Minh Ngọc ( SBD : 05 )/ Em đăng kí 1 xuất thi miss :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện

Mr.King

Nhìn Cái Giề
ơ hơ chỵ link hok đi off à

em hum này sinh nhật kon bạn nên hok đi đc. hok bít có zuizui hok nỷ

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Vote cho em 1 phiếu này. Cố lên nhá. Mà em bật lại ai thế em Nghe hoành tráng thật :Dethuongqua::Dethuongqua::Dethuongqua:

nhocspam

Bé tập chém gió
hihi. Thank chị nhiều. Nhưng em chưa có SBD chị ơi. Chị làm SBD cho em. Crazy kigi chan, là đứa nào ế, nó vênh thật,đọc topic của nó mà ức chế, Phải làm xong bài thi ngay, để tranh tài với nó.Ghét nó quá, vừa xấu vừa xa vừa già vừa lắm mồm. Mấy tuổi ranh ra nhưng mà khác nào bà già.Ảnh xấu không có gì xấu hơn,môi thì trều, đòi thi miss, mà còn muốn đoạt giải nữa chứ. Nghe mà ghét

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
hihi. Thank chị nhiều. Nhưng em chưa có SBD chị ơi. Chị làm SBD cho em. Crazy kigi chan, là đứa nào ế, nó vênh thật,đọc topic của nó mà ức chế, Phải làm xong bài thi ngay, để tranh tài với nó.Ghét nó quá, vừa xấu vừa xa vừa già vừa lắm mồm. Mấy tuổi ranh ra nhưng mà khác nào bà già.Ảnh xấu không có gì xấu hơn,môi thì trều, đòi thi miss, mà còn muốn đoạt giải nữa chứ. Nghe mà ghét

Hi
Đấy là NGuyệt
Nhưng chưa thi mà
SBD của em thì....chị gọi admin vào làm cho em sau
Dù sao cũng thank em vì đã tham gia nhiệt tình
Ủng hộ em
:eek:itinhyeu::eek:itinhyeu:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
Mọi người ơi !! Hãy vào ủng hộ cho bạn Đỗ Minh Ngọc với SBD 05 nào !!!

nhokcoi106

Thanh Niên Xóm

trời ạk!!! sao chưa thi mà nói xấu đối thủ ghê vậy??? p? chơi đẹp chớ bộ ???:choangluon::buon1::mohoiqua:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !

Mình đề nghị bạn không nên xúc phạm người khác như thế. Như thế là không đúng chỉ tiêu của diễn đàn mình, bạn cẩn thận nhé.

Mình đã nạp SBD cho bạn rồi đấy. Chúc có kết quả tốt .

Zeld

Thành Viên Mới
Hớ hớ ... cái ảnh đầu ... lấy đâu ra chiếc vương miện thế???? Đã chuẩn bị trước để làm hoa hậu à??? :cuoideu:

♥ Sky ♥

♥ Đka Hội Chân Ngắn ♥
nghe từ bật lại có vẻ ghê thế :huhon:
nhưng dù sao cũng Vote cho bạn 1 phiếu
chúc đc giải miss nhé :tambon:

Mr.King

Nhìn Cái Giề
em này có chí khí cố giật cái giải nhá:tungtang::tungtang:

ThanhKon.Lonely

Thanh Niên Xóm
cô em có 1 khuân mặt rất chi là khả ái ..... đắt khách....đắt khách ...
good luck cute girl

bibophuong

I cAn dO It ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)/
Crazy kigi chan, là đứa nào ế, nó vênh thật,đọc topic của nó mà ức chế, Phải làm xong bài thi ngay, để tranh tài với nó.Ghét nó quá, vừa xấu vừa xa vừa già vừa lắm mồm. Mấy tuổi ranh ra nhưng mà khác nào bà già.Ảnh xấu không có gì xấu hơn,môi thì trều, đòi thi miss, mà còn muốn đoạt giải nữa chứ. Nghe mà ghét
hjc sao thi Miss mà nói năng như zậy, rút kinh nghiệm nha :antenne:
Chúc may mắn! :nhaynhay:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
toàn chém lung tung cho cái vé lọa đê :nonnay::nonnay::nonnay::nonnay:

aries

Thủ lĩnh Tinh Thần Aries
bạn này rất khá

Anh cho em 3 phiếu vì trông em rất kute và 1 phiếu vì em không chơi game:thevang:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên