Lời cảm ơn của anh em SLF gửi đến BQT

Zin-Shaker

Thanh Niên Xóm
Chúng mình rất vui khi được BQT tín nhiệm và đã mở cho chúng mình 1 box mới. Mình rất phấn khởi khi box đc mở. Chúng mình sẽ cố gắng học hỏi và phát triển hơn để RAP Đông Anh được nhiều nơi biết đến và có thể vươn xa tới Rap Việt.
Chúng mình muốn được gửi lời cảm ơn tới BQT và các bạn thành viên của TTDA đã ủng hộ chúng mình trong thời gian qua.
Chúng mình hứa sẽ không làm các bạn thất vọng bằng cả sự nỗ lực và cố gắng.
Chúng mình mong nhận được sự ủng hộ của các bạn trong thời gian hiện tại và sau này.
Thân!​
WE ARE STREET LORD FAMILY

administrator

Administrator
Thay mặt BQT và toàn thể thành viên diễn đàn TTDA. Chúc mừng nhóm bạn được tạo box hoạt động trên TTDA.

Chúc nhóm đặt được những thành công và ngày một tiến xa hơn. chúc cho niềm đam mê, mơ ước, mong muốn của các bạn sớm thành sự thật.

Cám ơn bạn đã yêu, tin tưởng trên TTDA. Hãy để TTDA kết nối con người Đông Anh, kết nối Đông Anh với nhau, và kết nối Đông Anh với tất cả các bạn kháp 4 phương trời.

hoahongxanh_rainy

Thanh Niên Xóm
hế hế..........sống hết mình...........làm việc hết sức...........đam mê hết cuộc đời......................

V-One

á...á...á....Hự !
Thay mặt BQT và toàn thể thành viên diễn đàn TTDA. Chúc mừng nhóm bạn được tạo box hoạt động trên TTDA.

Chúc nhóm đặt được những thành công và ngày một tiến xa hơn. chúc cho niềm đam mê, mơ ước, mong muốn của các bạn sớm thành sự thật.

Cám ơn bạn đã yêu, tin tưởng trên TTDA. Hãy để TTDA kết nối con người Đông Anh, kết nối Đông Anh với nhau, và kết nối Đông Anh với tất cả các bạn kháp 4 phương trời.

Cảm ơn cậu nhiều nhiều.....................
S.L.F sẽ cố gắng nhưng được BQT giúp đỡ chắc sẽ thành công hơn....

---------- Post added at 11:49 AM ---------- Previous post was at 11:47 AM ----------

Band Rap thì phải lập trong khu vực Rap - HipHop chứ nhỉ !!!

ùk ùk........
Nhưng cũng có thể lâpf được Box ở đây mà.....
............... Vì đây là CLB của diễn đàn TTDA mà

N2T

Happiness is an Illusion
ở đây post có post nhưng clip tutorial rap ko ạ ;;)
I love RAP :D .

I'm Mr.C

...NôBiTa II...
Xi đây...........cảm ơn anh chị trong BQT TTDA đã tạo điều kiện cho SLF.............SLF sẽ cố gắng,nỗ lực hết mình............

Panda_9x

Thanh Niên Xóm
chúc nhóm luôn phát triển !

mình chúc nhóm sẽ đạt được nhiều thành công hơn nữa! Với những dự định xa hơn nữa? Chúc nhóm phát triển:):):)

Bên trên