Minh Phương (SBD: M17) /Bài dự thi MISS Teen Tuổi Trẻ Đông Anh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kUn_k0n_93

Thanh Niên Xóm

Mọi người chém nhẹ cho em thở ........!!!!!!
Họ tên : Nguyễn Thị Minh Phương
Năm sinh : 31/7/1993
Hiện tại là : Học Sinh " Hồng Bàng "
Cảm nhận forum :
Mình vào forum cũng chưa lâu, mình thấy đây là 1 diễn đàn của tuổi teen rất đông đảo các teen tham dự, hầu hết tất cả các bạn còn đang đi học cũng như mình, ở một nơi tập thể như forum mình có thể học hỏi rất nhiều điều ở các bạn, vì thế mình tham gia cuộc thi miss lần này vừa là để học hỏi vừa là ủng hộ phong trào forum lớn mạnh.
Mình mong rằng tuoitredonganh sẽ là nơi giao lưu, học hỏi, kết bạn vv..... tất cả mọi người hãy đoàn kết, gắn bó với nhau để forum ngày càng phát triển lớn mạnh, để tuoitredonganh
VĂN HÓA, VĂN MINH, LỊCH SỰ.....

Bạn Minh Phương - SBD: M17

Mr.King

Nhìn Cái Giề
ơ hơ member hồng bàng sôi nổi ghê

ngô tất tố đâu lên hàng đê

dù sao cũng chúc em vô địch ok

Sorry_blame

Thanh Niên Xóm
Đã xynh ồi lại còn có cái má núm đồng tiền nữa càng xynh.:Dethuongqua::Dethuongqua::Dethuongqua::Dethuongqua::Dethuongqua::Dethuongqua::Dethuongqua: ank vote 1 fieu''

iLoVeU

Moderator
Wow đợi mãi :D, cuối cùng e ấy cũng đi thi MISS :hammo:

Ảnh mới nha, ảnh này hôm đi lễ hội hoa bên HN đây mà, đẹp ghê ^_^.

Trước kia vote đã khó, bây giờ vote còn khó hơn :Dethuongqua:

Chúc kun_kon_93 giật giải nhất :hammo:

Thank vì lời cảm nhận nghe thật là hay, sẽ thêm ảnh này vào sile ảnh của miss ngay bây giờ.

Cả nhà nhớ bình chọn nhé

utkug.tk

♥ Thị Nở ♥
phưƠg àk. mỚi cắt tÓc hả.xyk lắm.cỐ lên naz.vOte chO cái.chOẹt chOẹt...:mylove::mylove::mylove::mylove:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
hê hê cho mày 1 phiếu mai đưa tao 10 nghìn nha :mucmaan::mucmaan::mucmaan::mucmaan::mucmaan:

b-boy funny

b-boy funny
phương ơi kiêm giả miss teen vê đj kakak :sanglen:

boy_kool

DA_production
cũng đc đấy
cố gắng lên nhé

t.zee9x

Thanh Niên Xóm
Kinh đi chơi hội hoa bờ hồ về làm vài tầm up lên ngay. ủng hộ bạn:nhaynhay:

T-lion

Thanh Niên Xóm
hehe trong xjnh day cho 1 phjeu

:Pipi::Pipi::Dapchitne::Pipi:

Mọi người chém nhẹ cho em thở ........!!!!!!
Họ tên : Nguyễn Thị Minh Phương
Năm sinh : 31/7/1993
Hiện tại là : Học Sinh " Hồng Bàng "
Cảm nhận forum :
Mình vào forum cũng chưa lâu, mình thấy đây là 1 diễn đàn của tuổi teen rất đông đảo các teen tham dự, hầu hết tất cả các bạn còn đang đi học cũng như mình, ở một nơi tập thể như forum mình có thể học hỏi rất nhiều điều ở các bạn, vì thế mình tham gia cuộc thi miss lần này vừa là để học hỏi vừa là ủng hộ phong trào forum lớn mạnh.
Mình mong rằng tuoitredonganh sẽ là nơi giao lưu, học hỏi, kết bạn vv..... tất cả mọi người hãy đoàn kết, gắn bó với nhau để forum ngày càng phát triển lớn mạnh, để tuoitredonganh
VĂN HÓA, VĂN MINH, LỊCH SỰ.....

seven

Thanh Niên Xóm
nhìn kũng kute phết cac pạn nhỉ ? hồng bàng ah ! cố lên nhé kun kun:Pipi:

ấy mình wen hok vote cho nhỏ một phiếu! năm mới chúc các bạn trẻ trên 4room năm mới một tuổi mới , một niềm vui mới ! và nhất là luôn luôn vui cười các pạn nhé ! vi quãng đời hok sinh ngắn lém ! chẳng mấy chốc sẽ wa ! ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên