Miss ADV ...???

MatMun_0l

Thanh Niên Xóm
Thi miss sao ADV chúng ta chỉ có mỗi 1 người :uckochiudc:Vậy con gái ADV đều xấu ư :eek:nion-head32:hay là admin chỉ tuyển các em trường khác mà bỏ quên ADV:10:Không có phụ nữ xấu ( nhất là ADV) chỉ có phụ nữ h0k bít làm đẹp:taon:Trong cuộc thi miss này tôi xin bỏ phiếu cả 2 tay (nếu được cả 2 chân thì càng tốt:taon:) cho thí xinh trường ta, đó là Ut Kung :eek:nion-head5::eek:nion-head16:với tất cả tấm lòng của mình:eek:nion-head13:(nếu có được giải thì đừng quên người viết bài này nhá:cuoideu:)Các men ADV pro đâu oy` vào voite cho UtKung đi thôi nào:164:

MatMun_0l

Thanh Niên Xóm
thế hả:sanglen:vậy thì ủng hộ cho ADV 1 phiếu đê:sanglen:

cau2moschino

!.....bướng.....!
:chetvoita: ai bảo ko đăng ký thi còn lắm chuyện
tuyển vs chọn gì
:maoi: đăng ký thêm đi . ai cấm đâu
cuoideu

Tyn

lA liẾm >:)
xấu nhưng kết cấu nó tốt thỳ lo gì :sao::sao::sao:

kiSs mE

.:X:X Party Club™
Ơ eM kũG aDv mÀ! thi miSs rỒi đêy :cuoideu::cuoideu::cuoideu::cuoideu::cuoideu:cuoideucuoideucuoideu

k0n.nh0k.mjss.u0t

Thanh Niên Xóm
Ừkm hình như chỉ có mỗi em vs 1 bạn nữa thy thui thì phải:buon1:.Nhưng vẫn gọi là ít muk:mohoiqua:.hjx.hjx.Hường ui cố lên nhé:cuoideu:

kiSs mE

Ơ chỵ biẾt eM àk! mà chỊ Học lỚp nÀo thẾ :Doion::Doion::Doion:

k0n.nh0k.mjss.u0t

Thanh Niên Xóm
:chemgio2:chỵ họk lớp a3.Họk cùng thằng Hải, vs kả Hà thỔ mUk.hY.hUm naY cẢ lớp chỵ xem ảnh em thỳ chỵ mới được nhìn rõ mặt em.

kiSs mE

vâg!! hihi mÀ chị tÊn gì!! eO kả lớp chị xeM ák :-ss :">:"> :nguongruinha::nguongruinha::nguongruinha: wa"

kiSs mE

vaG^ :D:D:nhaynhay::nhaynhay::nhaynhay::nhaynhay:

hihi thẾ àk )):)) :tambon::nhaynhay::nhaynhay::nhaynhay::nhaynhay:

Bên trên