Lời nhắn tới các thành viên của Cray crew

iLoVeU

Moderator
Mình ko biết rõ về Hiphop, mà cũng ko muốn vào bàn luận ở 2 box Hiphop nhiều do chưa biết rõ về nó lắm. Và để cho nó lành mạnh và phát triển theo đúng hướng, tránh việc người nhóm này qua nhóm khác ăn nói không tốt, và 1 số người ở đâu vào nói, viết bài linh tinh. DO đó mình đã đề nghị tìm 1 vài người uy tín của các nhóm cử họ ra để quản lý.
Nhưng hôm nay, sau sự góp ý từ phía thành viên khác và tự mình đã vào đọc lại bài của các thành viên bên Crazy crew viết trong box của More than friend.
Mình đã khóa bài Crazy CREW & MTF CREW trong box MTF và các bạn lại tạo thêm bài "mem MTF vào đây...........!?",
Ban đầu thấy mọi người nói vẫn còn tạm, nhưng sau đó thì bắt đầu hơi quá rồi, mình không muốn áp dụng mạnh các biện pháp mạnh như ban ních. Nhưng thấy một số mem của Crarybiy cần xem lại cách sử dụng từ ngữ.
MTF = MOTHER FUCKER MORE THAN FRIEND...mở to mắt ra mà đọc nhá...Ghớm cái dkm cái lũ bựa rách viết tên nhóm còn sai...đặt cái tên nhóm còn sai cấu trúc tiếng anh lại còn bầy đặt...về học lại đi...mà tiếng mẹ đẻ chưa rõ lại còn bầy đặt...đặt cái tên nhóm cũng ngu.......toàn lũ ngu như chó ấy thằng trưởng nhóm học thì đúp lên đúp xuống h lại đến bọn mày....một lũ vô học..

Đừng giải thích về nhưng từ viết tắt "Tất cả chỉ là ngụy biện", Mong anh em sử dụng từ ngữ 1 cách có văn hóa, thắng thua liệu có phải là việc quá quan trọng, người giỏi sẽ còn người khác giỏi hơn, cái chính là mình thắng được chính bản thân mình.
Minh ko thuộc nhóm MTF, nhưng đứng ở góc độ bên ngoài nhìn vào cũng thấy thế là hành động không hay rồi.

Đây là thư gửi mình:
A ơi e lại có ý kiến nữa!
Close bài trước thì mem Crz lại sang box MTF viết bài khác
Box e ko phải là ko có ng quản lí
nhưng ở đây e mún nói đến cách ăn nói thiếu văn hóa của bên Crz
dù 2 bên có đấu hay ko , e nghĩ cũng chỉ mang tính chất giao lưu thắng thua k wan trọng , nhưng chưa đấu mà bên Crz lun tỏ ra khinh thường MTF , lời lẽ ntn thì a vào bài "mem MTF vào đây...........!?" của BBoy EL'Nino đọc thì bik
E đề nghị band njk cảnh cáo hoặc vĩnh viễn 1 số mem bên Crz , nêu ko thì ko công = với bọn e
[CrAzY Crew]_ElNino , Bboy_Crazy , Cocacola_Crazy
là thành viên còn đỡ , như vậy mà làm Mod được có quá lắm ko anh? < Bboy_Crazy >

Mong anh em bên Cary hiểu và lần sau chú ý hơn. Chỉ nói vậy thôi, các Mod của bên Cary nếu ko làm tốt nhiệm vụ, sẽ tuyển người khắc không thuộc 2 nhóm vào quản lý. :)

Anh em chú ý lại dùm nhé, vì 1 ĐÔng Anh phát triển, đó là mục tiêu mà chúng ta hướng tới.

Cocacola_Crazy

Thanh Niên Xóm
aD pHảI tỰ đI mÀ vI hÀnH cHứ ,kỨ nGhe lỜi 1 bÊn rỒi nGồI mỘt cHỗ pHáN xÉt tHế à ..ad kỨ ban nicK COKE đI nẾu tHấY cẦn tHiếT pHảI nHư tHế....nÓi đÚnG rA tHỳ k cÓ lỬa lÀm sAo cÓ kHóI :thacmac::thacmac:
mÀ aD ơI ,tÊn fAm bỌn e lÀ CRAZY CREW ,e tHấY aD vIếT sAi hƠi bỊ nHiỀu lẦn rỒi đẤy ạ ...aD đỂ ý hỘ bỌn e kÁi..

[CrAzY Crew]_ElNino

Thanh Niên Xóm
Nói thật là mem CRAZY chịu đựng cũng chỉ có giới hạn thôi...ko có lửa làm sao có khói...ko đâu mà tự dưng đi chửi nhau gây mất đoàn kết kả...là một b boy ai cũng muốn cống hiến cho hiphop cũng mong hiphop ngày càng fat' triển...dù sao cũng sr ADMIN...nhưg ADMIN hãy nhìn từ hai phía ok...còn nếu muốn ban nick thì ok thôi...có j đâu cơ chứ...!?

Cocacola_Crazy

Thanh Niên Xóm
:13::13: E đỒnG Ý ...mÀ a sR aD lÀm j ạ ? aD vIếT sAi tÊn CRAZY mẤy cHụC lẦn òI cHưA tHèM sR fAm mÌnH lẦn nÀo đÂu đẤy ........:21::21:

[CrAzY Crew]_ElNino

Thanh Niên Xóm
SR vì hành động quá khích của men CRAZY trên diễn đàn...thôi ae CRAZY sẽ khẳng định mình trên sàn đấu e yên tâm mem CRAZY ko làm e thất vọng đâu...còn chúng nó đấu muốn đấu mồm thì đã có BEATBOXER CÒ_VIU e yên tâm haha...chúng ta sẽ thắng trên mọi mặt trận...haha...:164:

Cocacola_Crazy

Thanh Niên Xóm
cÒ vIu...cHiu cHiU...:matto::matto:...iÊu fAm mÌnG tHế nHờ....:eek:nion-head16::eek:nion-head16:
:13::13: CRAZY CREW - FLYING WITHOUT WINGS ..:nhaynhot::nhaynhot:

iLoVeU

Moderator
Sorry anh em vì ko để ý chữ Crazy Crew từ giờ ko bị nhầm nữa:13:

Vì 1 Đông Anh phát triển, 2 nhóm hòa thuận với nhau.

Thống thất, bài nào của MTF chém nhau với CraZy del

Cocacola_Crazy

Thanh Niên Xóm
đẤy .bIếT mÀ......đẦu cỦa Ad kẾt cẤu hƠi bỊ hOàN hẢo ,nÓi tHẳnG rA lÀ kỨnG qUá đẤy.e vỪa mỚi dỨt mỒm xOnG ,đÂu lẠi vÀo đẤy nGaY đƯợc...wE aRe :
CRAZY CREW
:eek:nion-head17::eek:nion-head17::eek:nion-head17::eek:nion-head17::eek:nion-head17::eek:nion-head17::eek:nion-head17::eek:nion-head17::eek:nion-head17::eek:nion-head17::eek:nion-head17:

iLoVeU

Moderator
Trùi ui, toàn viết sai, mình thật là, cái này là vô ý thôi.
Crazy Crew , tại cứ nhớ chữ Z lại quên chữ r:eek:nion-head14:

MTF thì có 3 kí tự khác nhau rễ nhớ hơn mà.

Crazy Crew :D được chưa, ko sai rùi nhé

[CrAzY Crew]_ElNino

Thanh Niên Xóm
thôi được òy cứ cho là ADM vô ý đi mà vừa nãy mấy ADM cũng thừa nhận với nhau là ADM caotu quen MTF nhiều hơn thì fai?........có fai? xem xét ko nhỉ...:nobung:

[Crazy Crew] Thành

Thanh Niên Xóm
Em Bị Ban nick JihoO rồi híc...nghiêm khắc quá....với lại có người chửi em em mới chửi lại chứ :eek:nion-head14: thua anh add rồi

chiU. luÔn....thôi...chuẩn bị từ giã Crazy chắc...bà già chửi ghê quá...về Thái Bình bay nhảy không ai dám chửi còn thích hơn

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
thôi được òy cứ cho là ADM vô ý đi mà vừa nãy mấy ADM cũng thừa nhận với nhau là ADM caotu quen MTF nhiều hơn thì fai?........có fai? xem xét ko nhỉ...:nobung:

Nhưng mà cậu ơi. Caotu thân với Crazy....thế còn Đế Long.....quan hệ với Crazy thế nào nhỉ. Sao không tính đến thế. Xem xét 1 phía để nói thôi à.:bebong::bebong::bebong::bebong::bebong::bebong::bebong::bebong::bebong::bebong:

Big♥LU.GẠCH

Thanh Niên Xóm
thằng Jihoo đi đừng đâm vào otô nhé đâm vào công tenlơ thôi :tienday::tienday::tienday::tienday:

Lynk[Min]

Thanh Niên Huyện
Nói thật là mem CRAZY chịu đựng cũng chỉ có giới hạn thôi...ko có lửa làm sao có khói...ko đâu mà tự dưng đi chửi nhau gây mất đoàn kết kả...là một b boy ai cũng muốn cống hiến cho hiphop cũng mong hiphop ngày càng fat' triển...dù sao cũng sr ADMIN...nhưg ADMIN hãy nhìn từ hai phía ok...còn nếu muốn ban nick thì ok thôi...có j đâu cơ chứ...!?

À kinh
Muốn ban nick thì ok thôi
Khiếp
Mạnh mồm gớm
:nonggheta::nonggheta::nonggheta:

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
:0dau::0dau: Thật là bó tay, tôi cũng xin góp 1 vài lời sau đây :
1. ADMIN Caotu nhầm lẫn tên do quá kém tiếng anh.
2. nick JihoO là do admin ĐếLong ban để cảnh cáo việc nói bậy và chính tôi chứng kiến mới ban.
3. tuy các admin có người thân với nhóm này hơn nhưng không vì thế mà thiên vị ai cả. Bằng chứng là ĐếLong đã tự tay ban 2 nick của bên Crazy trong khi đó chưa ban 1 nick nào của MTF cả.

Vì vậy việc cãi nhau chấm dứt từ đây.

Bên trên