Lời cảnh tỉnh cho một số kẻ si tình trong 4R ta

Bi Kul

Tổng Điều Hành
hiện nay, trong 4R chung ta đang dấy lên phong trào thất tình, đau khổ, suy nghĩ lung tung vớ vẩn. Từ thằng to cho đến thằng bé, từ chức cao như ADM đẽn Member. và hôm nay đây, anh Bi xin cho một ví dụ điển hình
[video=youtube;DUog21fc1GU]http://www.youtube.com/watch?v=DUog21fc1GU&feature=player_embedded[/video]

nhok

…BBø¥…ør…DiE…
hor hor khổ ghê ker............... :22124305-2-31c51:

_Ma__^^!

Thanh Niên Xóm
ôi nhìn như trẻ con ý nhỉ, đúng là nên cảnh tỉnh mọi người (trừ e) :D

pethuykoj

Thanh Niên Xóm
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,bo' toàn thân.................................

Tóc Vàng Hoe

_______Smile____
bài viết rất chất lượng =)) =)) =))=))=))=))=))=))=)):))=))

Kenji ĐếLong

Quy Ẩn Giang Hồ !
:((. Nhìn người lại nghĩ đến mình, đau lòng quá. Tương lai mình sẽ giống như thế :((. Tôi không yêu ngoại hình của cô ấy, tôi yêu tính cách, con người của cô ấy. Một ngày ĐL có thể ăn nhưng ĐL không thể k nc vs ....L..... đc :((. L có bít k :((. Thấy đc dòng này hiểu cho ĐL nhé :( . Nhớ nhìu lắm.

admin

Thanh Niên Xóm
Nhìn người lại nghĩ đến mình, đau lòng quá. Tương lai mình sẽ giống như thế . Tôi không yêu ngoại hình của cô ấy, tôi yêu tính cách, con người của cô ấy. Một ngày ĐL có thể ăn nhưng ĐL không thể k nc vs ....L..... đc . L có bít k . Thấy đc dòng này hiểu cho ĐL nhé . Nhớ nhìu lắm. .
Câu này nghe quen quen :22124305-2-24CS:, hình như mình gặp ở đâu rùi thì phải :22124305-2-113F03:

ĐÚng là 1 anh tràng mê muội, si tình, yêu đến phát điên cuồng, có khóc cũng phải cho ra khóc. Thế kìa mà còn khóc nổi :( bao nhiêu bạn bè, nghe hình như định tự sát

Trích dẫn "Tao chết thì nó lại lừa thằng khác, mà tao chết ai chăm sóc mẹ tao"

CHỉ nói 1 câu pó tay với những ai như vậy :)..

thieu.gia_no.1

♥†♥CLS FC..Captain♥†♥
**** phải mình thì giết chết cả nhà thằng này. mà cũng cho con đấy chết mẹ luôn cùng thằng

Vịt lêla

Thanh Niên Xã
ôi si tình điên cuồng quá rồi......haizzzzzz.......:22124305-2-K2553: dù thế nào thì cũng k nên như thế chứ???? anh ĐL ák....em tưởng anh k wam tâm hí hí

tỸn Tồ

Tôi là một thằng TỒI
thật là vô đối =)) không khác gì Dương Qá với Cô Cô :( :muanuocmat:

M

Mr.CoC#1

Guest
thực ra mà nói...ông đó bị như vậy cũng phải thui.... các bạn cứ thử nghĩ xem..... nếu các bạn iu ai đó thực sư mà bị "đá" thì sẽ ra sao.... tôi đảm bảo cả nam hay nữ nếu ko khóc òa lên thì cũng kiếm chỗ nào mà khóc 1 mình mà thui..... có điều ông bạn này có phần hơi quá.... ông ý quá yếu đuối và ko kìm dc cảm xúc.... dù sao cũng đáng trân trọng cho 1 kẻ si tình......:x

Bông bây bi

<p style="text-align: center;"><strong><span style
ngưỡng mộ anh này gê ker(chắc mênk điên mất)........................hjc:))?=)):22124305-2-24CS::22124305-2-359606::22124305-2-4K229:

Bi Kul

Tổng Điều Hành
ĐL ơi!! Clip định làm đâu rồi? chú nên học hỏi đi !! hừm hừm, các Mem cẩn thân bị rơi vòa tình trạng này đấy ! con gái bây h ko biết đc trước điều gì đâu! haizzzzzzzzz

mufc.da88

http://vietpr.tk
Trên đời bây giờ những người như vậy hiếm lắm...Sợ nhất là bị "next" xong đi gặp anh em lại nói xấu con nhà người ta thôi...Tình đầu lúc chia tay khó quên mà...Có thể là anh em xung quanh cảm thông,hiểu được nỗi lòng "Xem nó là thằng nào để anh em tao đánh chết mẹ nó đi...thôi ko phải khóc" lên a chàng càng muốn thổ lộ :D ...Kết cái câu cuối "Nó quá quan trọng với tao ,tao không thể sống thiếu nó" ....:)) Thanks chủ topic :))

kunkoy - luv

Thanh Niên Huyện
hẾc hẾc cÓ nhẤt thiẾT fAi khÓC nhƯ Thê nÀY kô hẢ zOj` !!!!!!!!nỗI BuỒN kÔ ai chiA sẺ àh!!! :-s đỪng yÊu nữa đỠ khỔ hƠn đÓ :22124305-2-4T3S:

N_Tei

No Promises
mình nghx la trò đùa nhìn cứ giả tạo lam sao. .

Bên trên