lơi` muôn' noi' vơi'.............cac' bạn nữ của đông anh.......???

Lak.sAt.thU

Thanh Niên Xóm
chao` cac' bạn nữ của đông anh..........tôi tên la`.............nguyễn đinh thương.......sinh năm....1992............địa chỷ......................lỗ khê<liên ha`>đông anh...yêu quy'..............???tôi muôn' noi' vơi' cac' bạn nữ của đông anh răng` la`..................nhin` cac' bạn cư' như la`...........thân` tượng sô' 1 của............. con gai' việt nam y'.? nhin` cac' bạn...bạn nao` kũng xinh......va`.....quyên' rũ............bạn nao` kũng kute.................va`..................papy....hihi..............bạn nao` kũng rât'............rễ thương...............va`...................đang' yêu.................noi' chung la`..............không zy` co' thể tả được...................thật sự la` tôi rât' chi la` vinh hạnh đươc..... ................sinh...............va`..............sông'...............mọi ngay` ở bên cạnh cac' bạn mỗi ngay`................quả thực la` tôi rât' chi la` hạnh phuc'..........tôi cảm ơn cac' bạn đã cho tôi ................niêm` hạnh pkuc' đo'.................oh vâng tôi xin..............hêt'............một lân` nữa........xin được cảm ơn cac' bạn..........?ky' tên......thương..........nguyễn đing` thương..<....>

♥Nata_Ruki♥

Thanh Niên Xóm
bóc tem.....=)) =))

nói con gái Đông Anh xinh là thần tượng của Thế Giới luôn đy cho nhanh=)):22124305-2-4CH9:

admin_dream

MR. ß €'Ø
nói 1 câu gái đông anh tuyệt vời là xong dài dòng quá cơ! :))

N_Tei

No Promises
k biết bệnh lâu chưa . :thadieu::thadieu::thadieu:

Bên trên