha.

Meawon

Đệ of Born .....
Mời cậu lên cung nhé ... cứ gặp anh Hoàng rùi đăng ký ... không cần lập box thế này đâu :xauhoqua:
Mấy pà Linh Ping vs Chị Nguyệt cành lại vào chém đấy:22124305-2-105QQ:

hokiseprince

Thanh Niên Xóm
vâng. cảm ơn :22124305-2-b3611: nhân tiện các bác cho em hỏi nick chat của anh chiến với ạ (monstez) cảm ơn lần nữa nhé :22124305-2-b3611:

procoda

em yêu cô gái hà lan
Xin đón chào bạn đến với crazy crew. Em sinh năm 1997, lại có 1 anh mới gia nhập rồi.

..N-Fun..

Thanh Niên Xóm
Mời cậu lên cung nhé ... cứ gặp anh Hoàng rùi đăng ký ... không cần lập box thế này đâu :xauhoqua:
Mấy pà Linh Ping vs Chị Nguyệt cành lại vào chém đấy:22124305-2-105QQ:

oh men..........giờ t mới đọc đc. kái này của m.........e mà láo...hnao lên cung t giết....
đồ vi khuẩn........ .(..mà t là nguyệt Fun....!..)
[/FONT][/SIZE][/COLOR]

L-Ping

Thanh Niên Xóm
E cho tên thôi ... cho địa chỉ lên làm j .. thằng Mewon nó đến nó tiếp thị mì chính đấy..:22124305-2-U2957:
mì chính của nó làm thủ công tại nhà . k đảm bảo an toàn chất lượng ...khuyến cáo :22124305-2-JMJ:

Meawon

Đệ of Born .....
@Chị Ping Péo: Hơ Hơ .....Vớ vỉn ... công ty mỳ chínk mywon hẳn hoi ...... Chất lượng đảm bảo mờ
@Chị Nguyệt "Vui" : chiều nay e lên cung đấy..... giỏi thỳ cầm dao tem mà chém :22124305-2-255432:

..N-Fun..

Thanh Niên Xóm
@Chị Ping Péo: Hơ Hơ .....Vớ vỉn ... công ty mỳ chínk mywon hẳn hoi ...... Chất lượng đảm bảo mờ
@Chị Nguyệt "Vui" : chiều nay e lên cung đấy..... giỏi thỳ cầm dao tem mà chém :22124305-2-255432:
chiều chị m tổ chức sinh nhật trên cung mà có thấy bóng dáng m đâu....a.hoàng đi r` mà chẳng thấy m lên chúc a 1 câu....chẹp...con cháu..à nhầm.thằng e mất dạy...

Meawon

Đệ of Born .....
K có xe lên... hức hức ................. thôi .. Về nhà e mà chém :22124305-2-629120:

fox_xynk

Thanh Niên Xóm
minh co nick cua? chien' ne : boyhiphop_love_girlbiboy, ko bit gio han' ta con dun`g ko, mak cho to hoi? Quang cong chua' ko con trong nhom' nua ak

Bên trên